Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Mong anh hạnh phúc

Go down 
littlecat
nero
dolley Nguyen
hellangel
8 posters
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : hay cam on ai da bo mat ta, vi nho ho ta biet lam the nao de dung day mot minh
Số lần được cám ơn : 50
Điểm : 53553

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Mong anh hạnh phúc Left_bar_bleue10/10Mong anh hạnh phúc Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
Mong anh hạnh phúc Left_bar_bleue10/10Mong anh hạnh phúc Empty_bar_bleue  (10/10)

Mong anh hạnh phúc Empty
Bài gửiTiêu đề: Mong anh hạnh phúc   Mong anh hạnh phúc Icon_minitimeMon Jul 18, 2011 10:59 pm

Anh một người cứng cỏi, anh có thể cố gắng hết sức vì những mục tiêu đã đặt ra, những việc mình cần phải làm. Nhưng cũng đầy yếu đuổi trước gia đình, anh có thể khóc một cách dễ dàng khi nhắc đến mẹ (người phụ nữ quan trọng nhất trong lòng anh đã xa anh mãi mãi), anh có thể bỏ tất cả mọi việc để có thể chạy xe về quê thăm bố mỗi khi nhớ đến ông.

Em, một cô gái ngây thơ, yêu anh ngay từ cái nhìn đầu tiên, từ một lời mà anh gọi em “cô bé ạ”. Em yêu anh, mặc cho sự ngăn cản của bố mẹ, mặc cho bạn bè có nói gì về anh. Em vẫn yêu, yêu chân thành, yêu từ một trái tim trần đầy nhựa sống, tràn đầy sự tin tưởng ở anh.

Sinh ra trong một gia đình gia giáo, em đã lên án những người con gái khi chưa là vợ chồng mà đã dâng hiến cái quý giá nhất của mình cho người yêu. Nhưng giờ em mới hiểu, khi yêu rồi tất cả đều trở nên trong sáng và đẹp đẽ. Sau những tháng ngày bên nhau, chăm lo, quan tâm cho nhau từng miếng ăn giấc ngủ. Anh và em đã ăn trái cấm, ngọt ngào, êm dịu nhưng cũng thật đau đớn. Sau lần đó mình đã nguyện bên nhau, yêu nhau trọn đời, anh sẽ lấy em làm vợ và em một đứa con gái mới biết yêu luôn tin tưởng vào điều đó.

Nhưng cuộc sống không như em đã nghĩ, nó không cho em máy mắn nhiều đến như thế. Tình yêu đến nhanh và đi quá nhanh. Mình chia tay, chia tay mà chính em, chính em là người trong cuộc cũng không thể biết được lí do vì sao. Em đã vật vã, em đã van nài anh nghĩ lại. Anh còn nhớ không, tin nhắn của anh làm cho em như quay cuồng như không tin vào mắt mình nữa, “Em à. Anh xin lỗi, hãy quên anh đi. Anh hết yêu em rồi, tình cảm anh dành cho em giờ chỉ là tình anh_em. Hãy coi anh như anh trai của em, có chuyện gì mình sẽ tâm sự cùng nhau em nhé”. Nó như nhát dao đâm sâu vào trái tim em, càng đọc càng sâu hơn và em có cảm giác ngạt thở.

Tất cả đã hết, đã sụt đổ. Sau tình yêu, chúng ta có thể là bạn được sao anh? Nhất là khi chúng ta đã “vượt rào” để ăn trái cấm, em không tin, không tin anh đã hết yêu em sau tất cả những gì đã trao cho nhau…

Mình xa nhau lâu quá rồi phải không anh, anh đừng xa em một lần nào nữa anh nhé. Thế là chúng ta lại yêu, yêu như những ngày đầu. lại giận hờn, trách móc, yêu thương, hình ảnh anh lại lấp đầy trong tâm chí em.Rồi anh lại ra đi, đi lại không một lí do. Em thật sự đã quen với điều đó. Có lẽ em không thể níu giữ được anh, hay anh còn sợ một điều gì đó?…

Anh đã chọn, chọn chị đó, chị bằng tuổi anh, đã theo đuổi anh bốn năm trời, và nếu đến với chị ấy anh sẽ có được mọi thứ, tiền tài, danh vọng, và sự yêu thương chị dành cho anh. Vì hạnh phúc của anh em sẽ không níu kéo, thật tàn nhẫn khi cướp đi hạnh phúc của người khác phải không anh. Em không đủ can đảm để kéo anh về bên em. Dù cho tình yêu em dành cho anh vẫn chưa vơi đi phần nào.

Nhưng sao hôm nay anh quay lại. Lại những giải thích, lại những lời yêu thương, và em lại tin anh, lại sà vào lòng anh. Mình lại trao cho nhau những nỗi nhớ trong cái ôm siết chặt và vòng tay không rời. Những tưởng anh đã thật sự suy nghĩ lại và quay về bên em. Vậy mà, “Anh vừa đi làm về. Thôi anh ngủ đây. Kiss u. G9. Và. Chúc mừng sinh nhật em chúc em sinh nhật vui vẻ. Cảm ơn bố mẹ đã sinh ra em để anh có được…” thật sự em phải làm sao khi những tin nhắn đó không dành cho em? Anh nói cho anh thời gian, thời gian để làm gì? Tình yêu là xuất phát từ con tim, thời gian để nghe con tim lên tiếng sao anh? Ngay cả khi anh đã nói hết những lời đường mật với em mà anh vẫn cần thời gian để anh quyết định, quyết định nên chọn ai, khi em là hạnh phúc của anh, và khi anh là hạnh phúc của chị đó? Và trong khi anh chưa dứt khoát, thì tại sao anh lại tìm đến em? Tại sao anh lại vô tâm mà không nghĩ đến em vậy anh? Anh muốn hai người phụ nữ ở bên anh, một người anh yêu và một người yêu anh. Em cũng có nhu cầu được yêu thương, em cũng cần được hạnh phúc, em cũng cần có anh như chị đó cần anh vậy. Vậy thì anh nói đi, em phải làm sao? Khi em phải đứng giữa hai người, khi em mặc cảm là người thứ ba xen vào cuộc tình của anh.

Nhưng em đã thật nhẫn tâm, em đã khóc trong vòng tay anh và nói “con đường anh chọn có em được không? Anh có thể quay về bên em được không?” Em đã giành giật anh từ chị ấy. Nhưng không... Giá như lúc đó anh quyết định đến bên em. Giá như lúc đó anh đừng nói “hãy cho anh thời gian” để anh giải quyết mọi việc, để anh biết anh nên phải làm thế nào. Thì em sẽ không đau khổ, sẽ không nhận ra một sự thật đau buồn thực sự anh đã vì sự nghiệp, tiền tài, địa vị mà xa em. Em yêu anh, nhưng không tin anh được nữa rồi! Con đường em chọn phải chăng đã sai, và em phải trả một cái giá quá đắt, nhưng dù sao em sẽ không hối hận khi đã yêu anh. Và em rất muốn anh được hạnh phúc vì em sẽ sống để được nhìn anh hạnh phúc.

Hãy thành công trên con đường mà anh đi, anh nhé! Đừng thất bại vì khi đó em sẽ hiểu và em sẽ hận em vì em đã sai khi không giữ anh lại bên mình.

Được sửa bởi hellangel ngày Mon Jul 25, 2011 8:45 pm; sửa lần 1.
dolley Nguyen
Thành viên rất chi là chăm ngoan
dolley Nguyen

Nữ
Châm ngôn sống : “Đừng tiếc nuối quá khứ, đừng lo lắng về tương lai, hãy sống trọn vẹn mỗi ngày là đủ!”
Số lần được cám ơn : 34
Điểm : 53099

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: hem đẹp nhưng dễ xương^^
Hài hước:
Mong anh hạnh phúc Left_bar_bleue100/10Mong anh hạnh phúc Empty_bar_bleue  (100/10)
Nội tâm:
Mong anh hạnh phúc Left_bar_bleue1000/10Mong anh hạnh phúc Empty_bar_bleue  (1000/10)

Mong anh hạnh phúc Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mong anh hạnh phúc   Mong anh hạnh phúc Icon_minitimeMon Jul 18, 2011 11:19 pm

Biết yêu là mù wáng rồi, nhưng nên giữ lại cho mình chút tự tôn pé ah. Hết yêu thì thôi, không nên van nài làm gì khi bên cạnh ngta còn có người con gái khác nữa. Là người yêu của em nên chị không thể mắng với em được, chỉ khuyên em nên dằn lòng mình lại, đừng để ngta có cơ hội làm đau mình, như thế cũng là tự em làm đau em đấy. Đã có thêm một người t3 thì em có là gì trong mắt hắn ta nữa đâu. Hơn nữa, khi đã trao thân thì hắn ta sẽ ra đi mà không bao giờ thấy luyến tiếc. Vậy nên mới nói, là con gái, nên giữ gìn chính mình và cũng là giữ gìn cho người mình yêu đó em ah. Cố gắng vượt wa nhé!
nero
nero

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : Mối tình đầu là mối tình muôn thuở Tan nát rồi chẳng thể nào quên Tôi chết lặng khi đứng nhìn người khác Đứng tươi cười bên cạnh người tôi yêu
Số lần được cám ơn : 62
Điểm : 47960

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 1.7/55
Hài hước:
Mong anh hạnh phúc Left_bar_bleue10/1Mong anh hạnh phúc Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:
Mong anh hạnh phúc Left_bar_bleue5/10Mong anh hạnh phúc Empty_bar_bleue  (5/10)

Mong anh hạnh phúc Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mong anh hạnh phúc   Mong anh hạnh phúc Icon_minitimeMon Jul 18, 2011 11:51 pm

angel ui
đây là chuyện của bạn đấy hả
thật bất ngờ và đầy cảm xúc
tớ thấy buồn............ quá

(đừng xì khói nhé, t chỉ đùa thui)
nero
nero

Nam
Châm ngôn sống : Mối tình đầu là mối tình muôn thuở Tan nát rồi chẳng thể nào quên Tôi chết lặng khi đứng nhìn người khác Đứng tươi cười bên cạnh người tôi yêu

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Mong anh hạnh phúc Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mong anh hạnh phúc   Mong anh hạnh phúc Icon_minitimeTue Jul 19, 2011 10:33 pm

đọc lại thêm lần nữa công nhận là bài vít rất hay đó
vote cho angel nào
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Nữ
Châm ngôn sống : hay cam on ai da bo mat ta, vi nho ho ta biet lam the nao de dung day mot minh

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Mong anh hạnh phúc Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mong anh hạnh phúc   Mong anh hạnh phúc Icon_minitimeSat Jul 23, 2011 12:55 am

Chiều nay em trở về nhà sau trận mưa to, cả người ướt sũng và lạnh cóng, mới bước vào cửa định lấy cái khăn lau cho khô tóc thì với tay đụng phải tấm thiệp cưới ai đó để trên bàn, thiệp đề người nhận là em, thấy vui vui nghĩ chắc bạn bè lại có đứa lập nên gia thất, giở ra xem... bỗng em sững lại,người mời là anh, tên anh được viết ngay phần chú rể... lặng người... Dẫu biết chúng ta đã xa nhau lâu rồi, giờ em cũng đã có một tình yêu thực sự, một người mà em đã chọn là sẽ đi cùng em đến hết cuộc đời, thì việc anh cưới vợ là điều bình thường thôi mà, nhưng sao khi nhận được tấm thiệp này lòng em lại có chút cảm giác gì đó chơi vơi, trống trải, kí ức lại ùa về. Xa nhau hơn 6 năm rồi anh nhỉ, mối tình đầu thời trung học cũng có thể gọi là quá trẻ con, thời đó ko thể gọi là "yêu", em với anh nên dùng từ "thích", chúng mình quen nhau tình cờ rồi bắt cặp trong sự chúc mừng của đám bạn, ngày đó cái gì cũng ngượng ngiụ, cả nắm tay em anh cũng ko dám, quen được nửa năm vui có buồn có, trẻ con mà. Nhưng rồi vì chút hiểu lầm mình giận lẫy rồi thề ko gặp nhau từ đó, bạn gọi đùa "hai đứa bây chia tay rồi à?" "uk thì chia tay" (dùng "chia tay nghe sao nặng quá, con nít mà, "xa nhau" trông dễ chịu hơn nhìu, hjjjj). Nhưng dù sao những ngày tháng đó cũng đọng lại trong em rất nhiều kỉ niệm. Giờ lớn cả rồi, ai cũng có hướng đi riêng cho mình, tốt cả thôi anh há, anh chọn lập gia đình sớm hơn vì muốn có chỗ dựa bình yên để yên tâm gây dựng sự nghiệp, em thì khác, có lẽ em chọn sự nghiệp làm hướng đi cho mình, người yêu của em cũng muốn để cha mẹ hai bên giáp lời trước nhưng em còn do dự, có lẽ quá sớm cho em để ràng buộc bản thân mình vào hai từ "hôn nhân", em mừng vì anh ấy hiểu nên không hối thúc em nữa. Sắp làm chồng người ta rồi nên nôn nao lắm đúng không, em hình dung được nét mặt rạng ngời của anh lúc này, cũng mừng cho anh. Hạnh phúc anh nhé, em sẽ dự lễ cưới đúng giờ, sẽ dành những lời chúc phúc tốt đẹp nhất cho đôi uyên ương, trang nhật kí ghi lại ức tuổi thơ giờ cũng nên khép chặt lại rồi...!!!
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Mong anh hạnh phúc Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mong anh hạnh phúc   Mong anh hạnh phúc Icon_minitimeThu Aug 04, 2011 2:07 pm

Anh gọi cho em vào một chiều thứ bảy, cũng chẳng có gì đặc biệt, anh gọi chỉ vì muốn hỏi em dạo này như thế nào, "Em vẫn tốt, cuộc sống không có gì thay đổi. Anh thì đã có vợ rồi, hạnh phúc nhỉ?", anh mỉm cười... "Ngốc ah em còn nhớ ngày này cách đây 5 năm không?", câu hỏi của anh làm em sựng lại, điều gì nữa đây? "Là gì vậy anh?". "Em quên rồi ak, cũng chả trách, 5 năm rồi còn gì, là ngày em giận anh, em thề sẽ không bao giờ gặp lại anh nữa, cho tới bây giờ anh mới gặp được em hôm đám cưới, em nhớ không?". Uhm thì có lẽ em đã quên thật, nhưng sao anh vẫn nhớ, em vô tâm quá, cuộc sống cứ cuốn em đi và em chẳng để ý đến quá khứ nữa, nó đã xa lắm rồi. "Anh nhắc lại thêm buồn, ngày đó em trẻ con quá, anh há". "Trẻ con nhưng đáng yêu". "Giờ hãy sống thật tốt anh nhé, chị ấy, và những đứa con tương lai nữa sẽ rất cần anh"."Ukm"... tút....tút...
littlecat
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
littlecat

Nữ
Châm ngôn sống : live to love, love to live, ^^
Số lần được cám ơn : 32
Điểm : 47302

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Mong anh hạnh phúc Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mong anh hạnh phúc   Mong anh hạnh phúc Icon_minitimeThu Aug 04, 2011 4:28 pm

buồn nhỉ? Thôi thì mọi thứ đành chôn chặt vào quá khứ, một quá khứ có anh và em như ngày nào bên nhau...
nero
nero

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Mong anh hạnh phúc Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mong anh hạnh phúc   Mong anh hạnh phúc Icon_minitimeThu Aug 04, 2011 6:36 pm

uhm, còn có người nặng tình hơn cả mình nữa kìa, viết thì cứ viết thôi nhưng đừng nghĩ nhiều nữa angel nhé.................hãy sống cho mình cái đã
littlecat
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
littlecat

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Mong anh hạnh phúc Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mong anh hạnh phúc   Mong anh hạnh phúc Icon_minitimeThu Aug 04, 2011 7:12 pm

mong rằng angel sẽ luôn hạnh phúc nhé!
nero
nero

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Mong anh hạnh phúc Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mong anh hạnh phúc   Mong anh hạnh phúc Icon_minitimeFri Aug 05, 2011 1:11 am

hì, nero cũng chúc angel như mèo vậy nhé
littlecat
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
littlecat

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Mong anh hạnh phúc Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mong anh hạnh phúc   Mong anh hạnh phúc Icon_minitimeFri Aug 05, 2011 10:49 am

giấc mơ buồn ngày nào đã đến lúc phải tan...
nero
nero

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Mong anh hạnh phúc Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mong anh hạnh phúc   Mong anh hạnh phúc Icon_minitimeFri Aug 05, 2011 3:16 pm

tan nhưng ko ........vậy phải làm sao....những mảnh nhỏ còn lại cứ tiếp tục cắm sâu vào linh hồn bé nhỏ ấy

cơn ác mộng ấy có thể tiêu biến đc ko hả mèo????
littlecat
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
littlecat

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Mong anh hạnh phúc Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mong anh hạnh phúc   Mong anh hạnh phúc Icon_minitimeFri Aug 05, 2011 4:21 pm

được chứ, nếu cố tập quen với nỗi đau, rồi sẽ có lúc sẽ không còn thấy đau nữa...
nero
nero

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Mong anh hạnh phúc Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mong anh hạnh phúc   Mong anh hạnh phúc Icon_minitimeFri Aug 05, 2011 4:22 pm

vậy cơn mơ ấy có thể kết thúc thật sao.....nhưng trong tiềm thức....trong cơn mộng mị ảo ảnh ấy vẫn hiện về đấy thôi....trừ khi ta có thể có 1 khởi đầu mới
littlecat
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
littlecat

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Mong anh hạnh phúc Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mong anh hạnh phúc   Mong anh hạnh phúc Icon_minitimeFri Aug 05, 2011 4:34 pm

đừng lấy tình yêu mới làm cái bóng cho tình yêu cũ, như vậy nhẫn tâm lắm
nero
nero

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Mong anh hạnh phúc Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mong anh hạnh phúc   Mong anh hạnh phúc Icon_minitimeFri Aug 05, 2011 4:43 pm

uhm, ko hẳn là lấy tình iu mới làm lá chắn cho tình yêu cũ

mà là hãy tập làm quen cuộc sống mới, nếu có 1 người dìu dắt thì ta sẽ bước đi vững vàng hơn
ko nhất thiết phải là người yêu
có thể là bạn, là người thân
vậy đó
littlecat
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
littlecat

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Mong anh hạnh phúc Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mong anh hạnh phúc   Mong anh hạnh phúc Icon_minitimeFri Aug 05, 2011 8:10 pm

hãy tự cho mình một cơ hội để tìm tình yêu đích thực nhé!
nero
nero

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Mong anh hạnh phúc Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mong anh hạnh phúc   Mong anh hạnh phúc Icon_minitimeSat Aug 06, 2011 1:41 am

gì đây mèo............lại ý kiến ý cò với mình nữa rùi............thui, nghĩ chuyện nào vui vui mà sống tiếp thôi mèo à..............nghe nhiều đau khổ của người khác chỉ mệt thôi mà bản thân cũng chẳng vui vẻ gì.............nhớ đó nha
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Mong anh hạnh phúc Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mong anh hạnh phúc   Mong anh hạnh phúc Icon_minitimeSat Aug 06, 2011 9:11 am

Em biết anh rất buồn khi em nói với anh rằng đừng tìm em nữa, anh có tình cảm với em, em hiểu rõ điều đó. Nhưng em đã có bạn trai, em và người ấy đã bên nhau 3 năm rồi, dù tình cảm của chúng em vẫn hay gặp trắc trở nhưng hiện tại hai đứa vẫn chưa bao giờ thôi nghĩ về nhau. Còn ở anh, em xem anh là anh cả, anh là người em kính trọng nên em không muốn anh khổ vì em. Đừng hi vọng gì ở chúng ta anh nhé, em biết sẽ sớm có người yêu anh thật lòng, em tin một người tốt như anh sẽ đc hạnh phúc Em mong anh đc hạnh phúc mãi mãi
kelapdicodon
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
kelapdicodon

Nam
Châm ngôn sống : Nhân nhượng với kẻ thù là ...tàn bạo với chính mình !
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 53356

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Mong anh hạnh phúc Left_bar_bleue7/10Mong anh hạnh phúc Empty_bar_bleue  (7/10)
Nội tâm:

Mong anh hạnh phúc Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mong anh hạnh phúc   Mong anh hạnh phúc Icon_minitimeSat Aug 06, 2011 9:41 am

liệu cô ấy có nghĩ mình như vậy không nhỉ :(( a đi đi em iu thằng khác :!
boconganh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
boconganh

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : song
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 46499

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Mong anh hạnh phúc Left_bar_bleue0/0Mong anh hạnh phúc Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Mong anh hạnh phúc Left_bar_bleue0/0Mong anh hạnh phúc Empty_bar_bleue  (0/0)

Mong anh hạnh phúc Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mong anh hạnh phúc   Mong anh hạnh phúc Icon_minitimeSun Aug 07, 2011 2:56 pm

nói thì dể nhưng chưa chắc đã làm được,nhưng hạnh phúc là khi nhìn tháy người mình yêu được hạnh phúc,đó moi la một tình yêu cao thượng,đừng ép trái tim mình vội xoá hình ảnh của người ấy,hãy cứ để anh ấy vào một góc khuất của trái tim,chúc hellangel luôn hạnh phúc nha
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Mong anh hạnh phúc Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mong anh hạnh phúc   Mong anh hạnh phúc Icon_minitimeSun May 27, 2012 4:03 pm

Giờ đọc lại những câu chữ, có cảm giác mọi việc đang xảy ra trc mắt, cảm xúc này em đã viết từ năm trước, vậy mà bây giờ phải lặp lại 1 lần nữa. Tại sao chỉ vì anh mà em phải chịu đựng hai lần cùng 1 nỗi đau vậy hả anh?
HoangHonXanh
Thành viên mới
Thành viên mới
HoangHonXanh

Tâm trạng : bored
Nam
Châm ngôn sống : …♥…Không Thương…♥…Không Nhớ…♥…Không Mơ Mộng…♥… …♥…Không Buồn…♥…Không Chán…♥…Lệ Không Rơi..♥… …♥…Không Yêu Ai Cả…♥…Lòng Băng Giá…♥… …♥…Không Nhớ Ai Cả…♥…Hồn Tự Do…♥…
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 43162

Mong anh hạnh phúc Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mong anh hạnh phúc   Mong anh hạnh phúc Icon_minitimeTue Jun 26, 2012 3:56 pm

một câu truyện buồn ............. !!!! bạn ak .... theo mình thỳ .....

cái gì thuộc về mình thỳ mãi mãi vẫn thuộc về mình ..... kòn cái gì hok thuộc về mình thỳ có làm gì đy chăng nữa kũng hok thuộc về mình đâu ....................!!!

chúc bạn Hạnh Phúc ........ !
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Mong anh hạnh phúc Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mong anh hạnh phúc   Mong anh hạnh phúc Icon_minitimeWed Jul 25, 2012 4:29 pm

Em thích sốq như một chú hề
Và đặt vào đời 2 chữ mặc kệ
.!~ NHƯNG...
- Một con hề cũg có cảm xúc.
- Đằg sau khuôn mặt cười toe toét là nhữg vết loét cứa đầy tim...
- Thở dài trog từg dòg suy nghĩ...
- Cười trog óc
- Khóc trog tim
one love
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ

Nam
Châm ngôn sống : Sống mặc kệ cho đời vui vẻ
Số lần được cám ơn : 36
Điểm : 47537

Mong anh hạnh phúc Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mong anh hạnh phúc   Mong anh hạnh phúc Icon_minitimeThu Jul 26, 2012 3:06 pm

chà angel à bạn yêu quá rồi, yêu quá là khổ lắm, giống như mình nè, trc đây mình cũng từng chẳng hiểu vì sao khi người ta yêu khổ sở thế mà cứ cắm vào yêu, mình từng nghĩ nếu yêu mà k hợp thì chia tay, có gì mà phải buồn rồi thế này thế nọ, k là của nhau thì cho nhau con đường riêng nhưng đó là lý trí, còn con tim nó k nghe lời lý trí, nói thì dễ và làm thì khó, nhưng mà mình thấy nếu 1 ngày buộc phải tàn nhẫn bạn hãy tàn nhẫn, 2 chữ mặc kệ mình cũng từng có nói nhưng mình biết không thể mặc kệ được,
Sponsored content

Mong anh hạnh phúc Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mong anh hạnh phúc   Mong anh hạnh phúc Icon_minitime

Mong anh hạnh phúc
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next
 Similar topics
-
» hạnh phúc mong manh
» Anh Mong Em Được Hạnh Phúc Bên ............
» Dù không thể bên anh song em vân luôn cầu mong anh được hạnh phúc!
» Thầm mong em hạnh phúc
» Cầu mong em luôn hạnh phúc...!!!