Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Tại sao??????????????

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
NVL
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
NVL

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Sống là cho
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 43058

Tại sao?????????????? Empty
Bài gửiTiêu đề: Tại sao??????????????   Tại sao?????????????? Icon_minitimeSat Jul 28, 2012 12:54 pm

- Có những người đi qua đời mình. Dừng lại. Ở bên Và.....Rồi đi mất.
- Có những người chỉ đứng bên ngoài đời mình. Chờ đợi mình... Rồi...Tổn thương vì mình....
- Tại sao? Có những thoáng qua... Mà lại đậm sâu !
- Tại sao? Có những bền lâu lại dễ dàng vứt bỏ ??? ....
CHUNG_VIET_8X4
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
CHUNG_VIET_8X4

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : phai biet chap nhan su that
Số lần được cám ơn : 51
Điểm : 56078

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Tại sao?????????????? Left_bar_bleue70/100Tại sao?????????????? Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
Tại sao?????????????? Left_bar_bleue991/1000Tại sao?????????????? Empty_bar_bleue  (991/1000)

Bài gửiTiêu đề: Re: Tại sao??????????????   Tại sao?????????????? Icon_minitimeSat Jul 28, 2012 1:21 pm

CÓ NHỮNG NGƯỜI ĐI QUA ĐỜI MÌNH CHỈ DĂM PHÚT NHƯNG KHÔNG AI CÓ THỂ GIẢI THÍCH ĐƯỢC DẪU CÓ GẶP LẠI LẦN THỨ HAI DÙ Ở ĐÂU MÌNH CŨNG NHỚ ..TẠI SAO????/THẬT GIẢN ĐƠN VÌ MÌNH ĐÂU CÓ NẮM ĐƯỢC QUY LUẬT CUẢ SUY NGHĨ VẬY PHẢI LÀM GÌ? CŨNG NHƯ NHỮNG GÌ BẠN VÀ TÔI ĐÃ LÀM LÀ MỈM CƯỜI ..KHI ĐÓ BẠN SẼ NHẬN RA CUỘC ĐỜI THẬT TƯƠI ĐẸP BIẾT BAO MÀ BAO NĂM NAY MÌNH KHÔNG TẨN HƯỞNG HẾT
HÃY ĐỂ NHỮNG GÌ QUA ĐI HÃY CỨ ĐỂ QUA ĐI VÀ CHÚNG TA TẬN HƯỞNG NHỮNG GÌ XUNG QUANH MÌNH VÍ NHƯ MỘT LỜI CHÀO MỘT NGƯỜI HOÀN TOÀN XA LẠ BẠN SẼ NHẬN RA ĐIỀU KỲ DIỆU .HAYX TIN TÔI ĐI....
http://vnthutinh.com.vn
tinhnguyenhuu.90
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
tinhnguyenhuu.90

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : cảm xúc là một trạng thái không bền, hãy nắm lấy cảm xuc1
Số lần được cám ơn : 43
Điểm : 52777

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/10
Hài hước:
Tại sao?????????????? Left_bar_bleue1/10Tại sao?????????????? Empty_bar_bleue  (1/10)
Nội tâm:
Tại sao?????????????? Left_bar_bleue2/10Tại sao?????????????? Empty_bar_bleue  (2/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Tại sao??????????????   Tại sao?????????????? Icon_minitimeSun Jul 29, 2012 12:15 pm

tất cả chỉ là cách suy nghĩ mà thôi ? tại sao bạn lại cho đó là thoáng qua ! tại sao bạn lại biết là nó đậm sâu, đơn giản vì bạn đã trải qua nó ! nhưng bạn lại không biết trước nó ra sao? bạn nghĩ sao nếu bây giờ bạn sống theo chiều ngược lại, bạn nắm rõ tương lại của bạn ? bạn sẽ làm khác, bạn sẽ có những quyết định chín chắn hơn đúng không nào? ai cũng như bạn thôi ! Nhưng họ vẫn vui cười mà sống, bởi chính cuộc sống vẫn tiếp diễn những cái để bạn gọi đó là bền lâu hay thoáng qua đó ! cuộc sống đang làm mới chính bạn chứ không làm bạn già và cũ đi đâu, hay nghĩ như thế !
http://hoalanhuutinh.blogspot.com/
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tại sao??????????????   Tại sao?????????????? Icon_minitime

Tại sao??????????????
Trang 1 trong tổng số 1 trang