Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Em nhớ anh...!

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
tinhyeuQ.T
Thành viên mới
Thành viên mới
tinhyeuQ.T

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : yeu la khong hoi han
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 42954

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Em nhớ anh...! Left_bar_bleue0/0Em nhớ anh...! Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:

Em nhớ anh...! Empty
Bài gửiTiêu đề: Em nhớ anh...!   Em nhớ anh...! Icon_minitimeFri Jul 27, 2012 4:51 pm

Ông xã em muốn gọi anh như vậy suốt cả cuộc đời, nhưng em còn có cơ hội đó không anh? Anh đã đi thật xa rồi, anh đã quên những gì anh đã hứa cùng em, anh hứa anh không làm em khóc, anh hứa sẽ chăm sóc cho em đến lúc em không còn nữa. Vậy mà giờ anh đã bỏ lại en nơi đây một mình, anh hứa anh sẽ ôm em thật chặt trong vòng tay, vậy mà giờ này anh đang ở đâu? Em luôn ước một ngày nào đó anh sẽ gọi em ra bến xe đón, ước được ở gần bên anh như ngày nào. Em rất giận mình trong đêm cuối cùng mình còn ở bên nhau, sao em không ôm anh thật chặt trong tay?, sao em không cố níu giử anh lại?, sao em lại giận anh để rồi em nhớ anh vô cùng.?

Ngày xưa anh hay nói không biết sau này ra sao, chỉ cần bây giờ mình được hạnh phúc anh sẽ không làm em buồn, em khóc, vậy mà giờ này em lại khóc, khóc thật nhiều vì nhớ anh.
Em nhớ anh thật nhiều anh có biết không? Ngày xưa chúng ta từng có xưởng may rồi thời gian sau xưởng thất bại, em biết đó là mơ ước của anh và em nên bây giờ em đã cố gắng xây dựng lại và đã đi vào hoạt động. Bây giờ chỉ còn thiếu anh thôi, anh đang ở đâu............?
Em chỉ cần sống bên anh thôi dù cho gian khổ em cũng thấy vui và hạnh phúc anh à. Em luôn cầu xin ơn trên hãy để mình được như ngày nào, dù bắt em phải đổi cả cuộc sống của mình em cũng bằng lòng. Cứ sống thiếu vắng anh như vầy em thật sự không chịu đựng được anh à. Em đang cố gắng vượt qua nhưng em khôngg biết mình có làm được không? Em không cần gì cả, em chỉ cần có anh, anh là tất cả của em anh biết không. Em nhớ am lắm anh ơi, em mãi chờ ngày anh trở về. Em yêu anh nhiều...!

Được sửa bởi caihuuthanhvn ngày Fri Jul 27, 2012 5:18 pm; sửa lần 1. (Reason for editing : Sữa lỗi chính tả, thêm màu. Lưu ý: về lỗi chính tả và ngôn ngử viết tắt qúa nhiều.)
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Nam
Châm ngôn sống : Sống để yêu thương
Số lần được cám ơn : 141
Điểm : 47702

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Bình Thường nhưng tướng xấu
Hài hước:
Em nhớ anh...! Left_bar_bleue8/10Em nhớ anh...! Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Em nhớ anh...! Left_bar_bleue10/10Em nhớ anh...! Empty_bar_bleue  (10/10)

Em nhớ anh...! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Em nhớ anh...!   Em nhớ anh...! Icon_minitimeFri Jul 27, 2012 5:29 pm

Câu chuyện tình của bạn thật là buồn. Tình yêu giữa hai bạn đã đi đến một kết qủa rất quyết tâm và đầy ý chí nhưng mình không hiểu tại sao hai bạn lại rạn nứt tình cảm này. Có phải là vì cô ngơi sự nghiệp hay là mâu thuẩn giữa hai bạn. Nhưng điều mình mơ được như hai bạn vẫn hoài không được, đó là ước mơ và sự nghiệp của hai bạn. Hai bạn đã có một sự nghiệp định hướng cho tương lai như vậy mà sao lại từ bỏ khi nó gặp khó khăn cơ chứ? Bạn gái à mình tin rằng hành động của bạn sẽ lôi kéo được anh ấy trở về khi biết bạn đã làm được như bây giờ. Mình chúc cho bạn có lại tất cả trong một ngày sớm nhất, cố gắng lên bạn nhé. Chúc bạn thành công và hạnh phúc.
http://www.vuonyeuvn.com
nguyentuyen
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
nguyentuyen

Nữ
Châm ngôn sống : vượt qua thử thách!
Số lần được cám ơn : 73
Điểm : 46483

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Nội tâm:

Em nhớ anh...! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Em nhớ anh...!   Em nhớ anh...! Icon_minitimeSat Dec 22, 2012 7:33 pm

Hic, chị ơi em hiểu được nỗi lòng đã qua của chị. Và có lẽ bây giờ em đang trong tâm trạng như thế. Hic, nhưng chị đừng buồn. Mình yêu thật lòng thì mình sẽ được yêu thương mà.
Sponsored content

Em nhớ anh...! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Em nhớ anh...!   Em nhớ anh...! Icon_minitime

Em nhớ anh...!
Trang 1 trong tổng số 1 trang