Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Đừng lo rồi em sẽ lớn thôi!!

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
soc_soc
Thành viên mới
Thành viên mới
soc_soc

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : trước khi nhìn thấy cầu vồng phải trải qua những cơn mưa
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 44336

Đừng lo rồi em sẽ lớn thôi!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Đừng lo rồi em sẽ lớn thôi!!   Đừng lo rồi em sẽ lớn thôi!! Icon_minitimeMon Jul 16, 2012 8:01 pm

Anh thân yêu!!

Chỉ hơn 1 tuần nữa thôi em sẽ bước qua cái tuổi 19. Vậy là chúng ta đang bỏ lại tuổi 18 nhiều dại khờ, nông nổi và sai lầm ở phía sau. Lúc này, em thấy mình hoang mang quá anh ạ! Em tự hỏi người ta cần gì ở tuổi 19? Một nơi chốn sau những xâu xé ngoài kia, người ta có thể rúc vào và lãng quên, một ai đó để trông đợi. Chỉ vậy thôi?. Và anh, anh cần gì? Một cô gái thông minh và xinh đẹp một cách choáng váng hay được làm chủ một chương trình phát thanh mang thương hiệu của chính mình. Em thì không được như vậy rồi. Em phiền phức, em ngốc nghếch. Và, anh này, có mấy người canh me muốn cuỗm em đi.Nhưng em tự hỏi mình có nên đi hay không, vì nếu trên con đường em đi mà không có anh em không biết nó sẽ như thế nào. Nhưng lần này em quyết định sẽ bước anh ạ, bước 1 cách vững vàng trên con đường đang và sẽ không có anh nữa. Cuộc sống thật đúng trêu ngơi con người, tại sao lại để anh bước chung con đường với em? Tại sao lại để anh đến và đỡ em dậy? Có đôi lúc em đã nghĩ giá mà anh không xuất hiện trên con đường em đang đi thì tốt biết mấy, nhưng lại mong anh sẽ xuất hiện đúng lúc để nhẹ nhàng nâng em đừng dậy khi em vấp ngã. Một suy nghĩ thật là trẻ con đúng không, nhưng em đã nghĩ thế đây. Nghĩ rất nhiều. Và rồi thì cuối cùng anh cũng đã rẽ sang hướng khác để đi con đường của riêng mình. Cái tuổi 18 người ta nói sẽ gặp rất nhiều biến cố, sẽ làm con người ta trưởng thành hơn khi bước qua tuổi 19. Có phải vậy không anh nhỉ? Em đã tự hỏi rất nhiều, vì em thấy mình còn trẻ con quá, em không lớn được. Nhiều lúc em muốn trở thành 1 đứa trẻ để anh ôm chặt lấy em, để có được cảm giác an toàn. Thôi thì hãy cứ để em làm trẻ con thêm vài ngày nữa vậy nhé, sang tuổi 19 em sẽ lớn lên thôi.
one love
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ

Tâm trạng : lonely
Nam
Châm ngôn sống : Sống mặc kệ cho đời vui vẻ
Số lần được cám ơn : 36
Điểm : 47317

Bài gửiTiêu đề: Re: Đừng lo rồi em sẽ lớn thôi!!   Đừng lo rồi em sẽ lớn thôi!! Icon_minitimeTue Jul 17, 2012 3:25 pm

bạn còn trẻ mà, còn nhiều hoài bão và còn nhiều điều tốt đẹp đang chờ đón, hãy vững tin và bước tiếp nhé
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Sống để yêu thương
Số lần được cám ơn : 141
Điểm : 47412

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Bình Thường nhưng tướng xấu
Hài hước:
Đừng lo rồi em sẽ lớn thôi!! Left_bar_bleue8/10Đừng lo rồi em sẽ lớn thôi!! Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Đừng lo rồi em sẽ lớn thôi!! Left_bar_bleue10/10Đừng lo rồi em sẽ lớn thôi!! Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Đừng lo rồi em sẽ lớn thôi!!   Đừng lo rồi em sẽ lớn thôi!! Icon_minitimeTue Jul 17, 2012 3:51 pm

Đúng vậy đó bạn còn trẻ, còn có nhiều mơ ước và hoài bảo nữa đừng nên tiếc nuối vì chúng ta đều phải lớn bạn à. Lớn để vượt qua những thử thách của cuộc sống, lớn để bạn còn có nhiều điều chưa từng nếm trải. Hãy để cho con tim mình lớn theo thời gian đừng bóp nghẹt nó trong ngục tù nhé bạn.
http://www.vuonyeuvn.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Đừng lo rồi em sẽ lớn thôi!!   Đừng lo rồi em sẽ lớn thôi!! Icon_minitime

Đừng lo rồi em sẽ lớn thôi!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» NHỮNG CÂU CHUYỆN HAY
» Tôi ơi đừng buồn nhé!Rồi sẽ qua thôi!
» Câu chuyện tình yêu - "Hãy nói yêu thôi, đừng nói yêu mãi mãi"
» Câu chuyện tình yêu - "Hãy nói yêu thôi, đừng nói yêu mãi mãi"
» Chỉ cần mình đừng thôi hi vọng phải không anh!