Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Tập cách quên anh....

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
ngocnhi_264
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
ngocnhi_264

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : đừng bỏ qua khi mọi thứ vẫn còn có thể...---->sống là để hiểu bik''''...'''
Số lần được cám ơn : 19
Điểm : 44508

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Tập cách quên anh.... Left_bar_bleue9/10Tập cách quên anh.... Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:
Tập cách quên anh.... Left_bar_bleue10/10Tập cách quên anh.... Empty_bar_bleue  (10/10)

Tập cách quên anh.... Empty
Bài gửiTiêu đề: Tập cách quên anh....   Tập cách quên anh.... Icon_minitimeSat Jun 30, 2012 8:26 pm

Ngày hôm nay đây, khi nghe lại bản nhạc ngày xưa mà anh và em đã nghe em cảm thấy như kí ức đang sống dậy trong em và em lại 1 lần nữa nhớ anh…
Em bik tất cả đã là quá khứ, dù em có ước 1 ngàn lần thì anh ko thể nào quay trở về bên em…
Yêu anh và chia tay anh là 2 khoảng cách xa vời em cứ tưởng chừng như chúng ta rất gần nhưng thật ra lại rất xa, xa tới nỗi em không thể níu lấy đôi tay anh, ành à có khi nào anh nhớ về em không…
Em chia tay là điều em không muốn nói nhưng là người đã lừa dối em…
Đã rất nhiều lần em thứ tha…anh cũng đã hứa rất nhiều rằng lần này là lần cuối cùng anh sẽ không yêu anh nữa chỉ yêu em thôi, những cô gái kia chỉ là vui đùa nhưng người anh yêu lại là em…thật khờ dại khi hết lần này tới lần khác…anh cứ sống trong dối lừa và rồi đột nhiên anh biến em thành 1 con rối trong câu chuyện của anh để bao ngưởi cười chê chế nhạo em…
Chẳng lẽ đó lại là điều anh muốn sao..
Em thật không dám tin vào tai mình, mắt mình khi em thấy anh và 1 người con gái lkhác đang tay trong tay ở trong quán café mà lần đâu tiên anh dẫn em đi, đó cũng chính là ngày anh và em trở thành 1 đôi…nhưng tại sao anh lại nhẫn tâm bỏ hết tấtcả để chỉ gạt con bé khờ này vậy anh…
Có lẽ đúng như người ta nói yêu sớm là khổ không nên yêu sớm, giờ thì em đã hiểu đan lẽ em không nên yêu anh để rồi giờ đây em lại cảm thấy mình là 1 kẻ khờ nhất thế giới này…
Em như muốn chết lặng người ngay lúc đó em chỉ muốn tới tát anh mấy bạt tai để hả cơn giận nhưng lí trí em mách bảo không đc làm như vậy, em cầm đt gọi anh thì anh lại nói đang tiếp khách không đc nghe máy….
Lại lần nữa anh giối em, vậy bây giờ lời anh hứa anh đã quên hết thật rồi sao, em đúng là 1 kẻ ngu khờ nhất thế gian mà….
Chân em chỉ muốn chạy thật nhanh về nhà mà khóc thôi, nước mắt em không hiểu sao ngay lúc đó lại rơi nhiều như vậy…
1 cảm giác hụt hẫng, ohản bội, thất vọng, lừa dối…cứ dày vò cấu xé em…em luôn tự hỏi tại sao lại yêu anh nhiều đến thế, tại sao lại tha thứ cho anh để giờ đây em nhận lại đc gì…là sự phản bội của anh…
Anh quen em chỉ là vui chơi thôi sao…
Thật không ngờ anh lại đối xử với em như vậy…em chán ghét chính mình mà cũng thật tội nghiệp cho anh vì cuộc đời anh rồi sẽ bị như em, rồi anh sẽ hiểu đc cảm giác của em khi này đây…
Chia tay là điều ko muốn nhưng em phải làm thôi vì em không muốn sống trong dối lừa nữa anh à…
Cuộc đời còn dài thì tại sao em phải yêu 1 người như anh chứ, không…sẽ không yêu anh nữa…
Em đã tự nhủ chính mình sẽ gạt khỏi tên anh ra trí nhờ của mình nhưng sao mỗi ngày em lại càng nhớ anh nhiều hơn anh à…
Có lẽ tình cảm của em dành hco anh là quá lớn…nhưng em sẽ học cách quên anh…
Quên đi những gì chúng ta đã có với nhau…quên đi anh còn người không có tình thương…và rồi em sẽ tìm đc 1 người như mình mong đợi và đủ yêu thương để che chở cho em đúng không anh…
Thôi chào anh người em yêu nhé…em sẽ quên anh nhanh thôi mà…sẽ không nhớ anh nữa…
Bản nhạc cũng đã kết thúc điều đó có nghĩa là em và anh tất cả tới đây đã chấm dứt…
Kể từ nay em và anh coi nhau như 2 người xa lạ…
Chúc anh hạnh phúc trên con đường anh chọn, chào anh người em đã- từng yêu…
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Nữ
Châm ngôn sống : hay cam on ai da bo mat ta, vi nho ho ta biet lam the nao de dung day mot minh
Số lần được cám ơn : 50
Điểm : 53333

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Tập cách quên anh.... Left_bar_bleue10/10Tập cách quên anh.... Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Tập cách quên anh....   Tập cách quên anh.... Icon_minitimeSat Jun 30, 2012 11:22 pm

*Đừng bao giờ nói rằng:
- "Chỉ cần người mình yêu hạnh
phúc thì mình cũng hạnh phúc"
- Chỉ là bạn đang nói dối chính bản
thân mình thôi...
- Sẽ không làm được đâu, đau
lắm...
- Vì khi yêu ai cũng ích kỷ...
- Không muốn "chia sẻ" người
mình yêu với bất kì ai...!!!
- Sự thật là vậy mà...
one love
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ

Nam
Châm ngôn sống : Sống mặc kệ cho đời vui vẻ
Số lần được cám ơn : 36
Điểm : 47317

Bài gửiTiêu đề: Re: Tập cách quên anh....   Tập cách quên anh.... Icon_minitimeMon Jul 02, 2012 11:02 am

nói và làm nó khác nhau mà, nói cho hay đó mà chứ ai chẳng ích kỷ chỉ là những thứ đã ra đi k thể quay trở lại
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tập cách quên anh....   Tập cách quên anh.... Icon_minitime

Tập cách quên anh....
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Cách làm quen kì lạ
» Em cần tư vấn về cách viết thư làm quen 1 bạn gái cùng trường
» Có Ai Chỉ Mình Cách Tặng Quà Cho Người Bạn Của Mình Đã Quen 1 năm Rồi?
» Anh phải làm sao để cố quên hình bóng e đây? 1 năm hay 10 năm hay mãi mãi a ko bao giờ quên được e?
» Ngốc sẽ chúc a hạnh phúc!