Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Buông tay em

Go down 
Tác giảThông điệp
one love
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ

Tâm trạng : lonely
Nam
Châm ngôn sống : Sống mặc kệ cho đời vui vẻ
Số lần được cám ơn : 36
Điểm : 47327

Buông tay em Empty
Bài gửiTiêu đề: Buông tay em   Buông tay em Icon_minitimeSun Jul 01, 2012 9:48 pm

Ngày hôm nay trời mưa thật nhiều, có lẽ như để khóc buồn cho cuộc tình của 2 ta. Và cũng có lẽ từ hôm nay ta không còn gặp nhau nữa. Em đường em, tôi đường tôi. Dẫu biết rằng lòng yêu em nhiều lắm nhưng có lẽ giờ đã hiểu lòng em. Em cho rẳng em luôn là người thua thiệt nhưng em đâu biết rằng tôi đã nhún nhường em. TRước đến giờ em luôn cho rằng em luôn là người nhường nhịn nhưng có ngờ đâu tôi đã nhún nhường em. Giờ em nói mới lộ ra là thế. Trước đến giờ cứ tưởng em yêu tôi. Giờ mới nói thì ra em cũng thế, so đo rồi tính toán thiệt hơn. Trước đến giờ, toàn vì em tuổi nhỏ, cố nín nhường những lời nói vô tâm. Nhưng ngờ đâu có lẽ em dường như hiểu nhầm., cho rằng mình luôn thua thiệt. Thôi thì mình chia tay như mong muốn của em. Đường em em đi, đường tôi tôi đi. Đôi ngã chia ly nghe sao thật buồn. Nhưng có lẽ rằng đó là kết quả tốt nhất mà chúng ta sẽ phải có.
Tạm biệt em!

Buông tay em
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Anh sẽ buông tay
» Em đã buông tay rồi đấy...Anh..hãy đi đi!!!
» NẮM GIỮ HAY BUÔNG TAY?
» MIỀN TÍM
» Ừ thì .... em buông tay anh ... ra nhé ...