Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Em sợ . . . vì em yêu anh

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : hay cam on ai da bo mat ta, vi nho ho ta biet lam the nao de dung day mot minh
Số lần được cám ơn : 50
Điểm : 53333

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Em sợ . . . vì em yêu anh Left_bar_bleue10/10Em sợ . . . vì em yêu anh Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
Em sợ . . . vì em yêu anh Left_bar_bleue10/10Em sợ . . . vì em yêu anh Empty_bar_bleue  (10/10)

Em sợ . . . vì em yêu anh Empty
Bài gửiTiêu đề: Em sợ . . . vì em yêu anh   Em sợ . . . vì em yêu anh Icon_minitimeThu Jun 28, 2012 4:30 pm

Em lại bắt đầu bằng những cảm xúc hoang mang, kéo theo đó là một chuỗi ngày sống trong lo lắng và sợ hãi

Em sợ mất anh, sợ lặp lại những tháng ngày lẻ loi đi trên con đường quen thuộc đó

Em sợ những đêm vắng một mình em lặng lẽ đếm từng phút trôi qua, mỏi mệt sau những giấc mơ và sáng dậy lại đầy nước mắt

Em sợ cái buông lơi khi vòng tay anh ko còn muốn nắm lấy em, để em một mình ngồi đó, vật vã với những cơn đau khi căn bệnh hành hạ

Em sợ số điện thoại ko một lần vang lên, những tin nhắn cũ em đọc đi đọc lại đến gần mòn bàn phím, cười đó, rồi khóc đó, rồi lặng im nghĩ ngợi xa vời

Em sợ câu nói chia li, dù biết đã nghe rất nhìu, nghe đến nỗi cứ tưởng anh chỉ đùa em thôi vậy, mới nghĩ thôi đã sợ, đến lúc sự thật xảy ra em biết phải làm sao?

Em sợ anh quay về với người cũ, sợ anh yêu thương và ân ái người ta, vòng tay đó anh từng ôm lấy em, rồi bên người, rồi về đây và ôm em, em ko chấp nhận đc, em ích kỉ lắm, đừng làm thế, em đau

Em biết mình ngốc nghếch và ngớ ngẩn, cứ hay nghĩ ngợi ko đâu, nhưng xin hãy tin em, cảm giác ấy là thật, và em rất sợ một ngày nó xảy đến, em như thế là vì em yêu anh, em quá yêu anh mà thôi . . .
one love
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ

Nam
Châm ngôn sống : Sống mặc kệ cho đời vui vẻ
Số lần được cám ơn : 36
Điểm : 47317

Bài gửiTiêu đề: Re: Em sợ . . . vì em yêu anh   Em sợ . . . vì em yêu anh Icon_minitimeThu Jun 28, 2012 4:43 pm

nỗi sợ đó ai cũng có, tôi sợ... sợ 1 ngày mất đi người tôi yêu nhất, sợ 1 ngày lại lẻ bóng đơn coi
CHUNG_VIET_8X4
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
CHUNG_VIET_8X4

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : phai biet chap nhan su that
Số lần được cám ơn : 51
Điểm : 56078

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Em sợ . . . vì em yêu anh Left_bar_bleue70/100Em sợ . . . vì em yêu anh Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
Em sợ . . . vì em yêu anh Left_bar_bleue991/1000Em sợ . . . vì em yêu anh Empty_bar_bleue  (991/1000)

Bài gửiTiêu đề: Re: Em sợ . . . vì em yêu anh   Em sợ . . . vì em yêu anh Icon_minitimeThu Jun 28, 2012 9:34 pm

hellangel yêu mãnh liệt quá rồi?
chúc mừng em về những niềm hạnh phúc đang trong tim em..
http://vnthutinh.com.vn
one love
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ

Nam
Châm ngôn sống : Sống mặc kệ cho đời vui vẻ
Số lần được cám ơn : 36
Điểm : 47317

Bài gửiTiêu đề: Re: Em sợ . . . vì em yêu anh   Em sợ . . . vì em yêu anh Icon_minitimeThu Jun 28, 2012 10:56 pm

yêu là khố biết là khổ vẫn cắm đầu vào yêu
yêu là lỗ biết là lỗ vần chịu thiệt đâm theo
Yêu là sợ, biết là sợ vẫn cắm đầu quen nhau?
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Em sợ . . . vì em yêu anh   Em sợ . . . vì em yêu anh Icon_minitime

Em sợ . . . vì em yêu anh
Trang 1 trong tổng số 1 trang