Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Cả cuộc đời em chỉ yêu anh...

Go down 
Tác giảThông điệp
ngocnhi_264
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
ngocnhi_264

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : đừng bỏ qua khi mọi thứ vẫn còn có thể...---->sống là để hiểu bik''''...'''
Số lần được cám ơn : 19
Điểm : 44508

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Cả cuộc đời em chỉ yêu anh... Left_bar_bleue9/10Cả cuộc đời em chỉ yêu anh... Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:
Cả cuộc đời em chỉ yêu anh... Left_bar_bleue10/10Cả cuộc đời em chỉ yêu anh... Empty_bar_bleue  (10/10)

Cả cuộc đời em chỉ yêu anh... Empty
Bài gửiTiêu đề: Cả cuộc đời em chỉ yêu anh...   Cả cuộc đời em chỉ yêu anh... Icon_minitimeSun Jun 17, 2012 3:43 pm

Hỏi thế gian tình là gì mà bao người nguyện hi sinh vì tình….
Tình yêu sao…giả dối tất cả đều không có thật….
Em không tin trên đời này có 1 tình yêu thật sự, tất cả đều là nguỵ biện, là giả dối…không đúng…tất cả đều không đúng…

Tại sao ư…tại anh chính vì anh…nếu bik trước có ngày hôm nay sao anh lại cho em yêu anh nhiều đến vậy…
Giá như…ngày đó em yêu anh ít đi 1 chút thì có lẽ em đã không đau như thế này…
Giá như….ngày đó em và anh không gặp nhau thì em đã không yêu anh, em sẽ vẫn là 1 con nhỏ thích quậy phá, thích đùa giỡn chứ không u sầu như bây giờ…
Giá như em có thể đừng yêu anh thì giờ đây em đã không tự huỷ hoại mình, không tự lừa dối bản thân anh vẫncòn bên cạnh em…

Anh ác lắm…sao anh đi mà không dẫn em theo…
Sao anh đan tâm bỏ em 1 mình trên cõi đời này…
Anh à…mưa rồi, em lạnh lắm, em cô đơn lắm, em ước gì anh ở bên cạnh em lúc này thì em sẽ ấm áp hơn…anh à em thật sự rất nhớ anh…em nhớ anh nhiều lắm…
Anh có nghe em nói gì không, sao anh không nói gì…anh cứ nằm im vậy sao…anh ngồi dậy đi, anh ngồi dậy nói chuyện với em đi anh…anh nhìn em vậy sao…
Anh cười gì chứ…anh thấy vui lắm sao, anh làm vậy mà coi được à…anh nói đi, anh vẫn còn sống đúng không, chỉ là bây giờ anh đang ngủ thôi đúng không, anh ngủ rồi anh sẽ tỉnh lại đúng không…

À em biết mà, anh chỉ bị thương thôi đúng không, anh đang đau phải không, em băng lại cho anh được không anh…
Sao anh nằm im vậy…anh ngồi dậy đi…anh nhìn em đi anh…sao anh không nói gì…đừng bỏ em mà anh…anh ngồi dậy đi…
Nè anh nhìn em nè…em nè…anh nhìn đi…anh nói sẽ dẫn em đi chơi…sẽ chở em ra biển ngắm mặt trời lặn mà…anh dậy chở em đi đi…em muốn đi…anh dậy đi…
Anh nghe em nói gì không…anh…anh dậy đi…anh dậy đi mà…

Anh không thích chỗ đông người mà đúng không…nơi này có rất nhiều người anh chắc là không thoải mái đúng không vậy thì anh đứng dậy đi với em đi…anh đừng ở đây nữa…
À mà anh nghỉ hè rồi anh sẽ dẫn em đi chơi chứ…anh phải cùng em đi hết cuộc đời này phải không anh…

Anh nói sau này khi em trưởng thành anh sẽ lấy em mà…anh nói anh sẽ không làm em buồn, không khóc nữa mà sao giờ anh lai không giữ lới hứa chứ…
Anh là kẽ lừa dối…
Anh ác lắm…

Em ghét anh…
à hay là anh đợi em nha
Em sẽ tới với anh, em sẽ làm nhiều thật nhiều món ngon cho anh ăn, em sẽ may áo ấm cho anh mặc vào mùa đông,…
Em sẽ chỉ yêu anh thôi…cả đời này em chỉ có anh thôi anh nhé…đợi em nha anh…em trả xong chữ hiếu em sẽ tới cùng anh, emsẽ không lấy ai yêu ai nữa hết…
Đợi em anh nhé….

Cả cuộc đời em chỉ yêu anh...
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» anh đã rời xa cuộc đời em thật rồi
» Cuộc Đời Mẹ Tôi
» cuộc tình tan vỡ
» cuoc tinh ao
» Vết sẹo cuộc đời..