Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Chờ Đợi.............

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
phapvn157
Thành viên mới
Thành viên mới
phapvn157

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : cuoc song la vung hon don. tinh yeu se sang loc vung hon don do de dc tinh yeu thuc su
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 43904

Chờ Đợi............. Empty
Bài gửiTiêu đề: Chờ Đợi.............   Chờ Đợi............. Icon_minitimeSat Jun 16, 2012 9:49 pm

Khi màn đêm buông xuông trái tim anh đều đâu đớn và nhói lên những lời “anh yêu em nhiêu lắm”. Anh đã từng kìm nén cảm súc của mình và chìm trong cô đơn trong một khoảng thời gian tồi tệ đáng quên nhất và dài trước đó và anh gượng cười đối mặt sự thật có lúc anh chạy trốn và tự dối gạt bản thân mình và đặt những câu hỏi: “tại sao mình phải cam chịu” và cũng chính mình trả lời “ vì anh yêu em, em là tất cả của cuộc đời anh”. Và anh luôn tin vào phép màu của tình yêu. Có những lúc sự vô tâm hờ hững của em lại làm trái tim anh sôi sục dậy anh ko thể kìêm nén được và cứ thế anh lại mang về cho mình thêm những ưu phiền không gì có thể đánh cắp em trong tâm trí anh em mãi sống trong anh. Hạnh phúc biết bao khi thấy mắt em nhìn anh và nỡ nụ cười tim anh như bật tỉnh dậy. Xin hãy tin anh, anh luôn chọn sự chờ đợi, dù lại phải đâu khổ nhiều hơn trước nhưng anh không lẫn tránh,chỉ có sự tình yêu của em mới giải thoát con tim anh khỏi sự lạnh lẽo chai lì vô tận này.381
phapvn157
Thành viên mới
Thành viên mới
phapvn157

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : cuoc song la vung hon don. tinh yeu se sang loc vung hon don do de dc tinh yeu thuc su
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 43904

Bài gửiTiêu đề: Re: Chờ Đợi.............   Chờ Đợi............. Icon_minitimeTue Jul 10, 2012 9:01 pm

sao mà cảm xúc lung tung. tại sao lại là chờ đợi?
one love
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ

Tâm trạng : lonely
Nam
Châm ngôn sống : Sống mặc kệ cho đời vui vẻ
Số lần được cám ơn : 36
Điểm : 47537

Bài gửiTiêu đề: Re: Chờ Đợi.............   Chờ Đợi............. Icon_minitimeWed Jul 11, 2012 9:24 am

ông bạn chờ đợi vì ông bạn còn hy vọng về tình yêu đó, và cũng bởi vì ông bạn cho rằng người ấy sẽ quay về bên bạn, mình hiểu cảm xúc của bạn, mình cũng từng chờ đợi người ấy nhắn tin cho mình và nói những lời mình muốn nghe, nhưng tất cả là thất vọng và có lẽ sắp đến hồi kết rồi, thật đáng tiếc
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Chờ Đợi.............   Chờ Đợi............. Icon_minitime

Chờ Đợi.............
Trang 1 trong tổng số 1 trang