Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Món quà gửi người Em yêu nhất !

Go down 
Tác giảThông điệp
tinhnguyenhuu.90
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
tinhnguyenhuu.90

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : cảm xúc là một trạng thái không bền, hãy nắm lấy cảm xuc1
Số lần được cám ơn : 43
Điểm : 53067

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/10
Hài hước:
Món quà gửi người Em yêu nhất !  Left_bar_bleue1/10Món quà gửi người Em yêu nhất !  Empty_bar_bleue  (1/10)
Nội tâm:
Món quà gửi người Em yêu nhất !  Left_bar_bleue2/10Món quà gửi người Em yêu nhất !  Empty_bar_bleue  (2/10)

Món quà gửi người Em yêu nhất !  Empty
Bài gửiTiêu đề: Món quà gửi người Em yêu nhất !    Món quà gửi người Em yêu nhất !  Icon_minitimeTue Jun 05, 2012 12:00 am

Món quà gửi người Em yêu nhất !  Kimr

Anh ak...Anh có pít ước mơ lớn nhất của Em bjo là gì không?..đó là được bên a, được nhìn thấy Anh cười, được trông thấy Anh chìm đắm trong niềm hạnh phúc. không pải tự nhiên Em lại nói thế, trái tim Em không rễ gì để rung động và hé mở với bất kì người đàn ông nào, vậy mà cũng thật lạ từ khi thiên sứ ty banAnhđi tới cuộc đời Em hình như con người Em cũng đã thay đổi, Em yêu Anhnhìu lắm, Anh có pít k?..cứ ngỡ rằng ở xa nhau ty sẽ mờ nhạt, k được gắn bó như những cặp tình nhân khác nhưng Anh lại không thế..Anh luôn quan tâm Em,luôn ở cạnh và động viên Em mỗi khi Em bùn chán..luôn hé mở những nụ cười thánh thoát mỗi khi Em làm trò nũng nịu trước mặt Anh,..bây giờ nghĩ lại sao mà những khoảng khắc đó lại vui đến thế..Em ước gì những giây phút ấy sẽ mãi tồn tại ...hôm nay.Anh có biết ngày gì không?...Em là 1 đứa ít khi viết blog lắm nhưng hôm nay lại khác, 1 ngày thật thật đặc biệt và có ý nghĩa với Anh..sinh nhật Anh đó Anh ak..không biết Anhra sao? Anh có thấy pùn không khi mà không có Em bên cạnh..những lúc như thế này Em chỉ mún được bên Anh để sẻ chia những niềm vui trong ngày này...Anhnói với Em Anh bùn lắm...Anh có biết lòng Em nhói đau, trái tim e như bị quặn thắt như thế nào không Anh?...Anh làm Am nhớ Anh quá..thật sự giây phút này Em chỉ mún ở cạnh Anh thôi...Anh ơi đừng bùn nhé..hãy biết rằng dù ở nơi nào trái tim Em cũng luôn có hình bóng A....vẫn còn có một ngày nữa..1 ngày sinh nhật chính thức của Anhmà..ngày đó Em hi vọng chỉ có mình e pít thôy.a pít vì sao e thích ngày đó không? Em lại chọn ngày đó sẽ cùng Anh tổ chức sinh nhật và đi chơi đầy lãng mạn bởi lẽ Em mún Em là người đặc biệt của Anh, và ngày đó chỉ có Anh và Em.:-x Em yêu Anh ck ngốc của vk ak
( ST )_
http://hoalanhuutinh.blogspot.com/

Món quà gửi người Em yêu nhất !
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» người em yêu nhất cũng chính là người em làm tổn thương hiều nhất.
» Gửi người em yêu nhất ! (Anh*Anh)
» ...chuyển tới người tôi ju nhất.....
» AI LÀ NGƯỜI TA YÊU NHẤT
» Người bạn thân nhất