Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

ĐẮNG CAY DÀNH CHO EM HÔM NAY VÀ HP EM TRAO ANH???

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
_nguyenVIETchung_
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
_nguyenVIETchung_

Tâm trạng : fun
Nam
Châm ngôn sống : phải biết chấp nhận sự thật
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 54684

ĐẮNG CAY DÀNH CHO EM HÔM NAY VÀ HP EM TRAO ANH??? Empty
Bài gửiTiêu đề: ĐẮNG CAY DÀNH CHO EM HÔM NAY VÀ HP EM TRAO ANH???   ĐẮNG CAY DÀNH CHO EM HÔM NAY VÀ HP EM TRAO ANH??? Icon_minitimeThu May 21, 2009 7:35 am

sunny khi anh nói anh sẽ không bao giờ gọi cho em nữa khi em làm anh đau lòng?
khi anh nói những dòng tin nhắn anh gửi cho em chỉ như những câu nói khô cằn và em cũng không thích đọc chúng?
khi anh nói em sẽ không bao giờ nhận được từ anh những dòng tin như thế nữa?
vì như thế em sẽ luôn tự do trong vùng trời của em?
mỗi khi anh buồn và cô đơn những dòng tin vẫn cứ gửi đến em những nỗi buồn anh vẫn gieo đến em
và anh biết những lúc như thế là anh đang dần giết chết ty của anh ,đang dần gợi cho em cảm giác xa anh?
và em đang dần xa anh,anh đang đánh mất em khỏi cuộc đời anh?
VÀ EM CŨNG ĐÃ NÓI NHỮNG LỜI KHIẾN ANH PHẢI ÔM EM VÀO LÒNG"MỖI LẦN ANH CHO EM KHOẢNG CÁCH LÀ MỖI LẦN EM MUỐN ANH NGAY TRƯỚC MẶT EM ?MỖI LẦN ANH GỬI EM SỰ THẤT VỌNG LÀ MỖI LẦN EM MUỐN NHÌN VÀO SÂU ĐÔI MẮT ANH?MỖI LẦN ANH CÔ ĐƠN LÀ MỖI LẦN EM TỰ HỎI NẾU ANH ĐÁNH MẤT EM , CÒN EM SE FẢI LANG THANG SAO ANH???.._ bounce không?anh không muốn nhin thấy em lang thang một mình như thế ?em cứ trách anh đi?em cứ dìm anh vào sâu trong đôi mắt em đi?em cứ nhốt anh bên đời em, cận kề con tim em đi?hãy làm như thế đi em nhé?anh xin em ? jocolor

Được sửa bởi viet ngày Sat May 23, 2009 12:31 am; sửa lần 2.
cobebonmat
Thành viên mới
Thành viên mới

Nữ
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 54270

ĐẮNG CAY DÀNH CHO EM HÔM NAY VÀ HP EM TRAO ANH??? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ĐẮNG CAY DÀNH CHO EM HÔM NAY VÀ HP EM TRAO ANH???   ĐẮNG CAY DÀNH CHO EM HÔM NAY VÀ HP EM TRAO ANH??? Icon_minitimeThu May 21, 2009 12:23 pm

co be nao ma tot so vay[center]

ĐẮNG CAY DÀNH CHO EM HÔM NAY VÀ HP EM TRAO ANH???
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Dành cho những ai đã đang và sẽ Yêu ♥
» Trao trả
» Ai trao tôi ?
» Kẻ thứ 3 đáng thương hay đáng trách ?
» Hướng dẫn cho những ai đang có dự định làm mod tại vnthutinh và những người đang làm mod của vnthutinh.com