Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Lệ buồn khuya vắng

Go down 
Tác giảThông điệp
NVL
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
NVL

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Sống là cho
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 43058

Lệ buồn khuya vắng Empty
Bài gửiTiêu đề: Lệ buồn khuya vắng   Lệ buồn khuya vắng Icon_minitimeThu Jun 21, 2012 6:41 am

Một ngày nữa lại đã sắp qua đi, trong bóng tôi bây giờ chìm lặng những tiếng động, chỉ còn bàn tay anh trên bàn phím u buồn này, ngồi đây viết lên những nỗi nhớ của anh về em trong đêm tối hôm nay, nỗi nhớ nào cho anh để rồi thao thức từng đêm khi anh lại vẫn nghĩ tới em, lệ buồn nào trong đêm vắng tối nay, khi anh đang vẫn âm thầm gọi tên em trong những giấc mơ, và rồi giờ đây hình bóng của em đã chiếm hết những sự suy nghĩ của anh, thao thức cả một đêm dài, anh biết làm sao đây, khi bây giờ em đang trong giấc ngủ say, không hề biết rằng anh bây giờ đang rất là nhớ em, vẫn ngồi đây như bao đêm qua, lặng thầm một mình anh nhìn ngắm những ngôi sao vẫn sáng trong màn đêm, lung linh ánh sáng của sự hy vọng của một niềm ao ước tưởng như không bao giờ phai, cứ mỗi lần như vậy em ơi có biết rằng anh ước về một tương lai, có em và anh trong cuộc sống đầy hạnh phúc. Đã từ bao giờ anh luôn mong muốn có em, đã từ hôm nào anh cảm thấy yêu em, hay là từ cái nhìn đó khi anh đã bị cuốn hút theo nét mặt thơ ngây của em, của sự nhí nhảnh, của cái tuổi hồn nhiên trong em, của sự mong muốn được làm quen với em, để rồi giờ đây nguyện vọng đã thành, và anh lại bối rối khi anh nhìn thấy em đang ở trước mặt anh, được nói chuyện với em, anh muốn nói lên biết bao đều yêu thương để gửi tới em, nhưng rồi anh vẫn vậy lặng im trong sự mong đợi của một tình yêu, làm sao anh có thể quên được em, khi anh đã muốn nói lên lời yêu em một cách tha thiết, làm sao cho anh vơi bớt đi những nỗi sầu trong đêm vắng, khi anh nghĩ rằng anh phải xa em, làm sao anh quên cho được những nụ cười của em. Không em à, anh sẽ không bao giờ quên được em, cho dù em có nói gì đi nữa anh cũng sẽ yêu và chỉ yêu em mà thôi, cho dù thời gian có xoá nhoà đi tất cả, có xoá đi kiếp sống này thì anh đây vẫn nhớ em mãi không nguôi. Lời nguyện cầu nào để cho chúng ta, khi anh vẫn cầu nguyện tới tất cả những gì trong đời để anh có được em, khi anh và em là một đôi, và xin mọi thứ đừng có xoá nhoà đi tất cả những tình cảm của anh đã trao về em thật nhiều, vẫn mãi say đắm trong tình yêu anh đã trót trao về em hôm này. Xin em luôn giữ mãi anh trong trái tim của em, về một kẻ đang yêu em từng ngày.
Nỗi nhớ đêm vắng về người tôi yêu.

Lệ buồn khuya vắng
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Trung thu vắng anh ...
» Này này ... đừng ngó nghiêng vào đây :))
» NỖI BUỒN ĐÊM KHUYA
» Osaka buồn!
» Thơ tình langdu!