Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

mọi người ơi giúp đỡ mem mới với.....

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
nho_ngok1991
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nho_ngok1991

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : cay đắng cuộc đời nuôi tôi lớn, bạc nghĩa bạc tình dạy tôi khôn...
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 43295

mọi người ơi giúp đỡ mem mới với..... Empty
Bài gửiTiêu đề: mọi người ơi giúp đỡ mem mới với.....   mọi người ơi giúp đỡ mem mới với..... Icon_minitimeThu May 31, 2012 1:14 am

em là mem mới chưa rõ lắm về topic của mình xin mọi người chỉ giáo....
tinhnguyenhuu.90
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
tinhnguyenhuu.90

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : cảm xúc là một trạng thái không bền, hãy nắm lấy cảm xuc1
Số lần được cám ơn : 43
Điểm : 52777

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/10
Hài hước:
mọi người ơi giúp đỡ mem mới với..... Left_bar_bleue1/10mọi người ơi giúp đỡ mem mới với..... Empty_bar_bleue  (1/10)
Nội tâm:
mọi người ơi giúp đỡ mem mới với..... Left_bar_bleue2/10mọi người ơi giúp đỡ mem mới với..... Empty_bar_bleue  (2/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: mọi người ơi giúp đỡ mem mới với.....   mọi người ơi giúp đỡ mem mới với..... Icon_minitimeThu May 31, 2012 6:19 am

Vâng mình có thể giúp gì cho bạn ? nhưng thật là tuyệt nếu được làm quen với bạn !
http://hoalanhuutinh.blogspot.com/
cánh phù dung mỏng
Thành viên rất chi là chăm ngoan
cánh phù dung mỏng

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : sống vui vẻ, hoà đồng, không làm người khác buồn, làm bản thân vui
Số lần được cám ơn : 37
Điểm : 45610

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
mọi người ơi giúp đỡ mem mới với..... Left_bar_bleue0/0mọi người ơi giúp đỡ mem mới với..... Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
mọi người ơi giúp đỡ mem mới với..... Left_bar_bleue0/0mọi người ơi giúp đỡ mem mới với..... Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: mọi người ơi giúp đỡ mem mới với.....   mọi người ơi giúp đỡ mem mới với..... Icon_minitimeThu May 31, 2012 9:07 am

Cái này là làm quen chứ giúp đỡ gì đâu ^"^
Tưởng gì chuyện này anh Thanh với anh Tình giúp đỡ bạn rất nhiệt tình đấy. ka ka
CHUNG_VIET_8X4
CHUNG_VIET_8X4

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : phai biet chap nhan su that
Số lần được cám ơn : 51
Điểm : 56078

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
mọi người ơi giúp đỡ mem mới với..... Left_bar_bleue70/100mọi người ơi giúp đỡ mem mới với..... Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
mọi người ơi giúp đỡ mem mới với..... Left_bar_bleue991/1000mọi người ơi giúp đỡ mem mới với..... Empty_bar_bleue  (991/1000)

Bài gửiTiêu đề: Re: mọi người ơi giúp đỡ mem mới với.....   mọi người ơi giúp đỡ mem mới với..... Icon_minitimeThu May 31, 2012 4:16 pm

CON SỐ 1991 KHÔNG NGOK CHÚT NÀO ĐÂU NHỎ ƠI?"CTMB" TRÁI TIM MANG ĐẦY HOÀI BÃO ĐÓ...CHÚC LUÔN VUI...
chung_viet
http://vnthutinh.com.vn
nho_ngok1991
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nho_ngok1991

Nữ
Châm ngôn sống : cay đắng cuộc đời nuôi tôi lớn, bạc nghĩa bạc tình dạy tôi khôn...

Bài gửiTiêu đề: Re: mọi người ơi giúp đỡ mem mới với.....   mọi người ơi giúp đỡ mem mới với..... Icon_minitimeSat Jun 02, 2012 5:07 pm

hix ha`. rat vui khi duoc lam wen moi nguoi. 1991 dung la ko con ngok nua, nhung ma e hoi kho thoi, mong moi nguoi chi giao. dung an hiep e la e mung roi hj.
tinhnguyenhuu.90
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
tinhnguyenhuu.90

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : cảm xúc là một trạng thái không bền, hãy nắm lấy cảm xuc1
Số lần được cám ơn : 43
Điểm : 52777

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/10
Hài hước:
mọi người ơi giúp đỡ mem mới với..... Left_bar_bleue1/10mọi người ơi giúp đỡ mem mới với..... Empty_bar_bleue  (1/10)
Nội tâm:
mọi người ơi giúp đỡ mem mới với..... Left_bar_bleue2/10mọi người ơi giúp đỡ mem mới với..... Empty_bar_bleue  (2/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: mọi người ơi giúp đỡ mem mới với.....   mọi người ơi giúp đỡ mem mới với..... Icon_minitimeSun Jun 03, 2012 2:12 am

bạn tên là gì ? có người yêu chưa? ở đây có nhiều anh chàng độc thân lắm đó ! mình sẽ giớ thiệu cho bạn một số ng được chứ?
http://hoalanhuutinh.blogspot.com/
nho_ngok1991
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nho_ngok1991

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: mọi người ơi giúp đỡ mem mới với.....   mọi người ơi giúp đỡ mem mới với..... Icon_minitimeSun Jun 03, 2012 3:59 am

họ: nguyễn
tên: dung
tình trạng hôn nhân: độc thân
trình độ học vấn: nhà báo ( báo gia đình :D )
sở thích: đọc sách ( nói 9 xác hơn là truyện tranh ), online, 8, đặc biệt thích những điều lãng mạn tuy có hơi xa rời thực tế
tạm thời khai báo nhiu đó trước nhe, tự động khai báo còn hơn đợi bị chặt chém hix
cánh phù dung mỏng
cánh phù dung mỏng

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : sống vui vẻ, hoà đồng, không làm người khác buồn, làm bản thân vui
Số lần được cám ơn : 37
Điểm : 45610

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: mọi người ơi giúp đỡ mem mới với.....   mọi người ơi giúp đỡ mem mới với..... Icon_minitimeSun Jun 03, 2012 7:56 am

hj, có người trùng họ trùng tên với em. :x
Cho em làm wen với chị nhé, nhà báo thì chắc rất thik văn oy`! hjhj
ngocnhi_264
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
ngocnhi_264

Nữ
Châm ngôn sống : đừng bỏ qua khi mọi thứ vẫn còn có thể...---->sống là để hiểu bik''''...'''
Số lần được cám ơn : 19
Điểm : 44508

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
mọi người ơi giúp đỡ mem mới với..... Left_bar_bleue9/10mọi người ơi giúp đỡ mem mới với..... Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:
mọi người ơi giúp đỡ mem mới với..... Left_bar_bleue10/10mọi người ơi giúp đỡ mem mới với..... Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: mọi người ơi giúp đỡ mem mới với.....   mọi người ơi giúp đỡ mem mới với..... Icon_minitimeSun Jun 03, 2012 8:40 am

z là em hp ùi nhá...hic
nho_ngok1991
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nho_ngok1991

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: mọi người ơi giúp đỡ mem mới với.....   mọi người ơi giúp đỡ mem mới với..... Icon_minitimeSun Jun 03, 2012 4:18 pm

xí. D nói mình là nhà báo gia đình mừk, chứ đâu phải nhà báo chính hiệu đâu hic hic
ngocnhi_264
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
ngocnhi_264

Nữ
Châm ngôn sống : đừng bỏ qua khi mọi thứ vẫn còn có thể...---->sống là để hiểu bik''''...'''
Số lần được cám ơn : 19
Điểm : 44508

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
mọi người ơi giúp đỡ mem mới với..... Left_bar_bleue9/10mọi người ơi giúp đỡ mem mới với..... Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:
mọi người ơi giúp đỡ mem mới với..... Left_bar_bleue10/10mọi người ơi giúp đỡ mem mới với..... Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: mọi người ơi giúp đỡ mem mới với.....   mọi người ơi giúp đỡ mem mới với..... Icon_minitimeSun Jun 03, 2012 5:53 pm

hihi z bạn thuộc danh thám tử ùi huihhihi
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: mọi người ơi giúp đỡ mem mới với.....   mọi người ơi giúp đỡ mem mới với..... Icon_minitime

mọi người ơi giúp đỡ mem mới với.....
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Hội độc thân( hội mồ côi) và hội ái hữu độc thân( ái hữu mồ côi) xin ra mắt mọi người
» Mọi người giúp Thanh vấn đề này với.
» Tim em đang nhói đau mọi người ơi ....
» Mem Quy Nhơn ra mắt mọi người..!
» Tiếp tục bài vè nào mọi người!