Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Cần chút gì đó gọi là YÊU THƯƠNG

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : hay cam on ai da bo mat ta, vi nho ho ta biet lam the nao de dung day mot minh
Số lần được cám ơn : 50
Điểm : 53623

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Cần chút gì đó gọi là YÊU THƯƠNG Left_bar_bleue10/10Cần chút gì đó gọi là YÊU THƯƠNG Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
Cần chút gì đó gọi là YÊU THƯƠNG Left_bar_bleue10/10Cần chút gì đó gọi là YÊU THƯƠNG Empty_bar_bleue  (10/10)

Cần chút gì đó gọi là YÊU THƯƠNG Empty
Bài gửiTiêu đề: Cần chút gì đó gọi là YÊU THƯƠNG   Cần chút gì đó gọi là YÊU THƯƠNG Icon_minitimeMon May 28, 2012 10:19 am

Cần chút gì đó gọi là YÊU THƯƠNG 497c5be5_496eac31_49493a85_49282040_47d9f2bb_special009003611

Hôm kia em quan tâm anh, anh hững hờ đáp trả, em buồn lắm đó anh, nhưng sẽ ko khóc nữa đâu anh à, tất cả những gì có thể làm cho anh thì em đã làm hết rồi, em ko thấy hối tiếc hay oán trách 1 điều gì cả. Bây giờ anh có như thế nào thì cũng ko quan trọng nữa rồi, 3 năm qua em đã sống cho anh quá nhiều và giờ đây em cần sống cho em.

Em vẫn luôn bên anh đấy thôi nhưng sẽ ko lo lắng, chăm sóc anh từng li từng tí như trước nữa. Cũng ko quản lí thời gian hay bè bạn của anh. Lối sống anh và em khác nhau, suy nghĩ cũng chẳng hòa hợp, em cứ nghĩ khi chúng ta đến với nhau sẽ bổ sung cho nhau những khiếm khuyết, nhưng cuối cùng em chỉ hoàn toàn nghe theo anh. Em tự đánh mất chính mình, lệ thuộc vào anh, tôn thờ anh như 1 biểu tượng của sự vĩnh cửu, nhưng anh đâu có chịu thoả mãn. Giờ em mệt mỏi rồi, em ko sống dưới sự kiểm soát của anh được nữa, em cần làm gì đó cho em.

Mà anh cũng đừng nghĩ là ai đó đã tác động em nên em mới như thế này, ko phải đâu anh, là tự em thấy thế và muốn như thế. Anh biết em là con bé cứng đầu nhất, cố chấp nhất mà, nên sẽ ko thừa yêu thương nếu điều em cho đi mà người khác ko còn xứng đáng để nhận. Em cũng ko khuất phục dưới chân ai bao giờ nên đừng nghĩ sẽ chi phối đc em suốt đời này.Có 1 ngày rồi em cũng sẽ ra đi, đi khỏi cuộc đời anh, đó là khi yêu thương giữa chúng ta đã cạn, anh cũng ko nên luyến tiếc nhé, chỉ làm bận lòng nhau thêm thôi. Chúng ta đã hi sinh cho nhau quá nhiều rồi, có ai đc như chúng ta đâu, đã dám đánh đổi cả mạng sống cho nhau.

Giờ nghĩ lại em thấy mình đã sống rất xứng đáng với anh, em ko cần lời cảm ơn, hay sự đền đáp lớn lao nào từ anh đâu, nhưng hi vọng trong khoảng thời gian ít ỏi còn lại khi chúng ta còn bên nhau, anh hãy thể hiện chút gì đó gọi là yêu thương dành cho em, để em ấm lòng hơn đôi chút, để em biết trên cuộc đời này còn tồn tại hai chữ "công bằng" và rằng "cho đi sẽ đc nhận lại"
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Nữ
Châm ngôn sống : hay cam on ai da bo mat ta, vi nho ho ta biet lam the nao de dung day mot minh

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cần chút gì đó gọi là YÊU THƯƠNG   Cần chút gì đó gọi là YÊU THƯƠNG Icon_minitimeTue May 29, 2012 12:31 pm

Cần chút gì đó gọi là quan tâm, dù chỉ 1 tin nhắn thôi để em biết anh vẫn bình an
heokool
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
heokool

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : Smile
Số lần được cám ơn : 38
Điểm : 45042

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: mũm mĩm
Hài hước:
Cần chút gì đó gọi là YÊU THƯƠNG Left_bar_bleue9/10Cần chút gì đó gọi là YÊU THƯƠNG Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:
Cần chút gì đó gọi là YÊU THƯƠNG Left_bar_bleue5/10Cần chút gì đó gọi là YÊU THƯƠNG Empty_bar_bleue  (5/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Cần chút gì đó gọi là YÊU THƯƠNG   Cần chút gì đó gọi là YÊU THƯƠNG Icon_minitimeTue May 29, 2012 3:35 pm

Bài viết hay thật đó Cần chút gì đó gọi là YÊU THƯƠNG 44
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cần chút gì đó gọi là YÊU THƯƠNG   Cần chút gì đó gọi là YÊU THƯƠNG Icon_minitimeSat Jun 02, 2012 4:35 pm

E chấp nhận yêu a ...
Đồng nghĩa với việc chấp nhận tất cả những gì a mang đến cho e
Kể cả niềm đau và nước mắt ...
A làm tim e tan vỡ ...
Nhưg e vẫn yêu a , yêu đến từg mảnh vụn của trái tim
E yêu a ...
Yêu đến đau lòng
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cần chút gì đó gọi là YÊU THƯƠNG   Cần chút gì đó gọi là YÊU THƯƠNG Icon_minitimeSun Jul 01, 2012 12:00 am

Em xin lỗi nếu đã làm anh mệt mỏi
Chỉ là em quá vụng về trong cách thể hiện tình yêu
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Cần chút gì đó gọi là YÊU THƯƠNG   Cần chút gì đó gọi là YÊU THƯƠNG Icon_minitime

Cần chút gì đó gọi là YÊU THƯƠNG
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Có chút ngọt ngào, có chút bình yên, có chút yêu thương, nhưng mong manh lắm! Hạnh phúc là gì hả Anh?
» Gửi lại ai đó một chút yêu thương !!!
» 1 chút cô đơn, thiếu 1 chút tình cảm
» Gửi đến anh...chút ấm áp
» Tập thơ Thao Thức - Nhất Lang (Nguyễn Thành Sáng)