Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Cho anh một cơ hội..!

Go down 
Tác giảThông điệp
longca
Thành viên mới
Thành viên mới

Nam
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 54611

Cho anh một cơ hội..! Empty
Bài gửiTiêu đề: Cho anh một cơ hội..!   Cho anh một cơ hội..! Icon_minitimeSat Apr 18, 2009 11:34 am

trong thời gian qua đã có rất nhiều mâu thuẫn ở trong anh.anh yêu em nhưng anh muốn quên em vì anh muốn em được hạnh phúc và anh yêu em chỉ làm cho cả hai người không thấy vui.nhưng đến khi anh muốn quên em nhiều nhất thì trái tim anh lại muốn nói lời yêu em nhiều nhất...anh đã không thể quyết dịnh được viêc gì về tình cảm của anh.anh không còn biết mình nghĩ gì và muốn gì nữa..nhưng trong thời gian đó anh đa nhận ra một điề rằng em là người quan trọng nhất trong cuôc đời anh và anh không thể giết chết tình yêu anh dành cho em được..!
em ah,thật khó để có thể nói ra với em nhưng anh muốn em hãy cho anh một cơ hội được không.?hãy để anh là bạn em,để anh được quan tâm em,để anh yêu em và làm mọi thứ vì em.!
Anh đã nghĩ nhiều chuyện này.Anh biết rằng con gái khi yêu thì rất chung tình và ngay cả khi tình yêu của họ không còn nữa thì cũng rất khó để họ có thể bắt đầu một tình yêu mới.vì thế anh không mong một sự thay đổi ở em,em không phải làm gì cả vì người thay đổi sẽ là anh.hãy cho anh một cơ hội.ba tháng được không em?Anh sẽ làm mọi thứ vì em để chứng minh tình yêu anh dành cho em lớn hơn bất cư một người con trai nào.và nếu như khoảng thời gian đó trôi qua mà anh không thể làm con tim em rung động thì lúc đó anh sẽ tin rằng ở trên đời còn có một người hợp với anh hơn em,va anh yêu người đó hơn em!anh sẽ không còn nuối tiêc như bây giờ nữa.hãy mở lòng và cho anh một cơ hội.em nhé!

Cho anh một cơ hội..!
Trang 1 trong tổng số 1 trang