Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Yêu anh nhưng phải buông tay anh ra...

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
ngocnhi_264
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
ngocnhi_264

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : đừng bỏ qua khi mọi thứ vẫn còn có thể...---->sống là để hiểu bik''''...'''
Số lần được cám ơn : 19
Điểm : 44728

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Yêu anh nhưng phải buông tay anh ra... Left_bar_bleue9/10Yêu anh nhưng phải buông tay anh ra... Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:
Yêu anh nhưng phải buông tay anh ra... Left_bar_bleue10/10Yêu anh nhưng phải buông tay anh ra... Empty_bar_bleue  (10/10)

Yêu anh nhưng phải buông tay anh ra... Empty
Bài gửiTiêu đề: Yêu anh nhưng phải buông tay anh ra...   Yêu anh nhưng phải buông tay anh ra... Icon_minitimeThu May 24, 2012 5:40 pm

Đôi lúc em nghĩ nước mắt em đang chảy có vị gì…
Nỗi buồn em đang mang là của ai
Niềm cô đơn em đang có là từ đâu tới
Tất cả và tất cả đều không có câu trả lời thích đáng, nhưng em chắc chắn một điều rằng anh là người đã mang tâm hồn của một cô bé yêu đời ngày nào vào thế giới gọi là tình yêu…

Mặc dù em rất buồn, rất đau khổ vì rốt cuộc bấy lâu nay cuộc tình của chúng ta chỉ là một vở kịch dài, diễn cho mọi người xem nhưng em không hối hận vì đã biết và yêu anh… em cám ơn anh đã cho em biết thế nào là tình yêu, thế nào là vị đắng của nước mắt và thế là đau khổ của 1 mối tình ngang trái…
Yêu anh, vâng em đã yêu anh dại khờ, yêu anh không chút đắn đo suy nghĩ, và yêu anh bằng tất cà trái tim em..
Đôi khi em nghĩ ông trời thật trớ trêu đã cho em gặp anh nhưng không cho anh được ở bên em…
Em cũng tự trách mình tại sao lại yêu anh nhiều đến thế.. giá như ngày trước em yêu anh ít một chút, nghĩ về anh ít đi một tí và nhớ anh ít đi một xíu thì có lẽ giờ đây em đã không đau như thế này rùi anh ạ…
Em trách mình nhưng cũng trách anh tại sao? Tại sao anh lại làm cho em yêu anh nhiều đến thế, tại sao anh không quan tâm em ít đi một tẹo thì có lẽ giờ đây em không quá phụ thuộc vào anh..
Cứ mỗi sáng ngủ dậy em chỉ cần một dòng tin nhắn chúc em một ngày mới vui vẻ hay là bé yêu của anh đã dậy chưa.. trước khi đi ngủ em cũng chờ tin nhắn của anh.. chúc bé yêu ngủ ngon..hay là ngủ ngon nhé em và mơ những giấc mơ đẹp…
Chỉ như vậy thui , em chỉ cần có thế thui anh à..như vậy đủ để biết anh còn yêu em, còn quan tâm em…
Có phải em ngốc lắm không anh
Vâng có lẽ em rất ngốc nhưng…
Em sẽ không yếu đuối nữa, em phải đứng dậy làm lại từ đầu, vấp ngã ở đâu thì đứng lên ở đó..
Em sẽ quên anh, quên anh bằng mọi cách và tìm cho mình một người xứng đáng hơn anh.
Em sẽ chứng minh cho anh thấy dù không có anh ở bên cạnh, em cũng có thể tự sống tốt, thậm chí là yêu đời, yêu cuộc sống hơn trước nữa anh ạ…
Em đã được tự do cớ sao em lại cứ mang trong tim hình bóng của anh để làm gì..
Em sẽ xoá xoá hết tất cả..xoá hết những ký ức mà anh và em đã từng có.. mang chúng bỏ vào ngăn đá đóng chặt cửa lại để chúng đóng băng và mãi mãi không bước vào nữa anh nhé..
Giờ đây em chỉ chúc anh hạnh phúc, vui vẽ sống bên người con gái anh đã chọn dù em biết người đó không bao giờ và mãi mãi cũng không phải là em
Tạm biệt tình yêu của em, hãy luôn hạnh phúc anh nhé!
Yêu anh

mình sống vì mình không phải? Vì qúa khứ...

Được sửa bởi caihuuthanhvn ngày Thu May 24, 2012 7:48 pm; sửa lần 2. (Reason for editing : Sữa lỗi chính tả, bổ xung màu.)
heokool
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
heokool

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : Smile
Số lần được cám ơn : 38
Điểm : 44972

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: mũm mĩm
Hài hước:
Yêu anh nhưng phải buông tay anh ra... Left_bar_bleue9/10Yêu anh nhưng phải buông tay anh ra... Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:
Yêu anh nhưng phải buông tay anh ra... Left_bar_bleue5/10Yêu anh nhưng phải buông tay anh ra... Empty_bar_bleue  (5/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu anh nhưng phải buông tay anh ra...   Yêu anh nhưng phải buông tay anh ra... Icon_minitimeThu May 24, 2012 5:58 pm

Haizz, hem biết có buông được hem nữaYêu anh nhưng phải buông tay anh ra... MURI_temp_73f2fed5
ngocnhi_264
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
ngocnhi_264

Nữ
Châm ngôn sống : đừng bỏ qua khi mọi thứ vẫn còn có thể...---->sống là để hiểu bik''''...'''
Số lần được cám ơn : 19
Điểm : 44728

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:
Yêu anh nhưng phải buông tay anh ra... Left_bar_bleue10/10Yêu anh nhưng phải buông tay anh ra... Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu anh nhưng phải buông tay anh ra...   Yêu anh nhưng phải buông tay anh ra... Icon_minitimeThu May 24, 2012 6:06 pm

bài nì hum bữa bos nhầm giờ mới kiếm ra hic.... buông đc nếu có quyết tâm

Em sợ một mai trời sẽ sáng
Đôi chân em lẻ bước trên đường

littlecat
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
littlecat

Nữ
Châm ngôn sống : live to love, love to live, ^^
Số lần được cám ơn : 32
Điểm : 47302

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu anh nhưng phải buông tay anh ra...   Yêu anh nhưng phải buông tay anh ra... Icon_minitimeThu May 24, 2012 8:36 pm

Xóa hết tất cả mọi thứ về anh...tìm đến một cuộc sống mới không có anh, cố lên Nhi nhé!
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Nữ
Châm ngôn sống : hay cam on ai da bo mat ta, vi nho ho ta biet lam the nao de dung day mot minh
Số lần được cám ơn : 50
Điểm : 53553

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu anh nhưng phải buông tay anh ra...   Yêu anh nhưng phải buông tay anh ra... Icon_minitimeThu May 24, 2012 11:34 pm

"Nếu buông tay là mất đi tất cả
Liệu nắm lại có giữ được gì ko?"

Nhưng nắm hay buông đôi lúc ko phải do 1 mình ta quyết định là đc
quan trọng giữa lí trí và con tim, ai là kẻ chiến thắng
littlecat
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
littlecat

Nữ
Châm ngôn sống : live to love, love to live, ^^
Số lần được cám ơn : 32
Điểm : 47302

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu anh nhưng phải buông tay anh ra...   Yêu anh nhưng phải buông tay anh ra... Icon_minitimeThu May 24, 2012 11:58 pm

Nhưng đôi lúc con tim lại quá yếu mềm...lại rơi vào nỗi đau...
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu anh nhưng phải buông tay anh ra...   Yêu anh nhưng phải buông tay anh ra... Icon_minitime

Yêu anh nhưng phải buông tay anh ra...
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Phải chăng đây chỉ là những lời sáo rỗng phải không anh ?
» Dù còn yêu nhưng anh vẫn phải xa em
» Em rất yêu nhưng phải ra đi
» Có phải anh quá tin tình yêu của mình phải không em?
» Em sợ ... nhưng ... Em phải chấp nhận ...