Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhCalendarTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

Now you’re just somebody that I used to know !

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
tiep_dai_hiep
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : bored
Nam
Châm ngôn sống : không ai thay đổi được suy nghĩ của mình . trừ khi chính mình làm việc ấy .
Số lần được cám ơn : 4
Điểm : 30273

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/10
Hài hước:
10/10  (10/10)
Nội tâm:
5/10  (5/10)

Bài gửiTiêu đề: Now you’re just somebody that I used to know !   Wed May 23, 2012 5:13 pm

Một lời nói thật dù cay đắng đến mấy cũng dễ chấp nhận hơn một lời nói dối . Lẽ ra em nên biết điều này trước khi nói rằng em vẫn yêu anh , rằng em chỉ có thể vui khi ở bên cạnh anh ..... em sẽ không quan tâm tới một người nào khác ngoài anh ..... và ..... em sẽ không là người khiến chúng mình ....................................................................... chia tay .

Em biết là anh yêu em rất nhiều mà . Em biết là cho dù có thế nào thì người cuối cùng em có thể dựa dẫm vẫn sẽ là anh mà . Và em cũng biết nếu ta chia tay anh sẽ đau đớn biết nhường nào ... Em hay nói em thương anh , không bao giờ làm anh buồn và sau mỗi câu nói em luôn thêm vào hai chứ “ thề đấy “ . Vậy thì cho anh biết lời thề nào đáng tin ? Mọi lời em nói ra anh luôn cho là sự thật . Bởi anh là người đã yêu thì sẽ không nghi ngờ , còn nếu có chút nghi ngờ thì sẽ không chấp nhận lời yêu . Nhưng em khiến anh hoàn toàn tin tưởng ... để rồi sau đó cướp đi tất cả sự tin tưởng mà anh có không chỉ đối với em ... mà tất cả những người con gái sau này . Em thay đổi hết những cảm nhận của anh về tình yêu . Thà cứ nói em có người mới , cứ nói em hết yêu hay cố bịa ra một lý do cho sự kết thuc này còn hơn là cố tỏ ra như chưa hề có chuyện gì . Thản nhiên chấp nhận yêu hai người một lúc . Em ah , nhưng anh không thể chấp nhận . Và trong tình huống này ... anh ra đi . Giờ anh nghĩ em không còn là em ngày trước nữa ..và nếu vậy thì tình cảm anh dành cho cũng đã dành cho nhầm người rồi . Nếu tình yêu là chiến trường thì hãy ngẩng cao đầu ra đi em nhé ... vì em đã hạ gục được anh rồi .. thậm chí là gục ngã mãi mãi vì chắc sau này anh cũng chả còn dám tin tưởng bất kì một ai nữa . Và rồi sau này nếu có chạm mặt nhau , anh mong em đừng lưu luyến lại mối tình với anh nữa vì anh nghĩ sau khi chia tay em , có lẽ anh sẽ sống tốt .... hơn em rất nhiều . Em - hạt cát đã bay vào trong mắt anh , sau đó lấy đi toàn bộ nước mắt . Giờ anh chẳng thể rơi thêm bất kì giọt lệ nào ... cho bất kì ai nữa . Cảm ơn nhé . Bây giờ em ..với anh chỉ là một người đã từng quen biết ( Now you’re just somebody that I used to know ) .

Xem lý lịch thành viên http://vn.360plus.yahoo.com/love_mu_love_ronaldo_hp91/
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : hay cam on ai da bo mat ta, vi nho ho ta biet lam the nao de dung day mot minh
Số lần được cám ơn : 50
Điểm : 30393

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
10/10  (10/10)
Nội tâm:
10/10  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Now you’re just somebody that I used to know !   Thu May 24, 2012 2:40 pm

Chấp nhận rút lui, chấp nhận sự tổn thương và ko hề oán trách ngta, bạn cư xử rất hay đấy, nhưng mà bạn ơi chẳng lẽ vì 1 cái cây mà bạn đành lòng bỏ cả khu rừng? Đừng bi quan quá bạn nhé, cs còn nhìu điều chờ đón ta phía trc, Angel tin rên con đường dài bạn sẽ tìm thấy ng xứng đáng hơn để bạn yêu thương. chúc bạn lun vui và hp.
Xem lý lịch thành viên
tiep_dai_hiep
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nam
Châm ngôn sống : không ai thay đổi được suy nghĩ của mình . trừ khi chính mình làm việc ấy .

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
10/10  (10/10)
Nội tâm:
5/10  (5/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Now you’re just somebody that I used to know !   Thu May 24, 2012 3:13 pm

Thanks nhé , đây chỉ là mình thử đặt mình vào nhân vật trong bài hát thôi . Chẳng may nếu sau này như vậy thật thì coi như đã từng trải ngiệm ^^
Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Now you’re just somebody that I used to know !   Sun Jun 24, 2012 9:13 pm

PÓ Tay mí đồ trẻ con, đọc xong bài viết tưởng ku em lại thất tình lầnm nữa, đag định tìm cách an ủi động viên thỳ đọc cái cm hết biết nói gì luôn! good luck!
tiep_dai_hiep
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
10/10  (10/10)
Nội tâm:
5/10  (5/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Now you’re just somebody that I used to know !   Tue Jun 26, 2012 2:40 pm

:))))))))) ủa mà dạo nỳ chị k ol yh nữa há ????/
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Now you’re just somebody that I used to know !   

Now you’re just somebody that I used to know !

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang