Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Làm mod quản lý kái kiểu gì?

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
dolley Nguyen
Thành viên rất chi là chăm ngoan
dolley Nguyen

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : “Đừng tiếc nuối quá khứ, đừng lo lắng về tương lai, hãy sống trọn vẹn mỗi ngày là đủ!”
Số lần được cám ơn : 34
Điểm : 52879

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: hem đẹp nhưng dễ xương^^
Hài hước:
Làm mod quản lý kái kiểu gì? Left_bar_bleue100/10Làm mod quản lý kái kiểu gì? Empty_bar_bleue  (100/10)
Nội tâm:
Làm mod quản lý kái kiểu gì? Left_bar_bleue1000/10Làm mod quản lý kái kiểu gì? Empty_bar_bleue  (1000/10)

Làm mod quản lý kái kiểu gì? Empty
Bài gửiTiêu đề: Làm mod quản lý kái kiểu gì?   Làm mod quản lý kái kiểu gì? Icon_minitimeThu May 17, 2012 9:05 pm

Làm mod kái kiểu gì mà một đứa viết bài còn đứa kia để vậy?

Tại sao là khóa toppic mà không delete nó đi, thích để người khác vào đọc ah? một cuộc thi danh tiếng... là Một bài viết hết sức nham nhở và mang đậm tính chất châm biếm, xúc phạm thành viên dd mà không xử lý ngay là sao? Vi phạm hết sức nghiêm trọng đó, có biết quản lý box của mình không hả?
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Sống để yêu thương
Số lần được cám ơn : 141
Điểm : 47412

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Bình Thường nhưng tướng xấu
Hài hước:
Làm mod quản lý kái kiểu gì? Left_bar_bleue8/10Làm mod quản lý kái kiểu gì? Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Làm mod quản lý kái kiểu gì? Left_bar_bleue10/10Làm mod quản lý kái kiểu gì? Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Làm mod quản lý kái kiểu gì?   Làm mod quản lý kái kiểu gì? Icon_minitimeThu May 17, 2012 9:24 pm

Doly nguyên bạn hình như đang giận dỗi lắm. Mình hiểu ý bạn. Mình mong rằng doly nguyên hãy từ từ giải quyết. Vì chuyện đâu còn có đó, bạn cũng là một thời làm moderator cho vnthutinh nên mình nghỉ bạn hiểu rỏ công việc của mod hơn ai hết. Chúng mình làm mod trên phương diện là tự nguyện và không phải vì vậy mà chúng mình quên đi trách nhiệm của mình. Mọi việc dù sao cũng còn đó. Nếu có điều gì làm phật lòng bạn thì mình xin thay mặt nhóm mod xin lỗi bạn. Mong bạn thông cảm.
http://www.vuonyeuvn.com
dolley Nguyen
dolley Nguyen

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : “Đừng tiếc nuối quá khứ, đừng lo lắng về tương lai, hãy sống trọn vẹn mỗi ngày là đủ!”
Số lần được cám ơn : 34
Điểm : 52879

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: hem đẹp nhưng dễ xương^^
Hài hước:
Làm mod quản lý kái kiểu gì? Left_bar_bleue100/10Làm mod quản lý kái kiểu gì? Empty_bar_bleue  (100/10)
Nội tâm:
Làm mod quản lý kái kiểu gì? Left_bar_bleue1000/10Làm mod quản lý kái kiểu gì? Empty_bar_bleue  (1000/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Làm mod quản lý kái kiểu gì?   Làm mod quản lý kái kiểu gì? Icon_minitimeThu May 17, 2012 9:37 pm

Chính vì mình hiểu nên mình mới nói như vậy, tại sao làm mod quản lý một box như vậy mà thấy bài rác lại không delete? Mình dang rất bình tĩnh nên mình mới nói chuyện từ tốn và nghiêm túc đó, đâu như ai đó miệng nam mô mà bụng bồ dam găm. Một khi người ta đã tỏ ra lịch sự và tôn trọng mình thì mình cũng nên biết điều, ah, kái này mình xin lỗi bạn trước nhé, mình chỉ nói cho những kẻ có tật họ thấy mà giật mình thôi, hì.
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Sống để yêu thương
Số lần được cám ơn : 141
Điểm : 47412

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Bình Thường nhưng tướng xấu
Hài hước:
Làm mod quản lý kái kiểu gì? Left_bar_bleue8/10Làm mod quản lý kái kiểu gì? Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Làm mod quản lý kái kiểu gì? Left_bar_bleue10/10Làm mod quản lý kái kiểu gì? Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Làm mod quản lý kái kiểu gì?   Làm mod quản lý kái kiểu gì? Icon_minitimeThu May 17, 2012 9:41 pm

Mình ghi nhận ý kiến của bạn. Hy vọng rằng mọi việc tốt đẹp, chúng ta dừng ở đây nhé.
http://www.vuonyeuvn.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Làm mod quản lý kái kiểu gì?   Làm mod quản lý kái kiểu gì? Icon_minitime

Làm mod quản lý kái kiểu gì?
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Các kiểu cười !
» Những kiểu tóc đẹp và dễ làm!
»  9 kiểu làm đẹp dễ “tiền mất tật mang”
» CÁC KIỂU CHẾT LÃNG XẸT(DO CÁC NÀG MÀ RA)
» Những kiểu tình yêu tội lỗi