Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Anh sẽ quên...

Go down 
Tác giảThông điệp
qtuan2902
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
qtuan2902

Tâm trạng : shock
Nam
Châm ngôn sống : Sống để biết thêm ngày mai...
Số lần được cám ơn : 15
Điểm : 44722

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 7/10
Hài hước:
Anh sẽ quên... Left_bar_bleue7/10Anh sẽ quên... Empty_bar_bleue  (7/10)
Nội tâm:
Anh sẽ quên... Left_bar_bleue10/10Anh sẽ quên... Empty_bar_bleue  (10/10)

Anh sẽ quên... Empty
Bài gửiTiêu đề: Anh sẽ quên...   Anh sẽ quên... Icon_minitimeFri May 18, 2012 7:12 pm

11.05.12

Hơn 3 tháng nay không còn những dòng tin nhắn từ đêm tới sáng.
Hơn 3 tháng nay không còn những cuộc điện thoại mà không ai muốn gác máy.
Hơn 3 tháng nay không còn những bài hát mà em nhờ tổng đài gửi đến anh.

Thế nhưng em có biết anh vẫn chưa thể nào quên được số máy của em? Em có biết hơn 3 tháng qua là bao nhiêu lần anh đã bấm lên những con số đó , để rồi cũng không nghe được giọng nói của em? Ngày bên em! Anh cũng đã từng nói

"Niềm vui của em là hạnh phúc của anh, chỉ cần em thấy vui là anh sẽ vui"

Bây giờ đây, anh đang đau khổ thế nào em có biết...

Em yêu ! Một lần nữa anh gọi em như vậy để rồi mãi mãi trong anh sẽ không còn lưu luyến gì 2 tiếng thân thương đó nữa. Anh tin là sau ngày hôm nay anh sẽ không còn phải đau khổ vì em nữa. Chắc em sẽ nói sao đàn ông lại mau quên đến như vậy? Mới hơn 3 tháng thôi chứ có lâu gì đâu mà đã vội quên.

Ừ thì cứ cho đàn ông là như vậy đi, anh quên em đấy, anh là người không chung tình đấy. Nhưng với chuyện của anh và em thì anh chung tình sẽ được cái gì, chung tình với 1 người đã không còn cần mình nữa thì liệu anh có thể mãi chung tình với em như vậy được không? Đã có lúc anh tưởng chừng mình sẽ không thể nào quên được em, cứ hy vọng 1 thời gian em sẽ về với anh. Đợi chờ, hy vọng rồi thất vọng....

Thật sự anh không còn đủ kiên nhẫn để chờ em được nữa, anh không còn tin vào cái gọi là tình yêu của em nữa rồi. Anh nhớ ngày 31.01.2012 anh rời xa 2 mẹ con em về Vũng Tàu làm em đã hứa là sẽ không bao giờ làm cho anh phải buồn vì em nữa. Ừ ! kể từ giờ anh sẽ không buồn vì em nữa đâu, kể từ giây phút này anh sẽ quên, thật sự quên đi chuyện đã xảy ra giữa em và anh.

Anh sẽ quên

Anh sẽ quên...
Trang 1 trong tổng số 1 trang