Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Rồi một ngày… …anh sẽ yêu người ấy hơn em…

Go down 
Tác giảThông điệp
Tohru
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Tohru

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : Hóa giải lời nguyền
Số lần được cám ơn : 4
Điểm : 43602

Rồi một ngày… …anh sẽ yêu người ấy hơn em… Empty
Bài gửiTiêu đề: Rồi một ngày… …anh sẽ yêu người ấy hơn em…   Rồi một ngày… …anh sẽ yêu người ấy hơn em… Icon_minitimeWed May 16, 2012 4:38 pm

Người ấy dễ dàng chấp chận tình cảm của anh trong một thời gian ngắn. Anh không phải khổ sở theo đuổi như từng theo đuổi em --> Có lẽ vì thế mà anh yêu người ấy hơn em.
Người ấy có một trái tim chưa từng bị tổn thương nên anh không phải hàn gắn vết thương như đã từng đau đớn vì em --> Có lẽ vì thế mà anh yêu người ấy hơn em.
Người ấy…mập hơn em nên anh không phải lo lắng người ấy hay bị bệnh như anh đã từng lo lắng cho em -->Có lẽ vì thế mà anh yêu người ấy hơn em.
Người ấy luôn đem theo áo mưa khi đi làm nên anh sẽ không cần nhắn tin dặn: Em nhớ đem theo áo mưa khi đi làm nha! --> Có lẽ vì thế mà anh yêu người ấy hơn em.
Người ấy không thích ngắm mặt trời lặn nên anh không phải chở đi ngắm mặt trời lặn và gặp những cơn mưa vô tình --> Có lẽ vì thế mà anh yêu người ấy hơn em.
Người ấy sẽ không nhắn tin: Anh đi công tác đừng uống nhiều nha! --> Có lẽ vì thế mà anh yêu người ấy hơn em.
Người ấy sẽ để anh đi một quãng đường xa 20km để đón người ấy đang bị bệnh--> Có lẽ vì thế mà anh yêu người ấy hơn em.
Người ấy không thích lang thang, không thích ăn bánh flan như em -->Có lẽ vì thế mà anh yêu người ấy hơn em.
Người ấy sẽ không ngại ngùng khi nắm tay anh giữa chốn đông người --> Có lẽ vì thế mà anh yêu người ấy hơn em.
Người ấy sẽ không…không bao giờ nói dối anh còn em thì lúc nào cũng thành thật đến ngốc nghếch --> Có lẽ vì thế mà anh yêu người ấy hơn em.
Người ấy sẽ không ngồi nhìn anh chơi thể thao dù có phải đợi rất lâu vì người ấy cũng sẽ tìm một môn thể thao khác để chơi, còn em thì không--> Có lẽ vì thế mà anh yêu người ấy hơn em.
Người ấy không nghèo như em nên gia đình anh sẽ không phản đối và anh sẽ không phải buông tay người ấy như đã từng làm với em-->Có lẽ vì thế mà anh yêu người ấy hơn em.
Người ấy sẽ không “ngại ngùng” khi gặp người thân trong gia đình -->Có lẽ vì thế mà anh yêu người ấy hơn em.
Người ấy luôn mạnh mẽ chứ không hay khóc như em nên anh sẽ không phải dỗ dành, không phải lau nước mắt--> Có lẽ vì thế mà anh yêu người ấy hơn em.
Người ấy dù biết em và anh đang quen nhau nhưng vẫn chấp nhận làm kẻ thứ 3 và cùng anh làm tổn thương tình cảm và niềm tin của em-->Có lẽ vì thế mà anh yêu người ấy hơn em.
Người ấy chưa từng bị anh lừa dối nên người ấy sẽ luôn tin anh -->Có lẽ vì thế mà anh yêu người ấy hơn em.
Người ấy chưa từng nhìn thấy anh tay trong tay cùng người con gái khác nên người ấy sẽ không ghen--> Có lẽ vì thế mà anh yêu người ấy hơn em.
Người ấy sẽ không từ chối tình cảm để rồi anh phải khóc vì người ấy--> Có lẽ vì thế mà anh yêu người ấy hơn em.
Trái tim người ấy chưa từng vì anh mà đau đớn, đau tới mức chỉ muốn cắn vào cánh tay anh để vơi đi nỗi đau--> Có lẽ vì thế mà anh yêu người ấy hơn em.
Người ấy chưa từng vì anh mà khóc âm thầm trong đêm -->Có lẽ vì thế mà anh yêu người ấy hơn em.
Người ấy không yêu anh nhiều như em yêu anh-->Có lẽ vì thế mà anh yêu người ấy hơn em

Rồi một ngày… …anh sẽ yêu người ấy hơn em… 306104_335649199827799_332731476786238_889414_1807996173_n

Rồi một ngày… …anh sẽ yêu người ấy hơn em…
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Gửi người em yêu - tác giả ngay mai không trở lại
»  TẠM BIỆT NHÉ, NGƯỜI EM YÊU . TRẢ ANH VỀ VỚI ANH NGÀY XƯA ♥
» Ngày tình lạc và người rời đi mất
» những lời chúc cho các bạn làm mẹ,làm chị là em gái,là người yêu.nhân ngày 20/10/2012
» Gửi người con gái anh yêu nhất trên đời mong rằng có ngày em đọc được những lời tâm sự này của anh