Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

anh là gì trong trái tim em

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
nuocmatdanong
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nuocmatdanong

Tâm trạng : cynical
Nam
Châm ngôn sống : hạnh phúc là cho đi thật nhiều
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 45572

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
anh là gì trong trái tim em Left_bar_bleue10/10anh là gì trong trái tim em Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
anh là gì trong trái tim em Left_bar_bleue10/10anh là gì trong trái tim em Empty_bar_bleue  (10/10)

anh là gì trong trái tim em Empty
Bài gửiTiêu đề: anh là gì trong trái tim em   anh là gì trong trái tim em Icon_minitimeThu Apr 19, 2012 7:05 pm

Anh vẫn lặng lẽ nhìn vào những dòng tin nhắn cũ mà anh nhận được từ em... nó phũ phàng... vô tình và lạnh lùng...
Em sẵn sàng từ bỏ... vì đối với em tất cả chỉ là những thứ tầm thường... không đủ xứng đáng để em có thể níu giữ nó...

Anh thật sự cảm thấy buồn cười... nhưng không tài nào cười nổi... chỉ có mớ suy nghĩ lùng bùng trong đầu... Anh ko biết mình phải phản ứng ra sao... dường như vừa thoát ra khỏi địa ngục... bỗng nhiên lại đắm chìm trong đó...

Hoang mang...

Câu hỏi đó dường như cứ nhắc đi nhắc lại trong đầu anh...

"Trong trái tim em...anh rốt cuộc là gì?".... Nỗi đớn đau ấy đã chầm chậm hòa chảy vào các huyết mạch...
Chỉ là anh biết quan tâm em... biết lo lắng chia sẻ cùng em những lúc em cảm thấy cô đơn... hụt hẫng và trống trải nhất...?
Chỉ là anh đã đến và sưởi ấm em những lúc em cảm thấy lạnh lẽo nhất...?
... Nhưng...
... dường như trái tim anh dù ấm...nhưng vẫn ko đủ ấm để sưởi ấm tâm hồn lạnh giá trong em đúng ko?...

Anh chợt nhận thấy... nếu cứ tiếp tục hỏi những câu như vậy... thật ngớ ngẩn...

Kỳ thực... tự anh cũng đã có đáp án rồi... phải vậy không?...
Bất luận em làm gì... bất luận em buồn hay vui... vẫn luôn là thế...
Anh chẳng qua chỉ là người đón cơn gió mát ấy từ em... rồi em cũng sẽ lạnh lùng lướt qua...

Cứ coi như đã biết được câu trả lời thì sao chứ... em như một thứ thuốc độc... đã thấm sâu vào xương tuỷ... cứ coi như anh có chết đi chăng nữa... thì em cũng vĩnh viễn không bao giờ tan biến...

Tuy anh sợ câu trả lời của em có thể ném anh xuống đến tận cùng đâu đi chăng nữa... Nhưng thật sự anh muốn nghe chính em trả lời câu hỏi đó...

"Và cuối cùng... anh là gì...trong trái tim em..?"
http://vnthutinh.com
tinhnguyenhuu.90
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
tinhnguyenhuu.90

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : cảm xúc là một trạng thái không bền, hãy nắm lấy cảm xuc1
Số lần được cám ơn : 43
Điểm : 52777

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/10
Hài hước:
anh là gì trong trái tim em Left_bar_bleue1/10anh là gì trong trái tim em Empty_bar_bleue  (1/10)
Nội tâm:
anh là gì trong trái tim em Left_bar_bleue2/10anh là gì trong trái tim em Empty_bar_bleue  (2/10)

anh là gì trong trái tim em Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: anh là gì trong trái tim em   anh là gì trong trái tim em Icon_minitimeTue May 15, 2012 2:55 am

Rơi vào tình yêu và trải nghiệm trong tình yêu thực sự có thể là một kinh nghiệm tuyệt vời cho hai người. Tình yêu lãng mạn có thể đến phần tự nhiên của thời gian. Các cách tốt nhất để thể hiện tình yêu với người ấy của bạn đòi hỏi sự hy sinh, sự hiểu biết, lòng nhân ái, đức tin, khiêm tốn, và lòng tận tụy. Bạn không thể làm cho mình rơi vào tình yêu với một ai đó. Cảm giác có được ở đó. Làm thế nào bạn thể hiện tình yêu của bạn để người ấy của bạn, có thể giúp họ hiểu thêm về những gì bạn thực sự cảm thấy. Đôi khi không phải tất cả mọi người thực sự biết, hoặc hiểu những gì người khác cảm thấy.

http://hoalanhuutinh.blogspot.com/

anh là gì trong trái tim em
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Hạnh phúc như những gọt mưa không thể nắm giữ trong lòng bàn tay, mà nó như mạch máu len lỏi trong tim!
»  EM Ở ĐÂU TRONG TRÁI TIM TÔI
» em đã ở trong trái tim tôi
» 5 lỗi trong giao tiếp với bạn trai phái nữ thường mắc
» trái tim anh có quá nhiều ngăn, sao còn khiến em phải tan nát trái tim mình?