Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Sẽ quên được em mãi mãi...

Go down 
Tác giảThông điệp
qtuan2902
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
qtuan2902

Tâm trạng : shock
Nam
Châm ngôn sống : Sống để biết thêm ngày mai...
Số lần được cám ơn : 15
Điểm : 44722

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 7/10
Hài hước:
Sẽ quên được em mãi mãi... Left_bar_bleue7/10Sẽ quên được em mãi mãi... Empty_bar_bleue  (7/10)
Nội tâm:
Sẽ quên được em mãi mãi... Left_bar_bleue10/10Sẽ quên được em mãi mãi... Empty_bar_bleue  (10/10)

Sẽ quên được em mãi mãi... Empty
Bài gửiTiêu đề: Sẽ quên được em mãi mãi...   Sẽ quên được em mãi mãi... Icon_minitimeMon May 28, 2012 8:09 pm

Khi mình chia tay, biết bao người con gái đã đến với anh sau em, họ cũng hết mình vì anh, nhưng anh luôn so sánh họ với em - Rồi với anh, tất cả cũng chỉ là quá khứ

Những ngày qua thật là khủng hoảng, những ngày mà anh quá mỏi mệt, anh đi cứ như điên mà không hề có mục đích, anh cố gắng tìm kiếm 1 cô gái nào đó để thế vào chỗ của em, nhưng đều vô vọng . . . . .

Họ cũng hết mình vì anh thì anh lại thấy họ có cái gì đó không thể bằng em được. . . Họ ở bên anh, nhưng không khiến cho anh có cái cảm xúc êm đềm như anh ở bên em . . .

Rồi 1 ngày anh chợt nhận ra : Dường như anh đã lấy em ra làm tiêu chuẩn để tìm người khác cho bản thân mình - Anh thật là ngu ngốc .

Anh đã quá đề cao em mất rồi, trong mắt anh lúc đó em quá tuyệt vời đến mức mà anh không thể thấy ai bằng em được - ( Thực sự thì em đâu có tuyệt vời đến vậy? Phải không em?)

Anh thật là ngu, là ngốc khi như vậy . Hoá ra càng làm thế thì chỉ càng chứng tỏ trong anh vẫn có 1 cái thằng muốn níu giữ em . . Vậy mà suốt thời gian qua anh không hề biết có 1 thằng như vậy đang tồn tại trong anh, nó cứ dần dần khiến anh trở nên vô tâm như vậy, nó khiến anh lao như điên tìm kiếm 1 cái gì đó, 1 cái gì đó giống như là. . . . em. Nó khiến anh làm tổn thương biết bao người con gái khác chỉ để mong tìm được 1 người giống em

Thật hài hước, Anh thì anh luôn biết chúng mình sẽ chẳng bao giờ quay trở lại với nhau được, thậm chỉ anh biết chắc nếu em có quay lại với anh thì anh cũng đuổi em đi mà thôi .

Nhưng cái thằng kia trong anh thì nó lại thúc giục anh đi tìm kiếm 1 người nào đó, 1 người không phải là em, nhưng lại giống em . Nó lấy em ra làm tiêu chuẩn để so sánh, để tìm kiếm cho anh . Anh thật xấu hổ khi như vậy ! Dường như anh sống với 2 cảm xúc cùng lúc - 1 người đã muốn quên em và 1 người trong sâu thẳm không thể quên được em . . . . .

Và hôm nay, ngày 28/05/12 - Chỉ đơn giản là một cuộc nói chuyện, anh đã tìm ra, đã nhận ra rằng trong anh đang tồn tại cái gì ?? và anh biết mình sẽ phải làm như thế nào??? Chị anh nói đúng anh cần phải quên. Anh thấy thật ân hận khi mình đã làm tổn thương những người con gái khác chỉ với mục đích . . . Quên em . . . . , nhưng qua hôm nay thì khác rồi

Từ ngày mai - Anh sẽ không bao giờ sống như những ngày vừa qua nữa . Anh đã giết chết được cái thằng Yêu em còn tồn tại trong anh vì anh biết thời gian cứ thế mà trôi và anh thì không thể cứ sống mãi với kỉ niệm được .

Anh sẽ sống 1 cuộc đời đáng sống, để sau này có nghĩ lại anh có thể tự hào mà không phải hối tiếc vì mình đã như vậy

Và anh đã làm 1 điều mà anh chưa từng, thậm chí chưa dám nghĩ đến . . . . Rồi anh cũng làm được - Anh sẽ mãi quên em. Mong rằng cuộc đời em sẽ được như những điều em muốn . Chào em . . .

[u]

Sẽ quên được em mãi mãi...
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» ANH PHẢI LÀM GÌ THÌ MỚI CÓ THỂ QUÊN ĐƯỢC EM?
» Làm sao để em quên được anh?
» thật quá khó để quên được anh
» Sao anh chẳng thể quên được em??
» Làm thế nào để quên được tình yêu cũ?