Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Chúc mừng em đã chon được người tôt hơn anh!

Go down 
ngocnhi_264
bientinhanhvaem
6 posters
Tác giảThông điệp
bientinhanhvaem
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
bientinhanhvaem

Tâm trạng : shock
Nam
Châm ngôn sống : Sóng vỗ vào bờ
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 44505

Chúc mừng em đã chon được người tôt hơn anh! Empty
Bài gửiTiêu đề: Chúc mừng em đã chon được người tôt hơn anh!   Chúc mừng em đã chon được người tôt hơn anh! Icon_minitimeFri May 18, 2012 11:09 pm

"Chào anh!
"Chào em!
Em không nghĩ là anh sẽ đến cơ đấy"
" Tại sao kia chứ...Anh phải đến để được thấy em hạnh phúc "
"Anh vẫn là anh, lo cho người khác nhiều quá đó, học cách tự lo cho bản thân minh đi, còn nếu làm không được thì hãy tìm một cô nào đó, cưới về rồi cô ấy lo cho"
" Anh dám nữa sao...?"
Nhìn đôi mắt em đỏ hoe, tôi biết em sắp khóc!
" Thôi đi cô bé, hôm nay là ngày cưới của em đó... Em đi tiếp khách đi anh đi qua với bạn đây, không làm phiền em nữa.."
Tôi quay lưng về phía em và nhanh chóng bước về phía lũ bạn.
" Sao mấy ông đến trễ vậy"
" Ủa ông cũng đến sao, tui tưởng ông trốn luôn rồi chứ"
" Mày không hiểu tao rồi, sợ mà trốn đi thì không phải là tao nữa, Thôi vào đi mấy 3"

Anh không hiểu vì sao mọi người trong bữa tiệc đều nhìn anh với một ánh mắt nghi ngờ và có đôi chút đề phòng, dường như trong căn phòng này mọi nguời đều không mong muốn sự có mặt của anh. Anh bước vào bàn ngồi chung với lũ bạn, tụi nó đều tò mò rằng nứa năm qua anh ở đâu và làm gì, nhưng tuyệt nhiên không ai hỏi vì sao anh lại biến mất...

Vào buổi tiệc anh chỉ muốn nhanh chóng rời khỏi nhưng trái tim anh cứ ngăn cản anh chỉ chờ được giây phút nhìn thấy em hạnh phúc, được đeo chiếc nhẫn của người em đã chọn lựa.

" Một... Hai...Ba...Zô...Một ...Hai...Ba....Uống"
Anh không thể nào rời mắt khỏi em, không thể nào xua tan đi những hình ảnh ngày nào...
Anh đang say, điều mà tử trước giờ chưa bao giờ xảy ra, anh dang say men hay anh dang say vị đắng, vị chác của tình yêu....
Cuối cùng phần anh chờ đợi cũng đã đến... Anh ước gì người làm việc đó là anh chứ không phải là ai khác... Nhìn em tươi cười nhận chiếc nhẫn cưới mà lòng anh đau nhói...
Em khóc, em đang khóc những giọt nước mắt hạnh phúc...Bỗng nhiên tôi bắt gặp ánh mắt đượm buồn, ánh mắt giống như đêm mưa đó..
Quay về với căn nhà trống trơn một mình với cảm giác ớn lạnh... Mệt mỏi cơn say và với đống quần áo... Sáng mai tôi sẽ đi và không bao giờ trở lại... chúc em hạnh phúc...
ngocnhi_264
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
ngocnhi_264

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : đừng bỏ qua khi mọi thứ vẫn còn có thể...---->sống là để hiểu bik''''...'''
Số lần được cám ơn : 19
Điểm : 44508

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Chúc mừng em đã chon được người tôt hơn anh! Left_bar_bleue9/10Chúc mừng em đã chon được người tôt hơn anh! Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:
Chúc mừng em đã chon được người tôt hơn anh! Left_bar_bleue10/10Chúc mừng em đã chon được người tôt hơn anh! Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc mừng em đã chon được người tôt hơn anh!   Chúc mừng em đã chon được người tôt hơn anh! Icon_minitimeFri May 18, 2012 11:23 pm

bài viết hay, đầy cảm xúc... chúc bạn luôn là bạn của ngày mai, ngày mai là 1 ngày tươi đẹp hơn, màu sắc hơn và ấm áp hơn...
nỗi pun rồi sẽ trôi qua
niềm vui rồi sẽ tới...
mỗi ngày 1 niềm vui
chúc bạn lun zui ze

hai năm rồi anh có còn nhớ
trái tim em đang bừng tỉnh giấc
vẫn rộn ràng thấp thỏm không yên
em sợ một mai trời sẽ sáng
đôi chân em lẻ bước trên đường...
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Nữ
Châm ngôn sống : hay cam on ai da bo mat ta, vi nho ho ta biet lam the nao de dung day mot minh
Số lần được cám ơn : 50
Điểm : 53333

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Chúc mừng em đã chon được người tôt hơn anh! Left_bar_bleue10/10Chúc mừng em đã chon được người tôt hơn anh! Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc mừng em đã chon được người tôt hơn anh!   Chúc mừng em đã chon được người tôt hơn anh! Icon_minitimeFri May 18, 2012 11:35 pm

Ko phải ai cũng đủ vị tha và mạnh mẽ để có thể làm đc như bạn, chấp nhận hiện tại và buông tất cả quá khứ để tiến về ngày mai, hi vọng hạnh phúc sẽ sớm mỉm cười với người có tấm lòng nhân hậu Blog.Uhm.vN
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Sống để yêu thương
Số lần được cám ơn : 141
Điểm : 47412

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Bình Thường nhưng tướng xấu
Hài hước:
Chúc mừng em đã chon được người tôt hơn anh! Left_bar_bleue8/10Chúc mừng em đã chon được người tôt hơn anh! Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc mừng em đã chon được người tôt hơn anh!   Chúc mừng em đã chon được người tôt hơn anh! Icon_minitimeFri May 18, 2012 11:38 pm

Yêu là chết trong lòng một ít. Khi ta yêu là ta đã chấp nhận nó, hãy vui vẽ lên và mạnh mẽ đứng dậy sau những cú ngã nhé bạn. Mình chúc bạn sẽ tìm được hạnh phúc mới và thật lòng với bạn.
http://www.vuonyeuvn.com
bientinhanhvaem
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
bientinhanhvaem

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc mừng em đã chon được người tôt hơn anh!   Chúc mừng em đã chon được người tôt hơn anh! Icon_minitimeSat May 19, 2012 8:05 am

Trời sáng, tôi bừng tỉnh sau con say dài, mệt mỏi lê bước chân nặng triễu... Tạm biệt quê hương nơi nuôi tôi lớn lên, tạm biệt những kỉ niệm ngày cắp sách đến trường, những buổi chiều tắm mưa cùng lũ bạn thận, và tạm biệt em người gây cho tôi vết thương không bao giờ lành. Tôi ra đi và sẽ không bao giờ trở lại...mãi mãi không bao giờ...
Lại sắp bắt đầu với chũi ngày vùi đầu trong công việc, những buổi nhậu thâu đêm cùng bạn bè, lại sống với không khí ồn ã của chốn thị thành... Toi mong rằng có thể quên được em...
....
....
....
Bán nhà....
littlecat
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
littlecat

Nữ
Châm ngôn sống : live to love, love to live, ^^
Số lần được cám ơn : 32
Điểm : 47082

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc mừng em đã chon được người tôt hơn anh!   Chúc mừng em đã chon được người tôt hơn anh! Icon_minitimeSat May 19, 2012 11:10 am

Hi vọng bạn sẽ bình yên để bước tiếp con đường mình đã chọn!
bientinhanhvaem
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
bientinhanhvaem

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc mừng em đã chon được người tôt hơn anh!   Chúc mừng em đã chon được người tôt hơn anh! Icon_minitimeSat May 19, 2012 11:29 am

Khi biết con đường đang chọn là sai lầm... sao ta cứ bước tiếp... Đơn giản vì ta không dủ dũng cảm để bắt đầu lại từ đầu!

littlecat
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
littlecat

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc mừng em đã chon được người tôt hơn anh!   Chúc mừng em đã chon được người tôt hơn anh! Icon_minitimeSat May 19, 2012 11:32 am

Khi ta nhận ra đó là con đường duy nhất có thể đi, không thể nào quay lại, thì chỉ còn cách tiếp tục mà thôi
bientinhanhvaem
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
bientinhanhvaem

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc mừng em đã chon được người tôt hơn anh!   Chúc mừng em đã chon được người tôt hơn anh! Icon_minitimeSat May 19, 2012 11:35 am

Vì không chọn được con đường nào khác nên mới phải đi còn đường này... nếu một ngày nào đó trên con đường đời ta gặp được một ngã rẽ mang ta đến với nơi ta hằng mơ ước, phải chăng ta sẽ rời bỏ con đường này để bước chân trên con đường mới, cuộc đời mới, một hạnh phúc mới!
Để hiểu được tâm trạng của tôi các bạn có thể nghe bài... " Anh khác, hay em khác"
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Nữ
Châm ngôn sống : hay cam on ai da bo mat ta, vi nho ho ta biet lam the nao de dung day mot minh
Số lần được cám ơn : 50
Điểm : 53333

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc mừng em đã chon được người tôt hơn anh!   Chúc mừng em đã chon được người tôt hơn anh! Icon_minitimeSat May 19, 2012 1:21 pm

"....và khi em ra đi, em sẽ nhận ra, ko ai yêu em như anh đã từng yêu...."
Nếu bạn đã thật tâm chúc phúc cho người ấy thì đừng nói ra câu này vì chỉ làm người đó bận lòng thêm. Hãy để cho cả 2 có đc 1 con đường riêng để bước...thời gian sẽ cho mỗi người 1 câu trả lời...

littlecat
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
littlecat

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc mừng em đã chon được người tôt hơn anh!   Chúc mừng em đã chon được người tôt hơn anh! Icon_minitimeSat May 19, 2012 2:59 pm

Thật khó để quên một người, nhưng yêu một người bao giờ cũng mong người đó sẽ hạnh phúc, tình yêu không thể tồn tại nếu cái tôi quá lớn
Unikey
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Unikey

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Ngày mai trời sẽ mọc ở hướng đông và lặn ở hướng tây...và cứ thế mặt trời luôn như thế lên rồi xuống...dòng đời cũng như mặt trời 1 vòng tuần hoàn vô thời gian.
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 42824

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 8/10
Hài hước:
Chúc mừng em đã chon được người tôt hơn anh! Left_bar_bleue8/10Chúc mừng em đã chon được người tôt hơn anh! Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Chúc mừng em đã chon được người tôt hơn anh! Left_bar_bleue7/10Chúc mừng em đã chon được người tôt hơn anh! Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc mừng em đã chon được người tôt hơn anh!   Chúc mừng em đã chon được người tôt hơn anh! Icon_minitimeTue Jul 17, 2012 2:28 am

Hạnh phúc thường đánh lừa những ai khóc lóc, những ai bị tổn thương, những ai đã tìm kiếm và đã thử. Nhưng nhờ vậy, họ mới biết được giá trị của những người chung quanh họ
http://google.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc mừng em đã chon được người tôt hơn anh!   Chúc mừng em đã chon được người tôt hơn anh! Icon_minitime

Chúc mừng em đã chon được người tôt hơn anh!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Chúc mừng sinh nhật Trần Thị Bảo Ngọc......mọi người vào chúc mừng nhé!
» Chúc mừng sinh nhật anh timtinhyeu 15/3, mọi người vào chúc mừng nhé
» Chúc Mừng SN haclong137 (MÈO ĐEN XÍ TRAI of Chuột ) -- Mọi người vào chúc mừng nhé ;))
» Chúc mừng sinh nhật hoa sữa đen 3/2, mọi người vào chúc mừng nhé
» chúc mừng sinh nhật vịt con,chúc mừng mọi người ơi!!!!!!!!!!!!!!