Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Ngày đầu tiên - ngày thật sự mất ck..Không được khóc!!!!

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Vợ ngốc
Thành viên mới
Thành viên mới
Vợ ngốc

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : đừng khóc!!!!!!!
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 43622

Ngày đầu tiên - ngày thật sự mất ck..Không được khóc!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Ngày đầu tiên - ngày thật sự mất ck..Không được khóc!!!!   Ngày đầu tiên - ngày thật sự mất ck..Không được khóc!!!! Icon_minitimeSat Apr 21, 2012 9:34 am

Ngày đầu tiên, ngày thật sự mất ck...
Ngoài trời nắng ck ạ..Vk tự hỏi mình rằng cuộc sống xung quanh vẫn diễn ra như vốn có của nó sao vk lại đứng im một chỗ thế này..Thấy ngột ngạt, khó thở, trái tim như bị thắt chặt lại....Đau lắm ck ạ...Không có ck cuốc sống của vk sẽ ra sao đây???? Nếu có thuốc gì mà uống vào quên hết những ký ức về ck thì chỉ cho vk để vk uống nak..Cả ngày hôm qua vk đã bù đầu vào sách vở, bài tập nhưng vẫn thế..Cả đêm qua vk đã suy nghĩ thật nhiều..Đừng sống thế này nữa..Tương lai còn dài..Còn nhiều thứ trông đợi vk..vk sống thế này thì vô nghĩa quá rồi..Vk sẽ tập quên đi tất cả...
MANAKY SKY

Ngồi nghe bài hát này mà vk đã bật khóc ck à.."Giờ e khóc nước mắt nhạt nhòa. Kỉ niệm vỡ tan bao ngày qua. Dù đã biết sẽ chẳng được gì đành quay bước mau người đi. Đếm chiếc lá thu vàng bằng giọt nước mắt muộn màng. Lỡ lầm mà người đâu hay chăng. Người đã nói yêu em vậy mà người đành nỡ quên sao vội xa. Giờ e vẫn nhớ tháng ngày nào tình ta trước khi ta biệt ly.Quên đi không sao đành vì con tim quá mong manh..".
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : hay cam on ai da bo mat ta, vi nho ho ta biet lam the nao de dung day mot minh
Số lần được cám ơn : 50
Điểm : 53343

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Ngày đầu tiên - ngày thật sự mất ck..Không được khóc!!!! Left_bar_bleue10/10Ngày đầu tiên - ngày thật sự mất ck..Không được khóc!!!! Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
Ngày đầu tiên - ngày thật sự mất ck..Không được khóc!!!! Left_bar_bleue10/10Ngày đầu tiên - ngày thật sự mất ck..Không được khóc!!!! Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngày đầu tiên - ngày thật sự mất ck..Không được khóc!!!!   Ngày đầu tiên - ngày thật sự mất ck..Không được khóc!!!! Icon_minitimeSat Apr 21, 2012 9:53 am

Angel hiểu tâm trạng của bạn vì ngay chính Angel cũng đang ở trong trạng thái như thế mấy ngày qua, khi nói lời chia tay người mình yêu thương dù chẳng muốn thực sự đau kinh khủng. Nhưng bản thân Angel thấy vui vì mình đã có thể làm được cho người đó 1 việc, đó là giúp người đó làm đc đều người đó muốn. Với Angel chia tay ko có nghĩa là ngừng yêu thương...
Angel học được 1 câu rất hay "nắm những gì mình cần nắm, và buông những gì mình cần buông. Không nắm những gì mình cần buông và không buông những gì mình cần nắm"
Chúc bạn sớm tìm lại niềm tin và nghị lực...

Trần Thị Bảo Ngọc
Quản trị viên
Quản trị viên
Trần Thị Bảo Ngọc

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : Thương trường như chiến trường
Số lần được cám ơn : 357
Điểm : 53880

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngày đầu tiên - ngày thật sự mất ck..Không được khóc!!!!   Ngày đầu tiên - ngày thật sự mất ck..Không được khóc!!!! Icon_minitimeSat Apr 21, 2012 4:07 pm

Cố gắng lên em , rồi mọi chuyện sẽ qua đi, em lại trờ về như ngày xưa, bắt đầu lại từ đầu, rồi mọi vịêc sẽ tốt đẹp với em , đừng khóc em nhé ,
http://http//:vietgiaitri.com.vn
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngày đầu tiên - ngày thật sự mất ck..Không được khóc!!!!   Ngày đầu tiên - ngày thật sự mất ck..Không được khóc!!!! Icon_minitime

Ngày đầu tiên - ngày thật sự mất ck..Không được khóc!!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Nhật kí (hi vọng 1 ngày nào đó con của ba sẽ đọc được)
» Ngày thứ 44 không có anh!
» Ngày buồn ngày nhớ ngày mong ngày yêu thương
» Bất chợt 1 ngày e ko còn bt khóc
» ngày thật buồn.... muốn khóc ghê