Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Bức thư tỏ tình hơi điên của tui ^^

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
ndt103_94
Thành viên mới
Thành viên mới
ndt103_94

Tâm trạng : shock
Nam
Châm ngôn sống : ngày mai
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 44128

Bức thư tỏ tình hơi điên của tui ^^ Empty
Bài gửiTiêu đề: Bức thư tỏ tình hơi điên của tui ^^    Bức thư tỏ tình hơi điên của tui ^^ Icon_minitimeThu Mar 22, 2012 5:54 pm

xóa topic này thế nào nhỉ. ^^

nội trong tuần ni mình sẽ tỏ tình ^^ nên không cần bức thư trên giấy này nữa.
biết kq không nhưng mong đợi nhưng nói ra để sau này không hối hận phải ko các bạn ^^

Được sửa bởi ndt103_94 ngày Mon May 14, 2012 10:42 am; sửa lần 3.
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Sống để yêu thương
Số lần được cám ơn : 141
Điểm : 47632

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Bình Thường nhưng tướng xấu
Hài hước:
 Bức thư tỏ tình hơi điên của tui ^^ Left_bar_bleue8/10 Bức thư tỏ tình hơi điên của tui ^^ Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
 Bức thư tỏ tình hơi điên của tui ^^ Left_bar_bleue10/10 Bức thư tỏ tình hơi điên của tui ^^ Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Bức thư tỏ tình hơi điên của tui ^^    Bức thư tỏ tình hơi điên của tui ^^ Icon_minitimeFri Mar 23, 2012 7:22 pm

Có những điều thầm lặng mà ai cũng khó nói với người mình yêu thương. Khi đọc lá thư này của bạn thì mình đoán mò rằng chắc bạn chưa thốt thành lời với người mà bạn gọi là Linh đó. Thiện à tình yêu có rất nhiều cách nghỉ khác nhau có người thì chỉ yêu theo kiểu đơn phương có người thì muốn chiếm hữu tình yêu đó và bạn thì thật lòng đã yêu rồi. Hãy thể hiện và thổ lộ tình cảm của mình cho Linh biết nhé Thiện thời cơ rất tốt đó hãy tận dụng cơ hội này nhé. Chúc bạn thành công mọi chuyện sẽ không điên rồ như bạn nghỉ đâu.
http://www.vuonyeuvn.com
ndt103_94
Thành viên mới
Thành viên mới
ndt103_94

Tâm trạng : shock
Nam
Châm ngôn sống : ngày mai
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 44128

Bài gửiTiêu đề: Re: Bức thư tỏ tình hơi điên của tui ^^    Bức thư tỏ tình hơi điên của tui ^^ Icon_minitimeWed Apr 25, 2012 4:56 pm

CẢM ƠN BẠN
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Sống để yêu thương
Số lần được cám ơn : 141
Điểm : 47632

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Bình Thường nhưng tướng xấu
Hài hước:
 Bức thư tỏ tình hơi điên của tui ^^ Left_bar_bleue8/10 Bức thư tỏ tình hơi điên của tui ^^ Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
 Bức thư tỏ tình hơi điên của tui ^^ Left_bar_bleue10/10 Bức thư tỏ tình hơi điên của tui ^^ Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Bức thư tỏ tình hơi điên của tui ^^    Bức thư tỏ tình hơi điên của tui ^^ Icon_minitimeWed Apr 25, 2012 5:11 pm

Có chi mô mà cảm ơn rứa hè. Mình ở quảng trị bạn ở huế gần nhau nhé.
http://www.vuonyeuvn.com
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : hay cam on ai da bo mat ta, vi nho ho ta biet lam the nao de dung day mot minh
Số lần được cám ơn : 50
Điểm : 53553

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Bức thư tỏ tình hơi điên của tui ^^    Bức thư tỏ tình hơi điên của tui ^^ Icon_minitimeFri Apr 27, 2012 12:28 am

Có những thứ ko nói ra thì ko bao giờ người ta tự biết, tự hiểu đc bạn đâu đấy nhé, phải mạnh dạn lên tiếng thì cơ hội mới thực sự đc thực thi chứ
Dù sao cũng chúc bạn sớm có thể nói ra hết suy nghĩ này cho người ý biết chứ ko phải chỉ nói trên đây thôi
Cố lên asa asa
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Bức thư tỏ tình hơi điên của tui ^^    Bức thư tỏ tình hơi điên của tui ^^ Icon_minitime

Bức thư tỏ tình hơi điên của tui ^^
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» 7 tình tự tử đu dây điện .........^^^
» tình yêu điện thoại
» Chuyện tình qua điện thoại của tôi.
» Những chữ cái trong từ điển tình yêu
» Chuyện tình 2 người điên.