Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

ban gai noi loi chia tay minh ne. buon wa. cac ban dong vien m voi. thanks

Go down 
CHUNG_VIET_8X4
tuankhanhqs
Titanic
Thanh Diệp
yourloveformehl
9 posters
Tác giảThông điệp
yourloveformehl
Thành viên mới
Thành viên mới

Nam
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 54950

ban gai noi loi chia tay minh ne. buon wa. cac ban dong vien m voi. thanks Empty
Bài gửiTiêu đề: ban gai noi loi chia tay minh ne. buon wa. cac ban dong vien m voi. thanks   ban gai noi loi chia tay minh ne. buon wa. cac ban dong vien m voi. thanks Icon_minitimeSat Apr 11, 2009 10:55 pm

anh...!!!
em cung chang hieu minh dang ngi j nua.anh biet k.em dang nghe bai hon da co don ne.nho anh nho nhieu va rat nhieu.........
em da giau anh 1 chuyen.xin loi anh nhe.em k muon anh buon ma.....
anh em muonnoi voi anh 1 chuyen.chac rang anh se k dong y.nhung em cung k btnua.hinh nhu do la cach duy nhat.em chang the lam khac duoc
anh biet k.khi anh tu ht tro ve.ngay hom do me em da quyet dinh...................k nhung k cho em ....lay chong xa...ma....anh bt k.mecam eyeu nguoi o xa roi.me noi nhieu....nhieu va rat nhieu.....em cungk the dung dung duoc voi nhungloi menoi.co le yeu k thoi thi chua du.me noi"cuoc song thuc te khac xarat nhieu" nhat la trong chuyen tinh yeu...................
em cung chang biet vi sao minh lai lam nhu vay nua.anh.em muon minh co thoi gian nhin lai moi chuyen.em muon minhdunglai o daythoi
anh biet k.khi yeu anh ngay ca1 tiang em yeu anh em cung k the noi truoc mat anh duoc.emkem coi va vo dung lam dung k anh.luc dau la chuyen me e.......k muon cho emy1ng o xa...roi lai toi chuyen ...bo anh cung k muon con trai minhcung y 1nguoi o xa.anh biet k.ngay anh noi voi e rang bo anh cam k cho anh dung dien thoai k cho anh nhan thu.em da ngo nhu rang do chinh la loi chia tay vay.ngay hom do em da khoc khoc va khoc rat nhieu.............em la vay ma luon kem coi va chi bt khoc thoi.k fai la anh da danh mat long tin o e.ma la em k du tu tin de doi mat voi tat ca.....voi moi chuyen.1 chut kho khan thoi cung lam em nan , nan rat nhieu.chinh e cung thay minh kem coi.nhung em cung chang biet nen lam j bay gio ca.neu tiep tuc roi co the minh se chang di toidau ca...................luc ay se rat kho de anh co the wen e.va cung rat kho de em co the xa duoc anh.em xin loi.ngan lan xin loi anh.em wa kem coi vo dung.ma anh thi co wa nhieu viec can fai hoan thanh.moi nguoi:bo me roi cac em cua anh nua.......................ho rat can anh.anh k the chi mai me theo chuyen yeu duong duoc.e cung k the ich ki ma giu rieng anh ben em duoc.em rat vui vi minh da gap duoc anh.chi dang trach la ong troi da tach ls va ht wa xa nhau mathoi........
anh.em xin loi .em cung chang biet minh nen noi j luc nay nua ca.co the nhung loi cua em da khienanh wa buon.nhung do k fai la dieu em muon.anh .anh hay cung coi len nhe.hay la 1 nguoi anh guong mau,co trach nhiem.hay la 1 thaygiao vui tinh, hai huoc va tam ly,va anh dung lam bome buon nhe.em k muon anh fai dung jua 2 su lua chon.vi se chang co ben nao thang va ben nao thua ca.chac em cung se k dung may nua.anh cung dung viet thu nua nhe.va dung ve ht tim em nua nhe ...........me k thick nhu vay.
co nguoi da noi voi em rang"dung co niu keo neu dieu do chi lam 2 nguoi them ton thuong".anh hay yen tam ve em nhe.em k sao dau.se k sao ca.co the se rat lau em moi co the wen duoc anh.
anh..........................em...................xin...............loi.................
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : sống không thẹn với lòng
Số lần được cám ơn : 68
Điểm : 63056

ban gai noi loi chia tay minh ne. buon wa. cac ban dong vien m voi. thanks Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ban gai noi loi chia tay minh ne. buon wa. cac ban dong vien m voi. thanks   ban gai noi loi chia tay minh ne. buon wa. cac ban dong vien m voi. thanks Icon_minitimeSun Apr 12, 2009 10:16 am

Yêu nhau mà ko đến được với nhau cũng bởi do hoàn cảnh,hoàn cảnh cũng chỉ bởi bố mẹ hai bên thôi sao.Thật sự đây là khó lớn nhất trong tình yêu,biết bao khó khăn đã vượt qua được mà chỉ vì lòng hiếu thảo phải chia tay,ai trong hoàn cảnh này mà không buồn,buồn vì bất lực quá nhưng hai bạn ơi,sao hai bạn ko cùng nhau vượt qua khó khăn này mà lại bỏ cuộc nhanh chóng vậy,chỉ cần thời gian thuyết phục bố mẹ thì có thể bố mẹ sẽ hiểu thôi không lẽ thời gian qua hai người yêu nhau là vô nghĩa sao,không còn 1 chút nuối tiếc nào sao.sao cứ mãi xin lỗi chứ?lời xin lỗi ấy thay bằng hành động thực tế thì tốt biết mấy.con gái thì ai mà không yếu đuối nhưng nếu 2 người yêu nhau thì con gái nói ra lời yêu thương cũng đâu có khó ji đâu.Nếu hai người chia tay mà vui vẻ thì mình thật sự khâm phục hai người.Bố mẹ nào mà chẳng thương con mình,không muốn con mình yêu người ở xa đây là vấn đề mà biết bao nhiều đã từng gặp phải nhưng có người đã vượt qua rào cản này để đến với nhau sao 2 bạn không thử sức mình,chưa gì đã vội chia tay.mong cô ấy sẽ suy nghĩ lại mà cùng bạn vượt qua thử thách cuối cùng này.đây chỉ là suy nghĩ của mình,nếu mình là người trong cuộc thì mình sẽ không từ bỏ tình yêu mà sẽ cùng nhau vượt qua để không phải nuối tiếc jì cả.chúc bạn vượt qua nỗi buồn này để phấn đấu tốt hơn.bibi
Titanic
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nam
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 55369

Bài gửiTiêu đề: Re: ban gai noi loi chia tay minh ne. buon wa. cac ban dong vien m voi. thanks   ban gai noi loi chia tay minh ne. buon wa. cac ban dong vien m voi. thanks Icon_minitimeMon Apr 13, 2009 10:18 pm

Mình cũng giống hoàn cảnh của bạn người yêu mình ở Sài Gòn và mình ở Hà Nội.Bọn mình yêu nhau được 4 năm.Bọn mình cũng đã gặp những trở ngại và khó khăn rất rất nhiều khi đến với nhau.2 gia đình đều ko muốn cho đi đến hôn nhân.Nhưng khi yêu nhau chân thành và yêu bằng cả trái tim thì 2 đứa bọn mình đều quyết tâm vượt qua mọi khó khăn đó tuy rằng ko dễ 1 chút nào.Mẹ bạn gái nói đúng.yêu nhau khác và cuộc sống sau khi lấy nhau cũng khác hoàn toàn.Các cụ ko sai 1 chút nào.Nhưng cái chính vẫn là ở chính bản thân bạn và người yêu bạn.Là con trai bạn nên cứng rắn và quyết đoán.Hãy cố gắng giải quyết mọi việc.Hãy đi tới....Nếu có lỡ ko đến được với nhau bạn cũng ko hối hận vì bạn đã cố gắng hết súc minh rùi...Chúc bạn luôn vui vẻ và hạnh phúc
tuankhanhqs
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
tuankhanhqs

Tâm trạng : sleep
Nam
Châm ngôn sống : Sống trên đời cầncó một tấm lòng để gió cuốn đi.
Số lần được cám ơn : 24
Điểm : 56432

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
ban gai noi loi chia tay minh ne. buon wa. cac ban dong vien m voi. thanks Left_bar_bleue70/100ban gai noi loi chia tay minh ne. buon wa. cac ban dong vien m voi. thanks Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
ban gai noi loi chia tay minh ne. buon wa. cac ban dong vien m voi. thanks Left_bar_bleue1000/100ban gai noi loi chia tay minh ne. buon wa. cac ban dong vien m voi. thanks Empty_bar_bleue  (1000/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: ban gai noi loi chia tay minh ne. buon wa. cac ban dong vien m voi. thanks   ban gai noi loi chia tay minh ne. buon wa. cac ban dong vien m voi. thanks Icon_minitimeThu Apr 16, 2009 11:42 am

mình thì chưa có kinh nghiệm nhiều trong chuyện này nên không thể nói j nhiều nhưng mình chúc bạn sẽ vượt qua mọi chuyện để sống vui lên nha
CHUNG_VIET_8X4
Thành viên rất chi là chăm ngoan
CHUNG_VIET_8X4

Nam
Châm ngôn sống : phai biet chap nhan su that
Số lần được cám ơn : 51
Điểm : 56368

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
ban gai noi loi chia tay minh ne. buon wa. cac ban dong vien m voi. thanks Left_bar_bleue70/100ban gai noi loi chia tay minh ne. buon wa. cac ban dong vien m voi. thanks Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
ban gai noi loi chia tay minh ne. buon wa. cac ban dong vien m voi. thanks Left_bar_bleue991/1000ban gai noi loi chia tay minh ne. buon wa. cac ban dong vien m voi. thanks Empty_bar_bleue  (991/1000)

Bài gửiTiêu đề: Re: ban gai noi loi chia tay minh ne. buon wa. cac ban dong vien m voi. thanks   ban gai noi loi chia tay minh ne. buon wa. cac ban dong vien m voi. thanks Icon_minitimeTue Nov 24, 2009 11:48 pm

mình đọc bài viết này mình cứ ngỡ chính là chuyện của mình bây giờ .chỉ có điều khoảng cách của mình không vô tận như thế này?và chúng mình vẫn không chia tay.nhưng mỗi đêm nge tiếng cô ấy khóc qua đd mà mình đau đớn vô cùng?mình chỉ biết khuyên cô ấy can đảm lên vì thời gian cho chúng mình còn dài thoải mái mà?
http://vnthutinh.com.vn
huecuatoi
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
huecuatoi

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : Cuộc sống là không chờ đợi
Số lần được cám ơn : 10
Điểm : 56409

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
ban gai noi loi chia tay minh ne. buon wa. cac ban dong vien m voi. thanks Left_bar_bleue6/10ban gai noi loi chia tay minh ne. buon wa. cac ban dong vien m voi. thanks Empty_bar_bleue  (6/10)
Nội tâm:
ban gai noi loi chia tay minh ne. buon wa. cac ban dong vien m voi. thanks Left_bar_bleue8/10ban gai noi loi chia tay minh ne. buon wa. cac ban dong vien m voi. thanks Empty_bar_bleue  (8/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: ban gai noi loi chia tay minh ne. buon wa. cac ban dong vien m voi. thanks   ban gai noi loi chia tay minh ne. buon wa. cac ban dong vien m voi. thanks Icon_minitimeWed Nov 25, 2009 8:50 am

Nhác nhở: Bài viết phải có dấu, các Mod hãy quản lý mình chặt hơn
CHUNG_VIET_8X4
CHUNG_VIET_8X4

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:
ban gai noi loi chia tay minh ne. buon wa. cac ban dong vien m voi. thanks Left_bar_bleue991/1000ban gai noi loi chia tay minh ne. buon wa. cac ban dong vien m voi. thanks Empty_bar_bleue  (991/1000)

Bài gửiTiêu đề: Re: ban gai noi loi chia tay minh ne. buon wa. cac ban dong vien m voi. thanks   ban gai noi loi chia tay minh ne. buon wa. cac ban dong vien m voi. thanks Icon_minitimeWed Nov 25, 2009 11:22 am

huecuatoi đã viết:
ban gai noi loi chia tay minh ne. buon wa. cac ban dong vien m voi. thanks Icon_cry bài này hình như viết lâu rồi trước khi đưa ra quy định viết tiếng việt có dấu thì phải?
yeuemnhieu
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
yeuemnhieu

Tâm trạng : amused
Nam
Châm ngôn sống : choi het minh .hoc het suc .yeu manh liet
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 52700

Bài gửiTiêu đề: Re: ban gai noi loi chia tay minh ne. buon wa. cac ban dong vien m voi. thanks   ban gai noi loi chia tay minh ne. buon wa. cac ban dong vien m voi. thanks Icon_minitimeWed Nov 25, 2009 1:50 pm

mình cũng sắp bị die rồi bạn ơi đồng cảnh ngộ . No
CHUNG_VIET_8X4
CHUNG_VIET_8X4

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: ban gai noi loi chia tay minh ne. buon wa. cac ban dong vien m voi. thanks   ban gai noi loi chia tay minh ne. buon wa. cac ban dong vien m voi. thanks Icon_minitimeWed Nov 25, 2009 2:00 pm

hãy cho cô ấy thêm thời gian?
đừng quên lãng những lời yêu đấy ?quên là hỏng thật đấy
huecuatoi
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
huecuatoi

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : Cuộc sống là không chờ đợi
Số lần được cám ơn : 10
Điểm : 56409

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
ban gai noi loi chia tay minh ne. buon wa. cac ban dong vien m voi. thanks Left_bar_bleue6/10ban gai noi loi chia tay minh ne. buon wa. cac ban dong vien m voi. thanks Empty_bar_bleue  (6/10)
Nội tâm:
ban gai noi loi chia tay minh ne. buon wa. cac ban dong vien m voi. thanks Left_bar_bleue8/10ban gai noi loi chia tay minh ne. buon wa. cac ban dong vien m voi. thanks Empty_bar_bleue  (8/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: ban gai noi loi chia tay minh ne. buon wa. cac ban dong vien m voi. thanks   ban gai noi loi chia tay minh ne. buon wa. cac ban dong vien m voi. thanks Icon_minitimeWed Nov 25, 2009 3:00 pm

CHUNG_VIET_8X4 đã viết:
huecuatoi đã viết:
ban gai noi loi chia tay minh ne. buon wa. cac ban dong vien m voi. thanks Icon_cry bài này hình như viết lâu rồi trước khi đưa ra quy định viết tiếng việt có dấu thì phải?

Vì tình trạng bài viết không dấu quá nhiều nên mới nhắc, mà bạn coi lại đi. Chế độ tiéng Việt luôn hiển thị. !!!!!
__Kay_
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
__Kay_

Nam
Châm ngôn sống : chờ đợi với tôi là hạnh phúc
Số lần được cám ơn : 27
Điểm : 56386

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 8/10
Hài hước:
ban gai noi loi chia tay minh ne. buon wa. cac ban dong vien m voi. thanks Left_bar_bleue4/0ban gai noi loi chia tay minh ne. buon wa. cac ban dong vien m voi. thanks Empty_bar_bleue  (4/0)
Nội tâm:
ban gai noi loi chia tay minh ne. buon wa. cac ban dong vien m voi. thanks Left_bar_bleue7/0ban gai noi loi chia tay minh ne. buon wa. cac ban dong vien m voi. thanks Empty_bar_bleue  (7/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: ban gai noi loi chia tay minh ne. buon wa. cac ban dong vien m voi. thanks   ban gai noi loi chia tay minh ne. buon wa. cac ban dong vien m voi. thanks Icon_minitimeWed Nov 25, 2009 6:22 pm

diển đàn luôn để chế độ tự động viết tiếng việt .thank mod huecuatui đã nhắc nhở.đề nghị các mod quản lí bài viết chặc chẻ hơn
http://vn.myblog.yahoo.com/buon-1
_RK♥GL_
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
_RK♥GL_

Tâm trạng : hungovoer
Nữ
Châm ngôn sống : hok tin bất cứ 1 aj
Số lần được cám ơn : 14
Điểm : 55407

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/100
Hài hước:
ban gai noi loi chia tay minh ne. buon wa. cac ban dong vien m voi. thanks Left_bar_bleue-100/1000ban gai noi loi chia tay minh ne. buon wa. cac ban dong vien m voi. thanks Empty_bar_bleue  (-100/1000)
Nội tâm:
ban gai noi loi chia tay minh ne. buon wa. cac ban dong vien m voi. thanks Left_bar_bleue1000/100ban gai noi loi chia tay minh ne. buon wa. cac ban dong vien m voi. thanks Empty_bar_bleue  (1000/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: ban gai noi loi chia tay minh ne. buon wa. cac ban dong vien m voi. thanks   ban gai noi loi chia tay minh ne. buon wa. cac ban dong vien m voi. thanks Icon_minitimeWed Nov 25, 2009 6:41 pm

có nhiều lúc em cũng gõ TV ko dc , ko hiểu tại sao dad
tuankhanhqs
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
tuankhanhqs

Nam
Châm ngôn sống : Sống trên đời cầncó một tấm lòng để gió cuốn đi.
Số lần được cám ơn : 24
Điểm : 56432

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: ban gai noi loi chia tay minh ne. buon wa. cac ban dong vien m voi. thanks   ban gai noi loi chia tay minh ne. buon wa. cac ban dong vien m voi. thanks Icon_minitimeThu Nov 26, 2009 5:48 pm

lâu qua rồi hôm nay mới đọc lại bài này tks mọi ngườui nmhacws nhở>>>>>>
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: ban gai noi loi chia tay minh ne. buon wa. cac ban dong vien m voi. thanks   ban gai noi loi chia tay minh ne. buon wa. cac ban dong vien m voi. thanks Icon_minitime

ban gai noi loi chia tay minh ne. buon wa. cac ban dong vien m voi. thanks
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Viết bằng cả nước mắt......mong các bạn hãy chia sẽ tâm sự với tình buồn của mình
» Mình phải làm sao để có thể quay lại khi mình nói chia tay trước
» Mình chia tay anh nhé! Bởi mình không thể gặp nhau
» Tôi ơi đừng buồn nhé!Rồi sẽ qua thôi!
» Angel - nỗi buồn và sự sẻ chia