Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Anh ơi, cố lên!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
nguyentuyen
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
nguyentuyen

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : vượt qua thử thách!
Số lần được cám ơn : 73
Điểm : 46483

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Anh ơi, cố lên! Left_bar_bleue0/0Anh ơi, cố lên! Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Anh ơi, cố lên! Left_bar_bleue0/0Anh ơi, cố lên! Empty_bar_bleue  (0/0)

Anh ơi, cố lên! Empty
Bài gửiTiêu đề: Anh ơi, cố lên!   Anh ơi, cố lên! Icon_minitimeMon Apr 23, 2012 10:28 pm

Trong khoảnh khắc em lo lắng và mất đi sự tự tin . Em lại nhớ đến một loài hoa . Nơi mà chất chứa bao kĩ niệm của chúng ta.
Anh biết không, em đã định từ bỏ nó. Em cảm thấy mọi thứ thật khó khăn. Nhưng chính hoa lục bình tím đã lấy lại niềm tin cho em. Hôm nay, lại một ngày nữa không có anh. Một cảm giác trống vắng lắm, anh biết không? Anh à, em nhớ anh lắm. Hai người hai phương trời xa xôi quá, có lẽ cả đời này em và anh cũng không gặp được nhau. có thể sẽ có một ngày. em có thể sẽ ra với anh. Nhưng em rất sợ, anh biết không. Em sợ lắm. có nỗi buồn nào hơn khi em không gặp được anh?
Anh , em đã hiểu hết rồi anh à. Một tình yêu khôngthể có tương lai thì rất khó mà có thể đến bên nhau lắm. em biết, em hiểu nhưng em không thể. Em cảm thấy mình thật xấu xa nếu bây giờ vì cái tôi của mình mà rời xa anh. Nếu cái ngày ấy đến, em không biết thế nào nữa. giờ em cảm thấy rất đau. Mỗi lần nhắc đến là em muốn khóc thôi. Nhưng em sợ lắm. em tự nhủ là không phải đâu. Nhưng sao nó rất thật chứ. Thà anh yêu ai đi, chứ em không muốn anh phải thế đâu.
Anh à, anh hãy cố gắng anh nha. Thật ra, anh muốn em không nói yêu anh. Ừ thì, em sẽ nói. Em chỉ muốn anh vui thôi.
Giờ, em không biết nữa. cái cảm giác có thật hay không thật. anh sẽ đi, một nơi không có ai. Hic. Em lại nghĩ nữa rồi. anh à, bây giờ em cho phép anh cái quyền lừa dối em. Không phải như thế phải không anh? Em không muốn anh phải như thế đâu.
Anh ơi, anh hãy tự tin, giống như anh đã từng vượt qua mọi khó khăn. Anh đừng sợ anh nha. Một người thì không thể vượt qua. Hai người thì sẽ vượt qua mà. Anh ơi, cố lên!
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : hay cam on ai da bo mat ta, vi nho ho ta biet lam the nao de dung day mot minh
Số lần được cám ơn : 50
Điểm : 53623

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Anh ơi, cố lên! Left_bar_bleue10/10Anh ơi, cố lên! Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
Anh ơi, cố lên! Left_bar_bleue10/10Anh ơi, cố lên! Empty_bar_bleue  (10/10)

Anh ơi, cố lên! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Anh ơi, cố lên!   Anh ơi, cố lên! Icon_minitimeMon Apr 23, 2012 11:43 pm

Angel hỏi pạn: Khoảng cách nào xa nhất?
Nếu pạn trả lời: Từ trái đất đến mặt trăng
Thì Angel sẽ nói: Không. Đó là khoảng cách từ 1 trái tim
đến 1 trái tim, đi trọn 1 đời mà vẫn chẳng tới nơi

Còn ở đây bạn và người ấy tuy xa nhau về không gian
nhưng hai trái tim vẫn tìm được sự đồng cảm, điều đó rất đáng
trân quý. Nếu bạn đã dám đặt niềm tin vào tình yêu này và
cũng mong muốn người ấy như thế thì hai bạn hãy cố gắng
lên nhé. Hạnh phúc ko ở đâu xa, nó ngay trong lòng bàn tay
của chúng ta, người biết nắm giữ hạnh phúc mới là người có thể
làm chủ vận mệnh mình.

Chúc hai bạn sớm đc gần bên nhau