Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Yêu anh đừng buồn em nhé.......!!!!!!!!!!!!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
codonchieunay000
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
codonchieunay000

Nam
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 54261

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Yêu anh đừng buồn em nhé.......!!!!!!!!!!!! Left_bar_bleue0/0Yêu anh đừng buồn em nhé.......!!!!!!!!!!!! Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Yêu anh đừng buồn em nhé.......!!!!!!!!!!!! Left_bar_bleue0/0Yêu anh đừng buồn em nhé.......!!!!!!!!!!!! Empty_bar_bleue  (0/0)

Yêu anh đừng buồn em nhé.......!!!!!!!!!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Yêu anh đừng buồn em nhé.......!!!!!!!!!!!!   Yêu anh đừng buồn em nhé.......!!!!!!!!!!!! Icon_minitimeTue Jun 02, 2009 8:12 am

Em biết không anh thạt sự hạnh phúc khi ở bên em. Cảm ơm em. Cảm ơn em đã yêu và hiểu anh. Yêu anh em đừng buồn em nhé vì anh không thể ở bên em để cùng em chia sẽ buồn vui. Nhưng hãy tin rằng anh luôn nhớ và yêu em.
Em yêu ah! Anh nhớ và yêu em biết bao.
Anh muốn nói với em rất nhiều. Nhưng rồi đối diện với em anh chỉ biết em lặng. Trước em anh không thể nói ra, anh không biết phải diển đạt thể nào. Mọi ngôn ngữ không thể biểu hiện, không thể diển đạt ngững gì anh nghĩa, không thể diễn đạt nổi nhớ mà anh dành cho em. Anh chỉ biết nói là anh nhớ và yêu em biết bao. Em yêu của anh.
Anh không bíêt từ lúc nào hình bóng của em đã nhẹ nhàn đi vào nổi nhớ của anhđể bây giờ bùng cháy lên một tình yêu mảnh liệt. Nhờ gió gửi tới emnhững nụ hôn và những vòng tay anh mỗi khi không có anh bên canh. Hãy tin rằng anh luôn bên cạnh em, mỗi khi em cảm thấy buồn và cô đơn em nhé. Em biết rằng có một người luôn tin và chờ đợi em dù ở bất cứ nơi đâu anh vẫn nhớ về em và chỉ minh em thôi.
"Em đã có lần hỏi anh yêu em anh có buồn không. Vì em còn học vả lại hai đứa hai nơi. Mấy năm chờ anh có chờ nổi không".
Nhưng em hãy tin rằng tinh yêu anh dành cho em là một tình yêu chân thành và mãi mãi chỉ minh em thôi. Nhớ và yêy em nhiều em yêy của anh.
http://nuiansongtra.tk
L0n3lY
Thành viên mới
Thành viên mới
L0n3lY

Tâm trạng : lonely
Nam
Đến từ : Trên trời lái máy bay nhảy dù xuống - dưới đất độn thổ lên ^^
Châm ngôn sống : Chạy theo xe rác, tìm xác người iu :]]
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 53476

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 8/10
Hài hước:
Yêu anh đừng buồn em nhé.......!!!!!!!!!!!! Left_bar_bleue9/10Yêu anh đừng buồn em nhé.......!!!!!!!!!!!! Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:
Yêu anh đừng buồn em nhé.......!!!!!!!!!!!! Left_bar_bleue10/10Yêu anh đừng buồn em nhé.......!!!!!!!!!!!! Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu anh đừng buồn em nhé.......!!!!!!!!!!!!   Yêu anh đừng buồn em nhé.......!!!!!!!!!!!! Icon_minitimeMon Aug 17, 2009 9:25 am

Anh viết sai chính tả tùm lum . nay` nhe' :
"em lặng" ??
"diển đạt" diễn mà
"nhẹ nhàn " ? phải là nhẹ nhàng chứ
"anh nghĩa " ? anh nghĩ chứ
nỗi nhớ chứ ko phải nổi
codonchieunay000
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
codonchieunay000

Nam
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 54261

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu anh đừng buồn em nhé.......!!!!!!!!!!!!   Yêu anh đừng buồn em nhé.......!!!!!!!!!!!! Icon_minitimeThu Apr 19, 2012 10:09 am

Thanks! nha bạn
http://nuiansongtra.tk
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu anh đừng buồn em nhé.......!!!!!!!!!!!!   Yêu anh đừng buồn em nhé.......!!!!!!!!!!!! Icon_minitime

Yêu anh đừng buồn em nhé.......!!!!!!!!!!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» ĐỪNG BUỒN NỮA NHA EM!!!
» HOÀI NIỆM
» Đừng buồn em nhé
» Yêu anh đừng buồn em nhé.......!!!!!!!!!!!!
» Yêu anh đừng buồn em nhé.......!!!!!!!!!!!!