Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

CỨ IM LẶNG ĐI RỒI ANH SẼ MẤT EM

Go down 
anhtuyetcpt
Trần Thị Bảo Ngọc
hellangel
7 posters
Tác giảThông điệp
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : hay cam on ai da bo mat ta, vi nho ho ta biet lam the nao de dung day mot minh
Số lần được cám ơn : 50
Điểm : 53333

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
CỨ IM LẶNG ĐI RỒI ANH SẼ MẤT EM Left_bar_bleue10/10CỨ IM LẶNG ĐI RỒI ANH SẼ MẤT EM Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
CỨ IM LẶNG ĐI RỒI ANH SẼ MẤT EM Left_bar_bleue10/10CỨ IM LẶNG ĐI RỒI ANH SẼ MẤT EM Empty_bar_bleue  (10/10)

CỨ IM LẶNG ĐI RỒI ANH SẼ MẤT EM Empty
Bài gửiTiêu đề: CỨ IM LẶNG ĐI RỒI ANH SẼ MẤT EM   CỨ IM LẶNG ĐI RỒI ANH SẼ MẤT EM Icon_minitimeThu Apr 19, 2012 2:25 pm

Nghĩ lại đi anh.
Nghĩ lại đi, xem anh có nhớ em không, xem thật sự trong anh, em là gì.
Nghĩ lại đi, xem những lúc gặp nhau, anh có mong chờ, háo hức như em? Và mỗi khi sắp tạm biệt nhau, anh có thấy nhớ em như đã lâu lắm rồi không gặp?
Nghĩ lại đi nhé, xem anh có thật sự cần em như anh đã nói? Có thật sự không bao giờ bỏ rơi em?
Tim anh có nhảy cẫng lên khi nhận được tin nhắn của em, như khi em nhận được một tin nhắn nào đó và cứ nghĩ là anh?
Nghĩ lại đi anh, xem coi ta đã hiểu về nhau ra sao, như thế nào... Xem những nỗi mong chờ của em, nước mắt, hy vọng... liệu đã được bù đắp bao nhiêu?
Nếu thật sự anh nhớ em và trong anh, em quan trọng, nếu thật sự rằng anh cần em... thì tại sao anh lại im lặng thế?
Hình như em đang cần anh quá nhiều?
Gửi tin nhắn, chờ...
Gọi điện... chờ...
Không biết đã chờ bao lâu... Không biết hy vọng bao nhiêu lần rồi thất vọng...
Cứ cho là anh cần một khoảng riêng cho mình...
Cứ cho là anh muốn ở một nơi nào đó không có em...
Cứ cho là tâm trạng anh không tốt và anh không muốn em ảnh hưởng...
Và cứ cho là vì một nghìn lý do nào khác nữa...
Thì cũng đừng bỏ rơi em như thế...
Biết không? Anh cũng biết mà. Em sẽ buồn, em dễ suy nghĩ...
Đến bao giờ...
Em sẽ thôi không thất vọng nữa
Sẽ không phải khóc vì anh
Sẽ không phải ngóng trông nhiều như thế...
Sẽ không phải chạy ra đường một mình và giả vờ với mọi người là em đang đi với anh, rất hạnh phúc...
Nói em biết... đến bao giờ đây?
Bây giờ đây, em ngạt thở với những gì em đã xây nên, với tất cả cảm giác của em về anh...
Em không cần những lời xin lỗi.
Không cần những cú điện thọai cúp vội.
Không cần những tin nhắn bù đắp.
Em cũng đã chán những lời giải thích.
Cái em cần, chỉ có anh thôi.
Nhưng khó cho anh quá, phải không?
Vậy thì thôi, em... không cần cả anh nữa.
Nếu yêu thương trao đi quá nhiều, điều đó đồng nghĩa với việc yêu thương đó chẳng bao giờ được đáp đền một cách trọn vẹn.
Em đã hiểu và đã tập quen rồi.

Được sửa bởi hellangel ngày Sun Apr 29, 2012 12:58 pm; sửa lần 1.
Trần Thị Bảo Ngọc
Quản trị viên
Quản trị viên
Trần Thị Bảo Ngọc

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : Thương trường như chiến trường
Số lần được cám ơn : 357
Điểm : 53870

Bài gửiTiêu đề: Re: CỨ IM LẶNG ĐI RỒI ANH SẼ MẤT EM   CỨ IM LẶNG ĐI RỒI ANH SẼ MẤT EM Icon_minitimeThu Apr 19, 2012 2:41 pm

Tiêu đề thì mạnh mẽ và rất hay nhưng đọc vào thấy ...........Hiii cố lên em yêu
http://http//:vietgiaitri.com.vn
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Nữ
Châm ngôn sống : hay cam on ai da bo mat ta, vi nho ho ta biet lam the nao de dung day mot minh

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: CỨ IM LẶNG ĐI RỒI ANH SẼ MẤT EM   CỨ IM LẶNG ĐI RỒI ANH SẼ MẤT EM Icon_minitimeThu Apr 19, 2012 2:55 pm

hì hì hum qua có người nói em viết bài này giống như tự kỉ vậy á chị... :D nhưng nghĩ gì viết đó, biết seo giờ...hì hì
Trần Thị Bảo Ngọc
Quản trị viên
Quản trị viên
Trần Thị Bảo Ngọc

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : Thương trường như chiến trường
Số lần được cám ơn : 357
Điểm : 53870

Bài gửiTiêu đề: Re: CỨ IM LẶNG ĐI RỒI ANH SẼ MẤT EM   CỨ IM LẶNG ĐI RỒI ANH SẼ MẤT EM Icon_minitimeThu Apr 19, 2012 3:03 pm

Nó phải đúng tâm trạng mình mới viết lên nổi chứ em. dù sao cũng nói ra được cảm thấy nhẹ lòng ko em ?
http://http//:vietgiaitri.com.vn
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: CỨ IM LẶNG ĐI RỒI ANH SẼ MẤT EM   CỨ IM LẶNG ĐI RỒI ANH SẼ MẤT EM Icon_minitimeThu Apr 19, 2012 3:19 pm

vâng chị ạ, từ đó giờ cứ nghĩ mình sẽ ko bao giờ buông xuống đc, vậy mà khi cánh tay chấp nhận buông, trái tim cũng nhẹ nhõm đi nhiều. có lẽ em đã quá cố chấp ko nhận ra, bây giờ nhìn lại thấy mình đã phung phí thời gian chờ đợi quá nhiều
anhtuyetcpt
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
anhtuyetcpt

Tâm trạng : sleep
Nữ
Châm ngôn sống : Sống hạnh phúc rất khó, đôi khi phải vứt bỏ mới có được hạnh phúc và có khi đau khổ đến tận cùng lại là hạnh phúc....
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 44365

Bài gửiTiêu đề: Re: CỨ IM LẶNG ĐI RỒI ANH SẼ MẤT EM   CỨ IM LẶNG ĐI RỒI ANH SẼ MẤT EM Icon_minitimeSat Apr 21, 2012 10:15 am

Trong tình yêu, không ai có thể chờ đợi đến suốt đời
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: CỨ IM LẶNG ĐI RỒI ANH SẼ MẤT EM   CỨ IM LẶNG ĐI RỒI ANH SẼ MẤT EM Icon_minitimeTue Apr 24, 2012 12:43 am

Uk thì sự im lặng của em cũng đã có kết quả rồi anh nhỉ khi chính anh là người chủ động lên tiếng trước. Nhưng em thật sự xin lỗi, có lẽ thời gian qua được anh rèn cho em thói quen im lặng em cũng đã quen vậy rồi, ko muốn lên tiếng thêm nữa, em buông, tất cả những gì anh đã nói làm em đau lúc trước thì bây giờ em trả hết lại cho anh đấy.
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: CỨ IM LẶNG ĐI RỒI ANH SẼ MẤT EM   CỨ IM LẶNG ĐI RỒI ANH SẼ MẤT EM Icon_minitimeSun Apr 29, 2012 1:01 pm

Người ta nói:

"Đau rồi tự khắc sẽ buông!"

Nhưng vẫn có những người. . .

Đau lắm rồi mà mãi chưa chịu buông đấy thôi!

Đôi khi không phải vì họ yếu đuối!

Mà vì họ vẫn còn muốn níu giữ một ai đó xa xôi

Một điều gì đó mơ hồ

Dẫu biết níu kéo không phải là hạnh phúc!

Mà đó là vì... Còn yêu!
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : sự sống nảy sinh từ trong cái chết,hạnh phúc hiện hình từ những hi sinh gian khổ, trên đời này không có con đường cùng,chỉ có những ranh giới,điều cốt yếu là phải biết vượt qua những ranh giới ấy...
Số lần được cám ơn : 77
Điểm : 54089

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0.0000001/100
Hài hước:
CỨ IM LẶNG ĐI RỒI ANH SẼ MẤT EM Left_bar_bleue10/1CỨ IM LẶNG ĐI RỒI ANH SẼ MẤT EM Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:
CỨ IM LẶNG ĐI RỒI ANH SẼ MẤT EM Left_bar_bleue10000/1CỨ IM LẶNG ĐI RỒI ANH SẼ MẤT EM Empty_bar_bleue  (10000/1)

Bài gửiTiêu đề: Re: CỨ IM LẶNG ĐI RỒI ANH SẼ MẤT EM   CỨ IM LẶNG ĐI RỒI ANH SẼ MẤT EM Icon_minitimeMon Apr 30, 2012 3:12 am

Còn yêu thì sẽ còn giận, còn hờn còn trách và đôi khi còn cả sự hận thù nữa...níu kéo những gì có thể là của mình thì lúc đó em sẽ có hạnh phúc thực sự, còn níu kéo những gì chắc chắn ko phải là của mình thì đó chính là sự ngu ngốc đó em à
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: CỨ IM LẶNG ĐI RỒI ANH SẼ MẤT EM   CỨ IM LẶNG ĐI RỒI ANH SẼ MẤT EM Icon_minitimeMon Apr 30, 2012 10:44 am

Nghĩ lại đi anh
Nghĩ lại xem, thời gian qua anh đã làm được gì cho em?
Nghĩ lại thử anh nhe, em đã tổn thương như thế nào ngày anh nói chia tay?
Nghĩ xem có 1 lần nào đó anh khóc cho em trong 2 tháng qua chưa?
Vậy mà bây giờ anh đòi em tha thứ ư?
Ko...ko thể nữa anh à
Em đủ yên thương để cho anh nhưng ko thừa vị tha nữa
Đối diện với anh bây giờ em chỉ còn duy nhất 1 cảm giác...
...đề phòng
Vì em sợ...
...sợ lại bị tổn thương lần nữa
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Nam
Châm ngôn sống : sự sống nảy sinh từ trong cái chết,hạnh phúc hiện hình từ những hi sinh gian khổ, trên đời này không có con đường cùng,chỉ có những ranh giới,điều cốt yếu là phải biết vượt qua những ranh giới ấy...
Số lần được cám ơn : 77
Điểm : 54089

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0.0000001/100
Hài hước:
CỨ IM LẶNG ĐI RỒI ANH SẼ MẤT EM Left_bar_bleue10/1CỨ IM LẶNG ĐI RỒI ANH SẼ MẤT EM Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:
CỨ IM LẶNG ĐI RỒI ANH SẼ MẤT EM Left_bar_bleue10000/1CỨ IM LẶNG ĐI RỒI ANH SẼ MẤT EM Empty_bar_bleue  (10000/1)

Bài gửiTiêu đề: Re: CỨ IM LẶNG ĐI RỒI ANH SẼ MẤT EM   CỨ IM LẶNG ĐI RỒI ANH SẼ MẤT EM Icon_minitimeMon Apr 30, 2012 11:49 am

Đôi khi sự căm hận và giận hờn nó khiến mình chẳng suy nghĩ được điều gì cả, và lúc đó mình không nhận ra rằng người ấy đối với mình ý nghĩa như thế nào và mình không thể nhận ra người đó đã làm cho mình những gì, lúc đó đôi khi em chỉ còn những trách móc dành cho người ấy thôi
vananhbaby_esyacd
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : nước mắt rơi vì đau khổ...và cũng có khi vì quá hạnh phúc. Ai biết được tôi khóc vì vui hay vì buồn??
Số lần được cám ơn : 9
Điểm : 49038

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
CỨ IM LẶNG ĐI RỒI ANH SẼ MẤT EM Left_bar_bleue0/0CỨ IM LẶNG ĐI RỒI ANH SẼ MẤT EM Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
CỨ IM LẶNG ĐI RỒI ANH SẼ MẤT EM Left_bar_bleue0/0CỨ IM LẶNG ĐI RỒI ANH SẼ MẤT EM Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: CỨ IM LẶNG ĐI RỒI ANH SẼ MẤT EM   CỨ IM LẶNG ĐI RỒI ANH SẼ MẤT EM Icon_minitimeSat May 05, 2012 12:30 am

cứ có cảm giác giống giống tâm trạng mình. Có phải ai khi yêu cũng đều phải trải qua tất cả những cung bậc của cảm xúc?
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: CỨ IM LẶNG ĐI RỒI ANH SẼ MẤT EM   CỨ IM LẶNG ĐI RỒI ANH SẼ MẤT EM Icon_minitimeSat May 05, 2012 12:36 am

Ukm, tình yêu là 1 bản nhạc với rất nhiều cung bậc mà nếu ta ko trải qua hết thì đó chưa phải là 1 bài nhạc hoàn chỉnh.

Và vì như thế, hãy để cho những giai điệu ấy ngân nga theo đúng nốt của nó, để ta được sống trong 1 ý niệm tình yêu đầy đủ nhất, baby nhé!
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: CỨ IM LẶNG ĐI RỒI ANH SẼ MẤT EM   CỨ IM LẶNG ĐI RỒI ANH SẼ MẤT EM Icon_minitimeSat Jun 09, 2012 8:41 am

- Mệt mỏi
- Cảm xúc vs cuộc sốg bắt đầu nhạt dần
- Nhớ những dòng tin nhắn của ai đó
- Nhớ khuôn mặt. Dáng người
- Nhớ 1 cái gì đó thân quen đến khó tả
- Biết là e ko đc phép nhớ đến a nữa
- Nhưng a àk
- Cho e nhớ a 1 lần nữa tkôi
- 1 lần này rồi e sẽ xóa tất cả những gì thuộc về a trog e
one love
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ

Nam
Châm ngôn sống : Sống mặc kệ cho đời vui vẻ
Số lần được cám ơn : 36
Điểm : 47317

Bài gửiTiêu đề: Re: CỨ IM LẶNG ĐI RỒI ANH SẼ MẤT EM   CỨ IM LẶNG ĐI RỒI ANH SẼ MẤT EM Icon_minitimeSun Jun 10, 2012 9:11 pm

có vẻ như tình yêu đều giống thế, mình cũng từng có ý định buông vài lần vì người ấy và mình có cách nghĩ khác nhau, người ấy cũng như bạn rất hay nghĩ nhiều khi chỉ 1 câu nói đùa người ấy cũng nghĩ và nhiều khi vì thế người ấy nói những lời khiến mình mệt mỏi, hì đôi khi từ đùa mà thành thật nhưng nghĩ cũng thương người ấy mình chủ động làm lành nhưng đôi khi mình ước tại sao lúc đó cô ấy k nói những lời kia có lẽ sẽ k gây 1 vết thương lòng trong mình và có lẽ k khiến mình mỗi khi nghĩ về lại chợt giật mình.
Mình k biết người ấy có thực sự chờ đợi tn và chờ đợi mình k? Vì mình luôn nghĩ người ấy chờ đợi mình nên mình luôn cảm giác có lỗi và rất thương người ấy nhưng đôi khi mình cảm giác người ấy đã trưởng thành và k cần đến bờ vai mình nữa Rolling Eyes
Nói bỏ thì dễ nhưng làm đc điều đó thật khó
one love
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: CỨ IM LẶNG ĐI RỒI ANH SẼ MẤT EM   CỨ IM LẶNG ĐI RỒI ANH SẼ MẤT EM Icon_minitimeSun Jun 10, 2012 9:20 pm

à quên mình cũng rất sợ 1 ngày nào đó người ấy sẽ nói và làm giống bạn hi hi... ngày đó đã từng có khiến mình đau lòng rất nhiều, giá như người đó đừng xử xự như vậy
Unikey
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Unikey

Nam
Châm ngôn sống : Ngày mai trời sẽ mọc ở hướng đông và lặn ở hướng tây...và cứ thế mặt trời luôn như thế lên rồi xuống...dòng đời cũng như mặt trời 1 vòng tuần hoàn vô thời gian.
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 42824

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 8/10
Hài hước:
CỨ IM LẶNG ĐI RỒI ANH SẼ MẤT EM Left_bar_bleue8/10CỨ IM LẶNG ĐI RỒI ANH SẼ MẤT EM Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
CỨ IM LẶNG ĐI RỒI ANH SẼ MẤT EM Left_bar_bleue7/10CỨ IM LẶNG ĐI RỒI ANH SẼ MẤT EM Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: CỨ IM LẶNG ĐI RỒI ANH SẼ MẤT EM   CỨ IM LẶNG ĐI RỒI ANH SẼ MẤT EM Icon_minitimeTue Jul 17, 2012 2:14 am

Tương lai tươi sáng thường dựa trên quá khứ đã quên lãng, bạn không thể sống thanh thản nếu bạn không vứt bỏ mọi nỗi buồn đã qua.
Cố lên bạn nhé!
http://google.com
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: CỨ IM LẶNG ĐI RỒI ANH SẼ MẤT EM   CỨ IM LẶNG ĐI RỒI ANH SẼ MẤT EM Icon_minitimeSat Jul 28, 2012 12:27 pm

Im lặng đi......và đã mất em thật rồi đó
Anh tiếc nuối ko một thời hạnh phúc chúng ta
Em thì ko vì em đã làm tất cả những gì có thể
Tạm biệt anh, em sẽ đi con đường của riêng em
one love
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: CỨ IM LẶNG ĐI RỒI ANH SẼ MẤT EM   CỨ IM LẶNG ĐI RỒI ANH SẼ MẤT EM Icon_minitimeSat Jul 28, 2012 1:51 pm

Mình cũng đã làm tất cả, và câu nói cuối cùng khiến mọi chuyện tan vỡ là " hãy mặc kệ em, đừng quan tâm em nữa", Mình đã nói tình yêu là sự qtam lẫn nhau, và nói tất cả những gì mà mình đã ngàn lần nhắc lại nhưng vẫn câu nói đó, " tùy", " đừng quan tâm nữa". MÌnh k muốn im lặng để rồi mất người đó, nhưng mình đã lên tiếng và mình bất lực,
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: CỨ IM LẶNG ĐI RỒI ANH SẼ MẤT EM   CỨ IM LẶNG ĐI RỒI ANH SẼ MẤT EM Icon_minitime

CỨ IM LẶNG ĐI RỒI ANH SẼ MẤT EM
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Bằng Lăng Tím Yêu Mây Lãng Du
» Tại sao anh cứ im lặng
» lang son
» Nỗi đau của sự im lặng!
» Dòng Thơ Bảy Chữ Tám Câu - Nguyễn Thành Sáng