Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Sinh nhật em gái iêu ...dolley nguyên nàk!

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : sự sống nảy sinh từ trong cái chết,hạnh phúc hiện hình từ những hi sinh gian khổ, trên đời này không có con đường cùng,chỉ có những ranh giới,điều cốt yếu là phải biết vượt qua những ranh giới ấy...
Số lần được cám ơn : 77
Điểm : 54089

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0.0000001/100
Hài hước:
Sinh nhật em gái iêu ...dolley nguyên nàk! Left_bar_bleue10/1Sinh nhật em gái iêu ...dolley nguyên nàk! Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:
Sinh nhật em gái iêu ...dolley nguyên nàk! Left_bar_bleue10000/1Sinh nhật em gái iêu ...dolley nguyên nàk! Empty_bar_bleue  (10000/1)

Sinh nhật em gái iêu ...dolley nguyên nàk! Empty
Bài gửiTiêu đề: Sinh nhật em gái iêu ...dolley nguyên nàk!   Sinh nhật em gái iêu ...dolley nguyên nàk! Icon_minitimeSat Mar 31, 2012 12:00 am

Hôm nay anh không thể tham dự được sinh nhật của em gái rồi...chỉ biết làm cái nỳ để chúc mừng sinh nhật em gái thôi...chúc em gái sinh nhật vui vẻ nhé....còn con cún thật ý...anh sẽ mua tặng em...hì hì...để anh đi bắt trộm về đã nha!
Đầu tiên là bánh nè!
Sinh nhật em gái iêu ...dolley nguyên nàk! Tang-qua-sinh-nhat-that-dac-biet
Sinh nhật không thể thiếu món thịt chó được nè!
Sinh nhật em gái iêu ...dolley nguyên nàk! 9k=
Có thịt chó mà không có ruợu thì phí lắm...tặng em mấy chai rượu nếp để con trai tụi anh lai rai nè!
Sinh nhật em gái iêu ...dolley nguyên nàk! Images?q=tbn:ANd9GcQoWamP88KrtAfg9NvEjXGD253fmA3OqgtEZ4UaDSruqxA3KtsT
Uống rượu chán rùi....giờ chuyển sang uống heiniken
Sinh nhật em gái iêu ...dolley nguyên nàk! Z
có sẵn mấy thứ rồi...ta cùng nhau nâng ly thôi!
Sinh nhật em gái iêu ...dolley nguyên nàk! Images?q=tbn:ANd9GcTf4vjIRQVclCkEhMT74073LkKb0lISzlXaJWjwrLAnzxr0HK4DhA
nào mình cùng say nào....say chưa? say rồi thì đi hát karaoke cho nó máu...anh mời ...he he
Sinh nhật em gái iêu ...dolley nguyên nàk! Images?q=tbn:ANd9GcTHvIzYriYYJtH3xOh_APg_C_6ZOJQmDZi_YeGB35oL-NWbW0NMgA
giờ đến lượt mọi người cùng tặng quà cho em nào!
Sinh nhật em gái iêu ...dolley nguyên nàk! Images?q=tbn:ANd9GcT2_KewpuiaheY3psMkaIi_A3T26kppv-lCp7pumwKxh5JOfrJUHw
và cuối cùng là quà của anh nè!
Sinh nhật em gái iêu ...dolley nguyên nàk! Images?q=tbn:ANd9GcSrBgXBZEseRoeWm0wHIDzblkUIrLblkywsTjDa8r1-uj1Mu-8rjw
he he...chúc em gái sinh nhật vui vẻ nhá...he he

Được sửa bởi thiên hạ đệ nhất công tử ngày Sat Mar 31, 2012 12:04 am; sửa lần 1.
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Nam
Châm ngôn sống : sự sống nảy sinh từ trong cái chết,hạnh phúc hiện hình từ những hi sinh gian khổ, trên đời này không có con đường cùng,chỉ có những ranh giới,điều cốt yếu là phải biết vượt qua những ranh giới ấy...
Số lần được cám ơn : 77
Điểm : 54089

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0.0000001/100
Hài hước:
Sinh nhật em gái iêu ...dolley nguyên nàk! Left_bar_bleue10/1Sinh nhật em gái iêu ...dolley nguyên nàk! Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:
Sinh nhật em gái iêu ...dolley nguyên nàk! Left_bar_bleue10000/1Sinh nhật em gái iêu ...dolley nguyên nàk! Empty_bar_bleue  (10000/1)

Bài gửiTiêu đề: Re: Sinh nhật em gái iêu ...dolley nguyên nàk!   Sinh nhật em gái iêu ...dolley nguyên nàk! Icon_minitimeSat Mar 31, 2012 12:03 am

Đúng giờ hoàng đạo...hi vọng đây là giờ thiêng nàk
Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Sinh nhật em gái iêu ...dolley nguyên nàk!   Sinh nhật em gái iêu ...dolley nguyên nàk! Icon_minitimeSat Mar 31, 2012 1:14 pm

dolley. mừng sinh nhật!:X
honghanh_kt3
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
honghanh_kt3

Nữ
Châm ngôn sống : dù có chuyện gì cũng phải mỉn cười vượt qua
Số lần được cám ơn : 18
Điểm : 47146

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Sinh nhật em gái iêu ...dolley nguyên nàk! Left_bar_bleue10/10Sinh nhật em gái iêu ...dolley nguyên nàk! Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
Sinh nhật em gái iêu ...dolley nguyên nàk! Left_bar_bleue10/10Sinh nhật em gái iêu ...dolley nguyên nàk! Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Sinh nhật em gái iêu ...dolley nguyên nàk!   Sinh nhật em gái iêu ...dolley nguyên nàk! Icon_minitimeSat Mar 31, 2012 2:23 pm

chị dolly em chúc chị sinh nhật vui vẻ, thêm tuổi mới thêm nhiều niềm vui, hạnh phúc,và thành công mới

bên trong là gì nhỉ?????????????????

chúc chị mãi hạnh phúc với những ngọt ngào nhất của tình yêu nhé lol!

dolley Nguyen
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
dolley Nguyen

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : “Đừng tiếc nuối quá khứ, đừng lo lắng về tương lai, hãy sống trọn vẹn mỗi ngày là đủ!”
Số lần được cám ơn : 34
Điểm : 52879

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: hem đẹp nhưng dễ xương^^
Hài hước:
Sinh nhật em gái iêu ...dolley nguyên nàk! Left_bar_bleue100/10Sinh nhật em gái iêu ...dolley nguyên nàk! Empty_bar_bleue  (100/10)
Nội tâm:
Sinh nhật em gái iêu ...dolley nguyên nàk! Left_bar_bleue1000/10Sinh nhật em gái iêu ...dolley nguyên nàk! Empty_bar_bleue  (1000/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Sinh nhật em gái iêu ...dolley nguyên nàk!   Sinh nhật em gái iêu ...dolley nguyên nàk! Icon_minitimeSun Apr 01, 2012 9:52 pm

ek, mới vào nhận được nhiều wà thế này, hi, Cám ơn mọi người nhìu nhen. Dù gì thì mai mới là sn chính thức, hoangtuan nhớ ghé tặng wà cho em nhá geek
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : sống không thẹn với lòng
Số lần được cám ơn : 68
Điểm : 62766

Bài gửiTiêu đề: Re: Sinh nhật em gái iêu ...dolley nguyên nàk!   Sinh nhật em gái iêu ...dolley nguyên nàk! Icon_minitimeMon Apr 02, 2012 11:04 pm

Chúc bé sinh nhật vui vẻ, mọi ước mơ đều trở thành hiện thực iii
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Sinh nhật em gái iêu ...dolley nguyên nàk!   Sinh nhật em gái iêu ...dolley nguyên nàk! Icon_minitime

Sinh nhật em gái iêu ...dolley nguyên nàk!
Trang 1 trong tổng số 1 trang