Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Anh nhớ em...

Go down 
Tác giảThông điệp
qtuan2902
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
qtuan2902

Tâm trạng : shock
Nam
Châm ngôn sống : Sống để biết thêm ngày mai...
Số lần được cám ơn : 15
Điểm : 44722

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 7/10
Hài hước:
Anh nhớ em... Left_bar_bleue7/10Anh nhớ em... Empty_bar_bleue  (7/10)
Nội tâm:
Anh nhớ em... Left_bar_bleue10/10Anh nhớ em... Empty_bar_bleue  (10/10)

Anh nhớ em... Empty
Bài gửiTiêu đề: Anh nhớ em...   Anh nhớ em... Icon_minitimeMon Apr 16, 2012 9:08 am

Anh muốn yêu, muốn nhớ, muốn ở bên cạnh em, muốn gặp em để trông thấy em và nghe giọng em… muốn là một chàng ngốc yêu em khờ dại và chờ đợi ngày em trở về. Anh muốn thức những đêm dài, không ngủ để nhớ em, anh muốn nghe điện thoại và gọi tên em ấm áp, muốn bình minh lên đón em bằng nụ hôn tha thiết, muốn sau ngày dài được về lại bên em… Anh muốn em cảm thấy yêu thương, muốn em mỉm cười hạnh phúc, muốn vòng tay em mãi ôm anh thật chặt và muốn dành cho em điều kì diệu nhất: Tình yêu… Anh muốn dành cho em những ngọt ngào, lãng mạn nhất của tình yêu… Anh nên cho em biết anh yêu em nhường nào khi tất cả còn chưa là quá muộn, vì thế bây giờ anh sẽ viết, viết thật nhiều những cảm xúc trong anh, anh sẽ viết khi còn có thể, viết đến khi nào em còn cảm nhận được yêu thương, để em biết anh đã yêu em bằng cả trái tim…

Một ngày nào đó anh sẽ gặp em và kể em nghe về những ngày không em, đợi chờ… sẽ cho em hiểu những gì cảm nhận trái tim anh và muốn em hiểu rằng anh đã yêu em rất nhiều. Nhưng em à, làm sao em biết...? Em không đọc được nên sẽ không biết tất cả những yêu thương, không biết trái tim anh đã hướng trọn về em…

Có lẽ ngu dốt lớn nhất của đời anh là đã đánh mất em khi vòng tay đang được ôm em, anh đã không nhận ra nên mới đẩy em ra… Em sẽ chẳng bao giờ nhận ra từ ngày đó, lòng anh đã chỉ có em và yêu em tha thiết. Nếu một ngày nào đó em đủ kiên nhẫn và thời gian đọc hết những entry anh viết cho em, lúc đó em sẽ hiểu anh đã yêu em, sống trong nỗi buồn và đau khổ thế nào…

Những dòng yêu thương lấp lánh ước mơ sẽ thật dịu êm tuyệt vời nếu ta là đôi uyên ương hạnh phúc, nhưng anh luôn che giấu nỗi buồn và đau khổ ngay trong cái vẻ ngoài là sôi nổi… Người không biết sẽ tưởng anh đang yêu, đang hạnh phúc ở bên người yêu dấu... chỉ có anh thôi, lòng anh hiểu rõ... trái tim kia đang rên rỉ nỗi đau, đang xót xa với nhớ thương khắc khoải, với rời xa kỷ niệm yêu thương của hai đứa mình… Anh luôn nhớ và sẽ không bao giờ quên những giây phút những kỉ niệm ở bên em...

Anh hỏi: "em biết điều này không? Có một ngôi sao trong mắt em đó..." và anh chỉ hi vọng em trả lời là: "Vậy anh hãy giữ ngôi sao đó nhé!"

Anh nhớ em...
Trang 1 trong tổng số 1 trang