Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

[anhtuyetcpt] và [marucohamhoc] lên thớt nhé.

Go down 
hoàng tử thành rome
forsythia
bình an em nhé
marucohamhoc
anhtuyetcpt
mylink
caihuuthanhvn
11 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
marucohamhoc
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
marucohamhoc

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : ko có gì là ko thể
Số lần được cám ơn : 8
Điểm : 44926

[anhtuyetcpt] và [marucohamhoc] lên thớt nhé. - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: [anhtuyetcpt] và [marucohamhoc] lên thớt nhé.   [anhtuyetcpt] và [marucohamhoc] lên thớt nhé. - Page 2 Icon_minitimeSat Apr 21, 2012 12:30 am

CHUNG_VIET_8X4 đã viết:
1_XIN CHÀO TẤT CẢ THÀNH VIÊN VNTHUTINH THÂN YÊU CỦA CHUNG-VIET!...
LỜI ĐẦU TIÊN XIN GỬI TỚI TOÀN THỂ CÁC BẠN CÓ MỘT MÙA HÈ THẬT SÔI ĐỘNG,TRÀN NGẬP NHỮNG NIỀM VUI.
LỜI TIẾP THEO XIN GỬI LỜI CHÚC MỪNG CÁC BẠN QUẢN LÝ BOX "CHÉM GIÓ" THẬT VUI MỪNG VÌ PHÒNG 'CHÉM GIÓ" CỦA CHÚNG TA LUÔN NHỘN NHỊP VÀ VỮNG VÀNG NHIỀU MÀU SẮC TƯƠI MỚI.
2_mình cũng xin chúc mừng hai nhân vật chính xinh sắn ,đáng yêu.dễ thương và vô cùng tốt của cuộc trò chuyện lần này.
3_sau đây sẽ là những câu hỏi trắc nghiệm chung dành cho hai bạn.
c_cách của riêng bạn...giải thích ngắn gọn xúc tích dễ hiểu.
Ko có gì phải sợ cả. Vì có sợ cũngko ích gì, mọi chuyện qua rồi, chỉ có cách cố gắng mà hạn chế và sửa chữa sai lầm nếu có thế
B....hãy nghĩ đến mẹ yêu quý của bạn .khi bạn cảm giác thấy mẹ thờ ơ với bạn.
a_hỏi trực tiếp mẹ lý do...phản ứng của bạn tiếp theo khi mẹ có hoặc ko có câu trả lời.
b_luôn vui vẻ thoải mái nhưng không quên một diều là luôn chia sẻ những niềm vui với mẹ
lí do của việc làm này.../
c_nói với mẹ câu yêu thương ....câu đó là gì..?
...............................................................................................................................
c) Nói với mẹ rằng: Mẹ thích ăn gì lúc này, con sẽ nấu một món thật ngon cho mẹ nhé
mong rằng hai bạn sẽ tìm được những câu trả lời tốt nhất
chúc các bạn thành công...
[_thân ái....chung-viet-8x4_]
thanks bạn, câu hỏi hay, hì
marucohamhoc
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
marucohamhoc

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: [anhtuyetcpt] và [marucohamhoc] lên thớt nhé.   [anhtuyetcpt] và [marucohamhoc] lên thớt nhé. - Page 2 Icon_minitimeSat Apr 21, 2012 10:56 pm

tình hình là ko ai muốn chém nữa
Cá xin phép chuồn ạ
chạy lẹeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
anhtuyetcpt
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
anhtuyetcpt

Tâm trạng : sleep
Nữ
Châm ngôn sống : Sống hạnh phúc rất khó, đôi khi phải vứt bỏ mới có được hạnh phúc và có khi đau khổ đến tận cùng lại là hạnh phúc....
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 44885

Bài gửiTiêu đề: Re: [anhtuyetcpt] và [marucohamhoc] lên thớt nhé.   [anhtuyetcpt] và [marucohamhoc] lên thớt nhé. - Page 2 Icon_minitimeSat Apr 21, 2012 11:40 pm

Hihi, chắc mọi người nản với câu trả lời của hai đứa mình quá đó marucohamhoc ạ
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : hay cam on ai da bo mat ta, vi nho ho ta biet lam the nao de dung day mot minh
Số lần được cám ơn : 50
Điểm : 53853

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
[anhtuyetcpt] và [marucohamhoc] lên thớt nhé. - Page 2 Left_bar_bleue10/10[anhtuyetcpt] và [marucohamhoc] lên thớt nhé. - Page 2 Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
[anhtuyetcpt] và [marucohamhoc] lên thớt nhé. - Page 2 Left_bar_bleue10/10[anhtuyetcpt] và [marucohamhoc] lên thớt nhé. - Page 2 Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: [anhtuyetcpt] và [marucohamhoc] lên thớt nhé.   [anhtuyetcpt] và [marucohamhoc] lên thớt nhé. - Page 2 Icon_minitimeSun Apr 22, 2012 10:32 am

Z 2 bồ chuẩn bị tinh thần tuần sau chém trả thù ông Hữu Tình đi, ổng chết chắc rùi hehe =))
hoàng tử thành rome
Quản trị viên
Quản trị viên
hoàng tử thành rome

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : tien
Số lần được cám ơn : 53
Điểm : 53550

Bài gửiTiêu đề: Re: [anhtuyetcpt] và [marucohamhoc] lên thớt nhé.   [anhtuyetcpt] và [marucohamhoc] lên thớt nhé. - Page 2 Icon_minitimeSun Apr 22, 2012 3:22 pm

anh chém nhé , hì tại cái thằng khốn nạn nó hack làm anh em mất hứng chém quá .
thứ nhất .

nhắc lại món nợ của 2 bạn từ những lần chém trước . mỗi bạn còn nợ một bài thơ , xem xét trả nợ sớm .

câu 1 : bạn nghĩ gì về những người bị less.nếu một ngày nào đó bạn nhận được một lời cầu hôn nghiêm túc của một nàng nào đó thì bạn sẽ thế nào? đã có bạo giờ bạn có ý nghĩ mình bị less chưa ? tại sao bạn lại có ý nghĩ đó .

câu 2 : bạn có nghĩ tình yêu cũng nên thử không? để bớt đau khổ , bớt chia li cũng như nước mắt ?
heokool
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
heokool

Nữ
Châm ngôn sống : Smile
Số lần được cám ơn : 38
Điểm : 45272

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: mũm mĩm
Hài hước:
[anhtuyetcpt] và [marucohamhoc] lên thớt nhé. - Page 2 Left_bar_bleue9/10[anhtuyetcpt] và [marucohamhoc] lên thớt nhé. - Page 2 Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:
[anhtuyetcpt] và [marucohamhoc] lên thớt nhé. - Page 2 Left_bar_bleue5/10[anhtuyetcpt] và [marucohamhoc] lên thớt nhé. - Page 2 Empty_bar_bleue  (5/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: [anhtuyetcpt] và [marucohamhoc] lên thớt nhé.   [anhtuyetcpt] và [marucohamhoc] lên thớt nhé. - Page 2 Icon_minitimeSun Apr 22, 2012 4:42 pm

èo, maruco đã lên đoạn đầu đài oy hở, chi bùn zới em nha [anhtuyetcpt] và [marucohamhoc] lên thớt nhé. - Page 2 MURI_temp_e3eaf545 Thoay
Gửi tới 2 bạn lời chúc bình an
bắt đầu nhóe
1 . Nếu hum nay 2 bạn ra đường gặp một tên con trai rùi tự dưng hắn quỳ xuống cầu hôn 2 bạn thì 2 bạn sẽ xử trí ra sao ( chưa hề bít tên đó là ai ) ooo

2. Đang ngồi lớp học thì có một quả bóng nước ở đâu rơi trúng đầu bạn, lúc đó từ đầu đến chân ướt nhèm, bạn hok hỉu ai đã làm như vậy với mình, trc cả lớp và thầy giáo lúc đó bạn làm giề

3. Có con chuột dưới chân bạn kìa affraid
anhtuyetcpt
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
anhtuyetcpt

Nữ
Châm ngôn sống : Sống hạnh phúc rất khó, đôi khi phải vứt bỏ mới có được hạnh phúc và có khi đau khổ đến tận cùng lại là hạnh phúc....

Bài gửiTiêu đề: Re: [anhtuyetcpt] và [marucohamhoc] lên thớt nhé.   [anhtuyetcpt] và [marucohamhoc] lên thớt nhé. - Page 2 Icon_minitimeSun Apr 22, 2012 9:10 pm

thứ nhất .

nhắc lại món nợ của 2 bạn từ những lần chém trước . mỗi bạn còn nợ một bài thơ , xem xét trả nợ sớm .
Cái này t không nói nợ nhé, nói thật là không biết làm thơ rùi, hic

câu 1 : bạn nghĩ gì về những người bị less.nếu một ngày nào đó bạn nhận được một lời cầu hôn nghiêm túc của một nàng nào đó thì bạn sẽ thế nào? đã có bạo giờ bạn có ý nghĩ mình bị less chưa ? tại sao bạn lại có ý nghĩ đó .
Họ cũng như mọi người thôi, và đều có quyền "mưu cầu hạnh phúc". T cũng không biết t sẽ thế nào nhưng nếu mình không có tình cảm thì nói chúng ra có thể trở thành bạn bè được không?
T chưa từng có ý nghĩ đó

câu 2 : bạn có nghĩ tình yêu cũng nên thử không? để bớt đau khổ , bớt chia li cũng như nước mắt ?
T nghĩ không nên thử vì tình cảm xuất phát từ con tim với những cảm xúc thật lòng, cái này chắc không thử đc nhỉ, vậy tình yêu cũng không có phép thử đâu ạ
anhtuyetcpt
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
anhtuyetcpt

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: [anhtuyetcpt] và [marucohamhoc] lên thớt nhé.   [anhtuyetcpt] và [marucohamhoc] lên thớt nhé. - Page 2 Icon_minitimeSun Apr 22, 2012 9:14 pm

1 . Nếu hum nay 2 bạn ra đường gặp một tên con trai rùi tự dưng hắn quỳ xuống cầu hôn 2 bạn thì 2 bạn sẽ xử trí ra sao ( chưa hề bít tên đó là ai ) ooo
"Bạn ơi có gì đứng lên bình tĩnh nói chuyện" hichic.

2. Đang ngồi lớp học thì có một quả bóng nước ở đâu rơi trúng đầu bạn, lúc đó từ đầu đến chân ướt nhèm, bạn hok hỉu ai đã làm như vậy với mình, trc cả lớp và thầy giáo lúc đó bạn làm giề
Chắc đầu tiên hét lên: "ối", sau đó thì tìm thủ phạm để xử lý

3. Có con chuột dưới chân bạn kìa :
T không sợ chuột, hì hì
marucohamhoc
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
marucohamhoc

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: [anhtuyetcpt] và [marucohamhoc] lên thớt nhé.   [anhtuyetcpt] và [marucohamhoc] lên thớt nhé. - Page 2 Icon_minitimeSun Apr 22, 2012 10:46 pm

heokool đã viết:
èo, maruco đã lên đoạn đầu đài oy hở, chi bùn zới em nha [anhtuyetcpt] và [marucohamhoc] lên thớt nhé. - Page 2 MURI_temp_e3eaf545 Thoay
Gửi tới 2 bạn lời chúc bình an
bắt đầu nhóe
cho luôn ạ:))
hôn vào mắt...cá chân ooo
hic, em chịu trận trong im lặng thôi ạ :-S
3. Có con chuột dưới chân bạn kìa affraid
iiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiií, chuột kìa:((
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: [anhtuyetcpt] và [marucohamhoc] lên thớt nhé.   [anhtuyetcpt] và [marucohamhoc] lên thớt nhé. - Page 2 Icon_minitime

[anhtuyetcpt] và [marucohamhoc] lên thớt nhé.
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2
 Similar topics
-
» Vậy nhé em đi đi.
» Trung thu vui em nhé
» Cùng nhau Chém [hoàng tử thành rome] và [thiên hạ đệ nhất công tử]. Mạnh gươm lên nhé làng nước.
» Hãy cứ tiếp tục bước đi em nhé!
» Đừng yêu ai nữa nhé, được không?!