Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Gủi người con gái anh yêu

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
phapvn157
Thành viên mới
Thành viên mới
phapvn157

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : cuoc song la vung hon don. tinh yeu se sang loc vung hon don do de dc tinh yeu thuc su
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 43684

Gủi người con gái anh yêu Empty
Bài gửiTiêu đề: Gủi người con gái anh yêu   Gủi người con gái anh yêu Icon_minitimeFri Apr 13, 2012 10:18 pm

Em yêu à.... Quên mất vợ yêu của anh.!
Cảm ơn em. Em đừng hỏi vì sao anh chưa nói gì đã cảm ơn em. Chắc có lẽ em đang thắc mắc anh cảm ơn em cái gì đúng không em yêu?
Em là nguời... là người con gái anh sẽ gắng bó với em khi về già luôn đó, anh tin tưởng rằng tình yêu của anh đủ lớn để anh có thể tự tin nói vơi em rằng anh sẽ đi với em đến cuối con đường. Cái con đường mà e phải khổ cực lựa chọn ngã rẽ, và cũng chính anh là người tạo ra ngã rẽ ấy và cũng chính anh sẽ chịu trách nhiệm khi anh xây dựng ngã rẽ đó trong con đường tình đó. Anh HỨA sẽ luôn nhuộm màu con đường ấy bằng màu hồng bằng tình yêu của anh. Một tình yêu mà chưa bao giờ anh lại thấy mình bị động trong chuyện tình cảm. Bị động không phải anh sợ em mà bị động vì anh quá thương em, anh cũng đã từng yêu và anh biết anh ở vị trì nào. Cho đến khi anh gặp em con tim anh lại một lần nữa thổn thức và tất nhiên chưa bao anh lại thấy mình lại có cảm giác như thế, em biết không? Chính nụ cười của em là thủ phạm gây ra 1 căn bệnh lạ cho tim anh. Đó là tim anh co lại, đạp loạn xạ mỗi khi emnc lạnh nhạt với anh, không muốn nói chuyện với anh hoặc nói chuyện với giọng điệu lạ lạ.. Anh xin cảm ơn nụ cười của em cũng là kể gây ra căn bệnh nan y không thuốc chữa trị. Dù có phương thuốc rẽ tiền nào đó trị hết bệnh cho anh thì anh hứa với lòng anh sẽ không bao sự dụng tới nó. Vì anh muốn tim mình chứa đựng nỗi nhớ thương em. Anh chỉ mong một điều là em sẽ ghen, giận, hờn, nhớ, thương như anh đối em. Như thế đã quá đủ với anh rồi. Mình cùng cố gắng xây dựng và nâng cấp con đương màu hồng mang tên 2 đứa minh sẽ không có giới hạn và ngã rẽ nữa em nhé....

Được sửa bởi phapvn157 ngày Sun Apr 15, 2012 12:03 pm; sửa lần 2. (Reason for editing : Sữa lỗi chính tả)
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Nam
Châm ngôn sống : Sống để yêu thương
Số lần được cám ơn : 141
Điểm : 47412

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Bình Thường nhưng tướng xấu
Hài hước:
Gủi người con gái anh yêu Left_bar_bleue8/10Gủi người con gái anh yêu Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Gủi người con gái anh yêu Left_bar_bleue10/10Gủi người con gái anh yêu Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Gủi người con gái anh yêu   Gủi người con gái anh yêu Icon_minitimeSat Apr 14, 2012 8:34 am

Tình yêu của bạn thật là cao thượng chúc cho bạn luôn hạnh phúc bên tình yêu của mình.
http://www.vuonyeuvn.com
nhok_iuanhthui!
Thành viên mới
Thành viên mới
nhok_iuanhthui!

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : hay de ngay mi hanh phuc hon ngay hom wa
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 52324

Bài gửiTiêu đề: Re: Gủi người con gái anh yêu   Gủi người con gái anh yêu Icon_minitimeSat Apr 14, 2012 3:58 pm

Cảm xúc thật của bạn ak? Hay đấy nhỉ? Nhưng tại sao lại nói là bị động khi thương người ta?
Có nghĩa là hok chủ động muốn thương ah?..Và sao lại hứa là sẽ không uống thuốc chữa trị? Vì bạn biết hok có thuốc nên mới hứa đúng không? Khôn quá nha....hjhj, chúc cho "ai đó"' sẽ là liều thuốc mãi bên bạn để bạn không bao giờ dám uống nha! Chúc bạn hạnh phúc nhé!
Sandyhuynh
Thành viên mới
Thành viên mới
Sandyhuynh

Nữ
Châm ngôn sống : bất chấp gian khó
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 43673

Bài gửiTiêu đề: Re: Gủi người con gái anh yêu   Gủi người con gái anh yêu Icon_minitimeSat Apr 14, 2012 8:20 pm

hi bạn,
Mình rất ngưỡng mộ một tình iu chân thành,trong cuộc đời này nói đến 2 người iu nhau thì bao la và mênh mông lắm.Nhưng mấy ai có đc 1 tình iu thật sự...Xin chúc mừng bạn nhen, bạn may mắn có đc nó.Hãy cố giữ lấy tình iu của chính mình.Chúc bạn lun hạnh phúc và vững vàng với tình iu của mình.
Thân.
mylink
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
mylink

Tâm trạng : cynical
Nữ
Châm ngôn sống : 1 cho tất cả
Số lần được cám ơn : 10
Điểm : 45464

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: -10/10
Hài hước:
Gủi người con gái anh yêu Left_bar_bleue-10/10Gủi người con gái anh yêu Empty_bar_bleue  (-10/10)
Nội tâm:
Gủi người con gái anh yêu Left_bar_bleue-10/10Gủi người con gái anh yêu Empty_bar_bleue  (-10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Gủi người con gái anh yêu   Gủi người con gái anh yêu Icon_minitimeSat Apr 14, 2012 11:47 pm

bạn thật hạnh phúc khi yêu và được yêu như thế
những gì bạn hứa, hãy cố gắng thực hiện tất cả nhé
hãy làm với tất cả tình yêu và niềm tin mà bạn dành cho cô ấy
chúc hạnh phúc
iii iii iii iii iii iii iii iii iii iii
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Gủi người con gái anh yêu   Gủi người con gái anh yêu Icon_minitime

Gủi người con gái anh yêu
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Đây là bức thư của người iu tớ gửi cho tớ đấy. Tớ mún chia sẻ với tất cả mọi người tâm trạng của tớ thôi. Tớ cũng mún nói với người ý rằng tớ rất hạnh phúc khi được yêu anh.
» Người lạ, Người thương rồi thành Người dưng…
» A AK` ...HÔM NAY EM ĐÃ VIẾT THƯ CHO ANH.....NHƯNG EM LẠI KHÔNG THỂ GỬI
» Người yêu tôi - người tôi yêu - chúng tôi yêu nhau
» Quà tặng sinh nhật người già, người lớn tuổi