Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Trước ranh giới giữa sự sống và cái chết.

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
nguyentuyen
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
nguyentuyen

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : vượt qua thử thách!
Số lần được cám ơn : 73
Điểm : 46203

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Trước ranh giới giữa sự sống và cái chết.  Left_bar_bleue0/0Trước ranh giới giữa sự sống và cái chết.  Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Trước ranh giới giữa sự sống và cái chết.  Left_bar_bleue0/0Trước ranh giới giữa sự sống và cái chết.  Empty_bar_bleue  (0/0)

Trước ranh giới giữa sự sống và cái chết.  Empty
Bài gửiTiêu đề: Trước ranh giới giữa sự sống và cái chết.    Trước ranh giới giữa sự sống và cái chết.  Icon_minitimeMon Feb 27, 2012 12:53 pm

Đó lần đầu tiên trong đời tôi cảm thấy sợ hại. Đã có lúc tôi chẳng còn muốn mơ ước hay tiếc nuối gì nữa.
Tôi đã từng trãi qua rất nhiều trắc trở nhưng ý chí và nghị lực đã khiến tôi vững bước.cứ thế thất bại rồi lại đứng lên, tôi đã tin tưởng mà cố gắng trong mọi việc. Tôi đã từng rất tự tin về bản thân. Không có ai làm dao động mọi quyết định của tôi. Nhưng chuyện tình yêu đến với tôi thật buồn. Đã có lúc tôi không còn muốn yêu ai nữa. Nhưng rồi tôi đã gặp em. Chúng tôi đã có một thời gian hạnh phúc. Tình cảm của chúng tôi càng lúc càng sâu nặng. Tuy có nhiều trắc trở nhưng tôi tin và vững tin sẽ cùng em vượt qua mọi khó khăn trong đời. Nhưng …từ khi tôi xuýt bị tai nạn xe .Trong khoảnh khắc giữa ranh giới giữa sự sống và cái chết thì mọi suy nghĩ của tôi đã khác . tôi cảm thấy mình nên yên phận và nên trân trọng những điều hiện tại. tôi nên để em được bình yên và quên tôi đi. Nhiều lần tôi đã định từ bỏ em nhưng tôi đã cố nhưng không làm được. Em là cô gái hay dao động , dễ dàng xúc động. Mọi việc đối với em thật đơn giản. Em nghĩ thật đơn giản. Em từng nói yêu và được sống bên tôi là hạnh phúc đối với em. Nhưng em à, em hãy suy nghĩ và hãy đổi mới. hãy làm những việc có lợi cho mình. . Em hay buồn vu vơ vì sự hờ hững của tôi. Những lúc ấy trong lòng tôi buồn vô hạn. Tôi cảm thấy đau lắm nhưng biết làm sao được đây. Tôi phải làm thế. Vì tôi đã quá mệt mỏi và sợ hãy và em , em sẽ kiệt sức mất. tôi không muốn em phải khổ vì tôi. không muốn em là đứa con bất hiếu...vì thế chỉ có quên tôi đi thì em sẽ hạnh phúc. Tôi chấp nhận chịu đựng mọi chuyện để em hạnh phúc.Em à, Em hãy mở rộng trái tim cho người khác. Hãy yêu người có thể yêu thương và mang hạnh phúc cho em. Nhưng em à, xin em đừng bắt anh thôi yêu em. Em hãy quên anh đi. Em yêu bất cứ ai anh cũng sẽ chấp nhận. Vì đó là điều anh muốn mà. Em là một trong hai điều lớn lao nhất trong đời anh. Nhưng rất khó để có thể có em bên đời. Vì thế anh sẽ từ bỏ điều lớn lao này. Dù biết em sẽ buồn nhưng đó chỉ là cảm giác tức thời. em sẽ quên anh thôi. Nhưng anh vẫn cố gắng để đem lại bình yên cho em. Em hãy suy nghĩ em nhé!
tinhnguyenhuu.90
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
tinhnguyenhuu.90

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : cảm xúc là một trạng thái không bền, hãy nắm lấy cảm xuc1
Số lần được cám ơn : 43
Điểm : 52787

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/10
Hài hước:
Trước ranh giới giữa sự sống và cái chết.  Left_bar_bleue1/10Trước ranh giới giữa sự sống và cái chết.  Empty_bar_bleue  (1/10)
Nội tâm:
Trước ranh giới giữa sự sống và cái chết.  Left_bar_bleue2/10Trước ranh giới giữa sự sống và cái chết.  Empty_bar_bleue  (2/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Trước ranh giới giữa sự sống và cái chết.    Trước ranh giới giữa sự sống và cái chết.  Icon_minitimeWed May 09, 2012 4:00 am

chào Nguyễn Tuyền ! tôi viết vào trang bạn vào một đêm đã rất muộn, có lễ chỉ còn chút xíu nữa là trời sáng rồi ! bạn ơi ! đọc nhật ký của bạn ! tôi thấy buồn một phần 1 nhưng cái điều làm tôi thấy vui , đó là bạn luôn đứng dậy sau khi gã. tôi cũng vậy, và một ngày nào đó tôi có thể cùng bạn dựa vào nhau mà đứng vững hơn! không để ngã nữa đúng không bạn ?
http://hoalanhuutinh.blogspot.com/
heokool
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
heokool

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : Smile
Số lần được cám ơn : 38
Điểm : 44762

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: mũm mĩm
Hài hước:
Trước ranh giới giữa sự sống và cái chết.  Left_bar_bleue9/10Trước ranh giới giữa sự sống và cái chết.  Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:
Trước ranh giới giữa sự sống và cái chết.  Left_bar_bleue5/10Trước ranh giới giữa sự sống và cái chết.  Empty_bar_bleue  (5/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Trước ranh giới giữa sự sống và cái chết.    Trước ranh giới giữa sự sống và cái chết.  Icon_minitimeWed May 09, 2012 6:50 am

Ích kỷ, làm như zị mà hem nghĩ cho cô gái kia sao, cô ấy cũng buồn lắm chứ bộ, cô ấy đã cố gắng để giúp thì mềnh phải cố gắng để chóng bình phục khỏe mạnh, tình cảm sẽ gắn kết hơn . Có những lúc hoạn nạn mới hiểu rõ thực sự bản chất, tình cảm của 1 người , yêu thì dễ nhưng quên 1 người thì có lẽ cả đời cũng chẳng quên được , chỉ là tình cảm sẽ vơi bớt dần mà thoay.
Đề nghị phấn chấn hơn chút đê, con trai giề mà lại bảo ng mình yêu đón nhận người khác mặc dù mềnh cũng iu cô ấy, Heo nghĩ chẳng phải là iu nữa oy. Liệu cô gái đó có đc hạnh phúc bên người còn lại khi cô ấy cũng iu anh sâu đậm ?

Hy vọng suy nghĩ kỹ để sau nì hem phải nói 2 từ " Giá như"...Trước ranh giới giữa sự sống và cái chết.  70
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Trước ranh giới giữa sự sống và cái chết.    Trước ranh giới giữa sự sống và cái chết.  Icon_minitime

Trước ranh giới giữa sự sống và cái chết.
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Ranh giới
» tại sao kiếp trước bạn chết
»  Trò chơi: Kiếp trước bạn là ai vs bạn chết như thế nào ???
» sợ sống ~ tức muốn chết !
» Nam giới, người Mỹ sinh sống tại Việt Nam muốn tìm vợ