Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Cảm ơn em nhiều "Ròm" ạ...

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
qtuan2902
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
qtuan2902

Tâm trạng : shock
Nam
Châm ngôn sống : Sống để biết thêm ngày mai...
Số lần được cám ơn : 15
Điểm : 44732

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 7/10
Hài hước:
Cảm ơn em nhiều "Ròm" ạ... Left_bar_bleue7/10Cảm ơn em nhiều "Ròm" ạ... Empty_bar_bleue  (7/10)
Nội tâm:
Cảm ơn em nhiều "Ròm" ạ... Left_bar_bleue10/10Cảm ơn em nhiều "Ròm" ạ... Empty_bar_bleue  (10/10)

Cảm ơn em nhiều "Ròm" ạ... Empty
Bài gửiTiêu đề: Cảm ơn em nhiều "Ròm" ạ...   Cảm ơn em nhiều "Ròm" ạ... Icon_minitimeWed Mar 21, 2012 12:45 pm

Thời gian trôi qua thật nhanh phải không em mới đó mà đã 14 năm rồi kể từ ngày mình gặp nhau, 5/9/1998 là ngày anh không thể nào quên được. Và hai ta cũng đã có 10 năm yêu nhau, nhớ lại quá khứ anh thấy vui lắm Ròm ạ. Mà hôm nay ngọn gió nào đưa em lên diễn đàn và an ủi anh vậy hả Ròm?

Thật sự bây giờ anh cũng không biết anh nên làm gì nữa , 4 năm trước khi em rời xa anh anh đã chúc cho em được hạnh phúc bên người mà em yêu. Anh không hối hận về mọi chuyện đã có với anh và em. Anh vẫn luôn bên cạnh em và quan tâm đến em mong cho em được hạnh phúc , Anh tự hiểu rằng tình càm mà em dành cho anh giờ đây ko còn là tình yêu mà ngày trước em vẫn dành cho anh. Đó chỉ là 1 chút quan tâm của 1 người mà em vẫn gọi bằng tiếng anh. Anh biết đời đôi khi ko được như anh mong muốn anh vẫn luôn quan tâm đến em luôn cầu chúc cho em được hạnh phúc. Em biết không anh đã không nhớ đến ngày hôm nay là ngày gì rồi nhưng khi nhìn thấy em vẫn vui tười cười nói và an ủi anh khi anh đang đau khổ nhất thì anh chợt nhớ lại những ngày anh và em bên nhau . Một thoáng chút suy nghĩ hiện ra trong tâm trí anh khi anh nhớ về em . Ko biết làm sao nữa nhớ những ngày tháng vui vẻ khi anh có em . Anh nghĩ có lẽ em ko biết rằng em chính là người đầu tiên anh yêu người đầu tiên cho anh biết cảm giác khi nào con người ta yêu . Và cũng thật trớ trêu thay em cũng chính là người cho anh biết cảm giác cô đơn bùn khổ vì người mình yêu như thế nào. Thực sự anh cám ơn em vì điều đó anh ko trách cứ gì em trách cứ em vì sao em lại bỏ anh điều đó chẳng bao giờ có trong tâm trí anh cả . Với anh anh nên tự trách mình thì hơn tự trách vì bản thân anh quá kém cỏi khi không giữ được em giữ được người anh yêu thương ở bên cạnh anh. Thật buồn phải không em. Thời gian cứ lặng lẽ trôi qua đôi lúc anh vẫn nhớ đến em như vậy đó nhớ những kỉ niệm mà hai ta đã từng có với nhau. Giờ anh vẫn luôn tin là có 1 thứ gọi là tình yêu mà anh chưa tìm được.

Em biết không tâm hồn của mỗi một con người như 1 cái ổ khoá vậy em ạ . Và 1 khi tìm ra cái chìa khoá đó chính là tìm ra 1 nửa còn lại của mình đó em . Với anh anh đã tìm ra đó chính là em em ạ nhưng cũng giống như 1 cái ổ khoá thôi cái chìa mà gẫy thì sẽ không mở được nó nữa . Anh đã đánh mất em đã làm mất đi tình cảm của hai ta em ạ nhưng ko sao cả vì con người rồi cũng có lúc sẽ tìm được nửa kia của mình. Anh đã buồn đã đau khổ vì em xa anh mất 1 thời gian khá dài anh luôn nhớ về em . Anh nghĩ có lẽ anh đã gục ngã nhưng không em ạ anh đã vượt qua những ngày tháng khó khăn đó đối với anh. Giờ tuy ko có em bên cạnh anh nhưng cuộc sống của anh vẫn ổn em ạ anh hiện giờ hài lòng với những gì anh đang có tuy nó không được như khi anh cả em còn bên nhau. Nhưng anh hiểu là em là 1 người con gái em có quyền đi tìm hạnh phúc riêng của em khi mà em cảm thấy anh ko còn đem lại được hạnh phúc cho em nữa . Điều đó là chuyện đương nhiên em ạ . Có gì đâu khi mà con người ta tình cảm thay đổi không thể báo trước . Ngày anh và em tình cờ gặp nhau thế rồi anh yêu em chuyện cũng bình thường như bao chuyện tình yêu của người khác . Anh biết chuyện chia tay là đương nhiên vì có yêu nhau đến mấy cũng không giải quyết được vấn đề gì.

Điều cuối cùng anh có thể tin rằng giờ đây em đang hạnh phúc bên người. Cuộc sống có khó khăn vui hay buồn cũng không làm em lùi bước. Anh chúc em hạnh phúc nhé " Ròm " hạnh phúc và vui vẻ trên bước đường em đi . Hãy tin rằng dù anh ko còn yêu em nhưng anh nghĩ anh vẫn giúp được em những lúc em cần, thời gian cứ thế trôi đi anh và em đã trưởng thành hơn rồi đó em ạ. Cố lên nha em

Gửi người đã cho anh biết tiếng yêu là gì . Cảm ơn em nhiều "ròm" ạ và chúc cho em luôn hạnh phúc luôn cười vui vẻ như cô bé ngày nào.

Được sửa bởi qtuan2902 ngày Wed Mar 21, 2012 1:21 pm; sửa lần 1.
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : sống không thẹn với lòng
Số lần được cám ơn : 68
Điểm : 62776

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn em nhiều "Ròm" ạ...   Cảm ơn em nhiều "Ròm" ạ... Icon_minitimeWed Mar 21, 2012 1:17 pm

Hic, bài viết thật cảm động, lôi cuốn người đọc. Mong anh sớm vượt qua được chuyện buồn và sớm tìm được 1 nửa đích thực cho mình, chúc anh hạnh phúc Wink
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Sống để yêu thương
Số lần được cám ơn : 141
Điểm : 47422

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Bình Thường nhưng tướng xấu
Hài hước:
Cảm ơn em nhiều "Ròm" ạ... Left_bar_bleue8/10Cảm ơn em nhiều "Ròm" ạ... Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Cảm ơn em nhiều "Ròm" ạ... Left_bar_bleue10/10Cảm ơn em nhiều "Ròm" ạ... Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn em nhiều "Ròm" ạ...   Cảm ơn em nhiều "Ròm" ạ... Icon_minitimeThu Mar 22, 2012 7:37 am

Vẫn còn buồn hở tuấn? sao mà lâu vậy rùi bây giờ tái xuất lại. Hồi bữa thấy tuấn vui thanh cũng vui giờ lại buồn nữa rồi. Thui đi tuấn à sau này con nó lớn nó sẻ hiễu chứ yến thì tuấm tạm gác qua một bên đi. Đừng buồn nữa ha.
http://www.vuonyeuvn.com
qtuan2902
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
qtuan2902

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Cảm ơn em nhiều "Ròm" ạ... Left_bar_bleue7/10Cảm ơn em nhiều "Ròm" ạ... Empty_bar_bleue  (7/10)
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn em nhiều "Ròm" ạ...   Cảm ơn em nhiều "Ròm" ạ... Icon_minitimeThu Mar 22, 2012 9:59 am

ừ, Tuấn cũng đang cố gắng để k nghĩ gì về Yến nữa... " Ròm " là người đầu tiên đã cho Tuấn biết tình yêu là gì, hôm qua cô ấy lên diễn đàn và có viết bài động viên Tuấn. Tuấn thật sự cám ơn những người bạn trên mạng và ngoài đời đã dành những lời khuyên giúp Tuấn vượt qua nỗi đau này. Chân thành cám ơn các bạn.!!!
pthanh1212
Thành viên mới
Thành viên mới
pthanh1212

Tâm trạng : sleep
Nữ
Châm ngôn sống : Có vấp ngã mới biết mình đang đi
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 43932

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn em nhiều "Ròm" ạ...   Cảm ơn em nhiều "Ròm" ạ... Icon_minitimeThu Mar 22, 2012 12:24 pm

qtuan2902 đã viết:
ừ, Tuấn cũng đang cố gắng để k nghĩ gì về Yến nữa... " Ròm " là người đầu tiên đã cho Tuấn biết tình yêu là gì, hôm qua cô ấy lên diễn đàn và có viết bài động viên Tuấn. Tuấn thật sự cám ơn những người bạn trên mạng và ngoài đời đã dành những lời khuyên giúp Tuấn vượt qua nỗi đau này. Chân thành cám ơn các bạn.!!!

Hì, anh vẫn nhớ kỉ niệm anh và em, nhớ cả ngày gặp nhau lần đầu nữa đấy. Nhưng cảnh báo trước nha, em với anh giờ là bạn, lời hứa không yêu vẫn là bạn của nhau chắc anh không quên.
qtuan2902
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
qtuan2902

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn em nhiều "Ròm" ạ...   Cảm ơn em nhiều "Ròm" ạ... Icon_minitimeThu Mar 22, 2012 12:44 pm

Gì chứ lời hứa đó anh mãi không quên đâu "Ròm" à. Hôm nào gặp nhau nha em, cafe tâm sự chuyện đời. ok
pthanh1212
Thành viên mới
Thành viên mới
pthanh1212

Tâm trạng : sleep
Nữ
Châm ngôn sống : Có vấp ngã mới biết mình đang đi
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 43932

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn em nhiều "Ròm" ạ...   Cảm ơn em nhiều "Ròm" ạ... Icon_minitimeThu Mar 22, 2012 4:04 pm

Hẹn gặp anh ngày kỉ niệm của 2 đứa, giờ thì mình chỉ liên lạc qua điện thoại thôi. Giờ em chưa chuẩn bị tâm lý để gặp lại anh sau 4 năm, ( không được nghĩ xấu nha ) dad
Trần Thị Bảo Ngọc
Quản trị viên
Quản trị viên
Trần Thị Bảo Ngọc

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : Thương trường như chiến trường
Số lần được cám ơn : 357
Điểm : 53880

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn em nhiều "Ròm" ạ...   Cảm ơn em nhiều "Ròm" ạ... Icon_minitimeThu Mar 22, 2012 4:13 pm

Chúc mừng anh chị đã gặp lại nhau nhé , em rất vui vì anh Tuấn đã có người động viên rồi đó :D
http://http//:vietgiaitri.com.vn
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Sống để yêu thương
Số lần được cám ơn : 141
Điểm : 47422

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Bình Thường nhưng tướng xấu
Hài hước:
Cảm ơn em nhiều "Ròm" ạ... Left_bar_bleue8/10Cảm ơn em nhiều "Ròm" ạ... Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn em nhiều "Ròm" ạ...   Cảm ơn em nhiều "Ròm" ạ... Icon_minitimeFri Mar 23, 2012 7:47 pm

qtuan2902 đã viết:
có gì đâu mà ơn nghỉa giử vậy lúc nào rảnh rổi mời mọi người trong diễn đàn đi uống nước là được rùi không nhiêu đâu 63420 người à. Chúc tuấn luôn vui nhé mình khuyên bửa giờ không nghe mà người yêu củ khuyên thì đã luôn. Lúc nào rảnh lên bình dương đi uống cafe hi.
http://www.vuonyeuvn.com
qtuan2902
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
qtuan2902

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn em nhiều "Ròm" ạ...   Cảm ơn em nhiều "Ròm" ạ... Icon_minitimeSun Mar 25, 2012 1:19 pm

caihuuthanhvn đã viết:
qtuan2902 đã viết:
có gì đâu mà ơn nghỉa giử vậy lúc nào rảnh rổi mời mọi người trong diễn đàn đi uống nước là được rùi không nhiêu đâu 63420 người à. Chúc tuấn luôn vui nhé mình khuyên bửa giờ không nghe mà người yêu củ khuyên thì đã luôn. Lúc nào rảnh lên bình dương đi uống cafe hi.
Ok, 63420x5k( trà đá thuốc lào)=> cày 1 năm đủ tiền mời mọi người , kaka. Nói đùa thôi, khi nào rảnh mình lên Bình Dương sẽ alo cho cậu.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn em nhiều "Ròm" ạ...   Cảm ơn em nhiều "Ròm" ạ... Icon_minitime

Cảm ơn em nhiều "Ròm" ạ...
Trang 1 trong tổng số 1 trang