Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Những giọt nước mắt cho anh !!!

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
unhappyseason
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
unhappyseason

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : ***
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 44346

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Những giọt nước mắt cho anh !!! Left_bar_bleue0/0Những giọt nước mắt cho anh !!! Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Những giọt nước mắt cho anh !!! Left_bar_bleue0/0Những giọt nước mắt cho anh !!! Empty_bar_bleue  (0/0)

Những giọt nước mắt cho anh !!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Những giọt nước mắt cho anh !!!   Những giọt nước mắt cho anh !!! Icon_minitimeThu Feb 16, 2012 9:23 pm

Anh thân yêu !!
Em biết rằng những dòng tâm sự em viết lên đây anh sẽ không bao giờ dọc được nó nhưng em vẫ viết anh ạh ! Em nhận lời yêu anh chưa tròn một năm mà chúng ta đã xảy ra biết bao nhiêu chuyện, mới gần một năm thôi nhưng sao em thấy mình đã quá mêit mỏi, đã biêt bao nhiêu đem nước mat em ướt đầm gối, biết bao sự lo lắng, chờ đợi dể rồi em nhận ra tất cả những gì em đã làm no chẳng có ý nghĩa gì cả. Em đã từng yêu và cũng đã bị họ làm tổn thương một lần và giờ đay thật không may mắn cho em vết thương đó như một lần nữa lại tái phát. Em thật sự là một đứa thua thiệt, em đã thật sự là một đứa kém cỏi vì tình yêu chân thành của em đã không cảm hoá được anh người ma đã nói muốn cùng em đi hết quãng đường còn lại, yêu anh đã hơn một lần em khóc, mỗi lần nước mắt lưng chòng em thầm nhủ em chi khóc mot lần này thôi nhưng đã bao nhiêu lần một lần như vậy em không thể nhớ được hết anh ah và bây giờ khi anh chọn cach im lặng để cho em rời xa anh, để cho em bơt đi phần nào nỗi đau đớn thì em cũng không thể rơi nước năt vì anh thêm một lần nữa vi em đã hêt nước mắt để khóc cho anh rồi.
Trong phút im lặng em đã chợt hiểu ra 1 điều: ở đời vẫn có tình yêu vĩnh cửu nhưng tình yêu vĩnh cửu đó là tinh yêu của những người mẹ vẫn tần tao một nắng hai sương vì con.
Đó là tình yêu mà em sẽ mang theo đi suốt cuộc đời này.

Được sửa bởi unhappyseason ngày Tue Mar 13, 2012 9:03 pm; sửa lần 1.
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Nam
Châm ngôn sống : Sống để yêu thương
Số lần được cám ơn : 141
Điểm : 47422

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Bình Thường nhưng tướng xấu
Hài hước:
Những giọt nước mắt cho anh !!! Left_bar_bleue8/10Những giọt nước mắt cho anh !!! Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Những giọt nước mắt cho anh !!! Left_bar_bleue10/10Những giọt nước mắt cho anh !!! Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Những giọt nước mắt cho anh !!!   Những giọt nước mắt cho anh !!! Icon_minitimeThu Feb 16, 2012 9:43 pm

Nếu trong cuộc sống mình hoàn hảo về mọi mặt thì đời sống của mình sẻ chẳng còn gì ý nghỉa nữa. Mình có gạch nhưng không có ximăng thì làm sao để xây nhà được. Mình hiểu cảm giác của bạn khi đọc được lá thư này. Bạn à cuộc sống là gì tình yêu cũng vậy. Hãy vui vẽ lên phía trước vẫn còn rất nhiều con đường cho bạn đi đó. Mình chúc bạn sẻ tìm về bãn năng và sự mạnh mẽ của riêng bạn chúc bạn thành công.
http://www.vuonyeuvn.com
muathang3
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : khong gi het
Số lần được cám ơn : 11
Điểm : 44174

Bài gửiTiêu đề: Re: Những giọt nước mắt cho anh !!!   Những giọt nước mắt cho anh !!! Icon_minitimeWed Apr 04, 2012 6:23 pm

Nỗi đau nào rồi cũng sẽ qua thôi bạn ạ, đừng đau lòng hoài vì những gì đã là quá khứ. Chỉ nên nhìn vào đó để tỉnh táo hơn và bước tiếp. Cuộc sống là muôn đời bí ẩn, hãy quên đi và vui lên! bạn sẽ thấy nó thật thú vị. Mạnh mẽ lên nhé cô gái!
unhappyseason
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
unhappyseason

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Những giọt nước mắt cho anh !!!   Những giọt nước mắt cho anh !!! Icon_minitimeWed Apr 04, 2012 8:21 pm

Cảm ơn bạn! Mình vẫn tự nhủ là mình phải cố gắng và mình nghĩ mình sẽ làm được bạn ah!
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Những giọt nước mắt cho anh !!! Left_bar_bleue8/10Những giọt nước mắt cho anh !!! Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Những giọt nước mắt cho anh !!! Left_bar_bleue10/10Những giọt nước mắt cho anh !!! Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Những giọt nước mắt cho anh !!!   Những giọt nước mắt cho anh !!! Icon_minitimeMon Apr 09, 2012 7:16 pm

Chúc bạn thành công nhé. Vươn lên nào đừng cố lùi bước nhé bạn.
unhappyseason
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
unhappyseason

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Những giọt nước mắt cho anh !!!   Những giọt nước mắt cho anh !!! Icon_minitimeMon Apr 09, 2012 7:30 pm

Mình sẽ cố gắng để quay trở về nơi bắt đầu, lại tiếp tục những hành trình của mình. Cảm ơn bạn !!!
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Những giọt nước mắt cho anh !!!   Những giọt nước mắt cho anh !!! Icon_minitimeTue Apr 10, 2012 12:53 pm

Ùm. Có câu này tặng bạn nè. Trong những cuộc tình chỉ có đoạn mở đầu là đầy vui thích. Vì vậy, bạn hãy bắt đầu lại ngay khi nào có thể.
unhappyseason
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
unhappyseason

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Những giọt nước mắt cho anh !!!   Những giọt nước mắt cho anh !!! Icon_minitimeTue Apr 10, 2012 5:59 pm

Hạnh phúc không phải là cái đích mà chinh là con đường ta đang đi. Mình đã lựa chọn cách ra đi để người đó đi tìm hạnh phúc của mình, mình đã chon cách buông tay khi bàn tay ấy muốn nắm một bàn tay khác. Mình sẽ buồn nhưng cũng sẽ sống tốt bởi đó là cách mà mình đã chọn. hanhj phúc là con đường mình đang đi. (*)
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Những giọt nước mắt cho anh !!!   Những giọt nước mắt cho anh !!! Icon_minitimeTue Apr 10, 2012 7:51 pm

Um chúc bạn luôn vui, mình luôn mong bạn và mọi người sẽ luôn vui hãy sống thật thanh thản nhé bạn. Giết ưu sầu là sức mạnh lớn nhất của mỗi con người.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Những giọt nước mắt cho anh !!!   Những giọt nước mắt cho anh !!! Icon_minitime

Những giọt nước mắt cho anh !!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» gIọt nƯớC mẮt cUốI cÙnG vÌ ANH!!!!!!!!!!!!!!!!!
» CON GÁI - CON TRAI - VÀ NHỮNG GIỌT NƯỚC MẮT
» [Đ]ợi [c]hờ cuối cùng chỉ là những giọt [nước mắt] trong [t]im......
» Giọt nước mắt
» giọt nước mắt rơi trên nấm mồ