Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Và Em Đã Yêu.

Go down 
Tác giảThông điệp
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Sống để yêu thương
Số lần được cám ơn : 141
Điểm : 47412

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Bình Thường nhưng tướng xấu
Hài hước:
Và Em Đã Yêu. Left_bar_bleue8/10Và Em Đã Yêu. Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Và Em Đã Yêu. Left_bar_bleue10/10Và Em Đã Yêu. Empty_bar_bleue  (10/10)

Và Em Đã Yêu. Empty
Bài gửiTiêu đề: Và Em Đã Yêu.   Và Em Đã Yêu. Icon_minitimeFri Mar 23, 2012 9:49 pm

Quá khứ chỉ là quá khứ phải không anh? Sao mình cứ phải hoài nghi về quá khứ khi mình đang sống với hiện tại anh nhỉ? Tình yêu nó là một cái gì đó thật khó nói và khi nó lên tiếng thì khó có thể chối bỏ.
Thời gian trôi quá nhanh để con người ta có thể nắm giữ nó. Nhưng anh yêu à, em sẽ trân trọng những giây phút khi em có anh. Em sẽ nở nụ cười thật tươi trước những khó khăn để biết rằng em luôn có anh yêu bên cạnh. Động viên em, an ủi em và yêu thương em. Anh đã là một phần cuộc sống này đối với em.
Anh biết không? Anh đã trở thành người quan trọng của em từ lúc nào ấy mà em cũng không biết nữa... Nó đến thật tự nhiên phải không anh? Ngày thứ 20 rồi anh, chẳng mấy nữa là tròn 1 tháng. 20 ngày ta ở cạnh nhau, nó không quá ngắn nhưng cũng không quá dài đủ để em biết rằng anh quan trọng đối với em như thế nào.
Em thật ngốc phải không anh? Em muốn xa anh vì em đã không tin tưởng anh nữa rồi. Nhưng em có biết đâu người em tin tưởng nhất là anh. Em sẽ đặt trọn niềm tin yêu của em vào anh. Vì anh là người em yêu mà.

Cám ơn anh đã đến bên em và yêu em...
Đã có những người lạ xuất hiện trong cuộc sống của em, có những người đi quá xa em, có những người làm tổn thương em và có những người làm em khóc nhưng anh đã xuất hiện như để bù đắp những thứ ấy. Anh cho em tình yêu, anh cho em niềm tin, anh cho em sự ấm áp và cho em nụ cười...
Đôi khi sự thay đổi của lòng người không thể gọi là sự bội bạc vì con người ta muốn tìm cho mình tình yêu đích thực giữa cuộc đời này đúng không anh? Có thể hai chúng ta đã yêu và thích nhiều người nhưng cuối cùng chúng ta lại là một mảnh ghép vừa khít của nhau.
Cám ơn anh nhiều lắm! Cám ơn anh đã kéo em ra khỏi vũng lầy u ám của tâm trạng. Cám ơn anh đã cho em nếm trải những vị ngọt ngào và đắng cay. Cám ơn anh đã đến bên em và yêu em...
Sẽ không có gì có thể thay thế anh trong em cả. Vì vậy anh đừng bao giờ rời xa em nhé!
http://www.vuonyeuvn.com

Và Em Đã Yêu.
Trang 1 trong tổng số 1 trang