Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Lá thư cuối...

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
qtuan2902
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
qtuan2902

Tâm trạng : shock
Nam
Châm ngôn sống : Sống để biết thêm ngày mai...
Số lần được cám ơn : 15
Điểm : 45022

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 7/10
Hài hước:
Lá thư cuối... Left_bar_bleue7/10Lá thư cuối... Empty_bar_bleue  (7/10)
Nội tâm:
Lá thư cuối... Left_bar_bleue10/10Lá thư cuối... Empty_bar_bleue  (10/10)

Lá thư cuối... Empty
Bài gửiTiêu đề: Lá thư cuối...   Lá thư cuối... Icon_minitimeSun Mar 25, 2012 5:30 pm

Khi em đọc được lá thư này thì có lẽ anh đã đi xa rất xa, cuối tháng 4 này anh đi htld bên quatar 3 năm. Anh thật sự không muốn như thế nhưng mà em ơi đấy là lối đi dành cho anh, anh phải đi vì ở lại chỉ làm anh càng buồn thêm mà thôi, anh phải đi thật xa để quên đi những chuyện buồn của mình và vì anh ko biết phải làm gì hay phải làm sao khi anh là một kẻ đến sau tình yêu mà thôi.
Vẫn biết trong tình yêu trái tim không thể chia đôi nhưng anh vẫn mong trái tim em chia làm đôi một nữa cho anh nữa kia cho người ấy. Nhưng thật sự không thể như thế phải không em vì anh biết với em tình yêu của em là mãi mãi. Anh không trách gì em mà anh chỉ trách cuộc đời sao quá bất công sao lai cho anh gặp em quá muộn màng.
Em có biết em là người con gái có ý nghĩa trong cuộc đời anh như thế nào không tại sao em chỉ thoáng qua đời anh như một cơn gió mát ban trưa để rồi xa anh mãi mãi vậy em. Những ngày bên em, được chung bước bên em, đươc nói chuyện và nhìn em cười nói đó là điều hạnh phúc trong lòng anh không? Anh biết sự có mặt của anh chỉ gây cho em sự đau khổ thêm mà thôi vì phải đứng giữa hai con đường mà em chỉ được chọn một mà thôi, sống như thế đau khổ lắm phải không em. Anh không muốn làm em đau khổ như thế sẽ làm cho anh càng cảm thấy anh có lỗi thêm mà thôi.
Cuộc tình giữa ba người thì phải có một người phải khổ đau phải không em anh chỉ mong sao em thật sự hạnh phúc như thế sự ra đi của anh mới đáng. Ở nơi ấy anh cầu chúc cho em mãi mãi là người con gái hồn nhiên và bướng bỉnh như lúc đầu anh đã gặp và điều duy nhất anh mong muốn la em đừng buồn vì anh không có mặt bên em lúc này nhé em.
Những tháng ngày hạnh phúc có em có và con bên cạnh anh đã không còn nữa, em mang con ra đi để lại trong anh biết bao kỷ niệm... nỗi nhớ mong... tiếc nuối...
Nhớ ngày đó, Anh và em tay trong tay đi trên con đường xào xạc lá thu bay. Cuộc tình nồng thắm anh dành cho em chứa chan bao niềm yêu thương trong đó. Tình Anh dành cho em chưa phai cớ sao em lại cách xa anh??
Em ra đi, phút biệt ly anh mãi nhớ, anh rất buồn. Biết bao lời yêu thương dành cho nhau khi phút giây ta bên nhau ấm nồng, khi tình hồng đôi ta tựa như giấc mơ. Chỉ có anh yêu em, anh mãi không bao giờ quên. Vậy mà giờ đây. Giờ Phút bên nhau nhẹ trôi đi như cơn gió thoảng. Em đã cất bước đi, đường phố vắng chỉ còn mình anh, giấc mộng bên nhau của đôi ta đã úa tàn... Em có biết không? Từng đêm vắng, trời đổ mưa đến tê lòng, một mình anh ngồi cô đơn nhớ em. Luôn khát khao được ở bên em. Trái tim anh như đau nhói khi nghĩ đến hình ảnh của em. Em đã đến với anh, anh mong mãi mãi đôi ta luôn có nhau bên đời, dù cho bao tháng năm có trôi đi vào quên lãng. Giờ đây, tình chúng ta lỡ cách xa rồi, trong lòng anh vẫn mãi nhớ đến phút giây gia đình ta bên nhau.
Bao tiếng yêu thương anh nguyện dành hết cho em cho dù em không còn ở bên anh nữa, vì anh 1 lần: nuôi dạy con chúng ta nên người em nhé. Anh yêu em nhưng không thể nào níu kéo em được nữa. Chúc em hạnh phúc bên người dù đó là điều anh không hề muốn. Chào em, 1 ngày nào đó có gặp lại đừng coi anh là người dưng em nhé.
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Sống để yêu thương
Số lần được cám ơn : 141
Điểm : 47712

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Bình Thường nhưng tướng xấu
Hài hước:
Lá thư cuối... Left_bar_bleue8/10Lá thư cuối... Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:

Lá thư cuối... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Lá thư cuối...   Lá thư cuối... Icon_minitimeSun Mar 25, 2012 5:59 pm

Tuấn đi nước ngoài hả. Chúc lên đường thượng lộ bình an nhé. Đúng vậy đó tuấn à, nếu bạn cảm thấy đau khổ lắm thì cách giải quyết này cũng tốt thôi. Nhưng hãy nhớ ở đất khách sứ người mình chắc chắn cô đơn, hãy tự chăm lo cho bản thân nhé. Mong rằng mọi chuyện sẽ tốt đẹp hơn, chúc vạn sự như ý.
http://www.vuonyeuvn.com
qtuan2902
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
qtuan2902

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Lá thư cuối... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Lá thư cuối...   Lá thư cuối... Icon_minitimeSun Mar 25, 2012 6:09 pm

Ừ, mình đang làm giấy tờ để đi htld. Mẹ mình thấy mình buồn nên khuyên mình đi xa 1 thời gian cho vơi đi chuyện buồn, 3 năm có lẽ sẽ làm cho mình quên được những chuyện đau lòng này. Hi vọng 1 ngày nào đó mình sẽ trở lại là mình, là Tuấn vô tư của ngày nào. pirat
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Sống để yêu thương
Số lần được cám ơn : 141
Điểm : 47712

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Bình Thường nhưng tướng xấu
Hài hước:
Lá thư cuối... Left_bar_bleue8/10Lá thư cuối... Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:

Lá thư cuối... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Lá thư cuối...   Lá thư cuối... Icon_minitimeSun Mar 25, 2012 6:17 pm

Ừm tốt lắm. Tuấn hãy đi cho tâm hồn mình t hanh thản đừng tự làm khổ mình. 3 năm cũng vừa đủ cho tuấn quên đi qúa khứ và đủ tiền mời mọi người trong vnthutinh uống nước rùi đó. Ở đây mọi người sẽ chờ tin vui của tuấn. Cố gắng lên người bạn.
http://www.vuonyeuvn.com
qtuan2902
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
qtuan2902

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Lá thư cuối... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Lá thư cuối...   Lá thư cuối... Icon_minitimeSun Mar 25, 2012 7:24 pm

Trước ngày đi mình sẽ ghé Bình Dương gặp cậu. Ok vậy nha!!!
Trần Thị Bảo Ngọc
Quản trị viên
Quản trị viên
Trần Thị Bảo Ngọc

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : Thương trường như chiến trường
Số lần được cám ơn : 357
Điểm : 54170

Lá thư cuối... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Lá thư cuối...   Lá thư cuối... Icon_minitimeMon Mar 26, 2012 8:12 am

Cố gắng lên anh nhé, hy vọng anh sẽ làm lại từ đầu sau những mất mát này , chúc anh thành công
http://http//:vietgiaitri.com.vn
Sponsored content

Lá thư cuối... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Lá thư cuối...   Lá thư cuối... Icon_minitime

Lá thư cuối...
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Những truyện cười chọn lọc, đọc chắc chắn sẽ cười......keke
» Truyện cười sưu tầm (Đọc xong thách không cười )
» Hãy cho em 5s......để nói em yêu anh làn cuối........!
» Buc thu cuoi gui cho anh
» Hãy mỉm cười bạn nhé