Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Anh phải làm gì???????????????????????????????????????????????

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
angellove
Thành viên mới
Thành viên mới
angellove

Tâm trạng : worried
Nam
Châm ngôn sống : cuoc song khong co tinh yeu chi co ton tai chu khong co song
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 50761

Anh phải làm gì??????????????????????????????????????????????? Empty
Bài gửiTiêu đề: Anh phải làm gì???????????????????????????????????????????????   Anh phải làm gì??????????????????????????????????????????????? Icon_minitimeWed Mar 21, 2012 11:20 pm

Em có người bạn gái.Em rất thương cô ấy nhưng tụi em ở rất xa nhau chỉ có thể nhắn tin hoặc gọi điện cho nhau.Bạn gái em thức rất khuya hầu như em không thể nào thức được như cô ấy.Lúc mới quen có đêm 3 giờ sáng em vẫn chưa ngủ được, lúc đầu em cũng ráng thức để nói chuyện với cô ấy nhưng dần dần em không thể nào thức nổi nữa, nói chuyện dần dần lúc em không còn biết chuyện gì để nói nữa rồi nhắn tin cũng chẳnng biết cái gì để nói bây giờ.Nói tới đây em xin nói này nếu có gì không đúng anh chị bõ qua cho.Từ ngày cái mạng điên thoại ra cái vụ nói chuyện và nhắn tin miễn phí đi đâu cũng thấy đa số nhất là độ tuổi teen cầm điện thoại nhắn tin hay nói chuyện mà không bao giờ thấy buông cái điện thoại ra Exclamation, có hôm em thử lấy điên thoại ban em xem thử coi nhắn tin gi mà nhiều như vậy trong điện thoại em chỉ thấy xuất hiện vài chữ như:u,có,uhm, hihi,oh......chỉ co 1 bao nhiêu đó lập đi lập lại hơn 100 tin nhắn Question Question Question Question Question Question Question Quay lại chuyện của em thấy tình hình không thể nào em chịu nổi nữa em nói với bạn gái em em không chịu không nổi nữa bây giờ khi nào thấy nhớ nhau hay co chuyên gì muốn tâm sự thì mình nhắn tin hay gọi điện thoại cho nhau.Thế là sóng gió kéo tới cứ vài ba bữa là bạn gái em lại nói này nói nọ rồi thế la gây nhau.Tệ hơn nhất nữa là hôm nay cô ấy nói lời chia tay em luôn em rất rối không biết phải làm sao bây giờ Exclamation Exclamation Exclamation Exclamation Exclamation Exclamation Exclamation Exclamation Exclamation Anh chị có ý kiến gi giúp em em giờ không biết phài làm gi bây giờ nữa.
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Sống để yêu thương
Số lần được cám ơn : 141
Điểm : 47412

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Bình Thường nhưng tướng xấu
Hài hước:
Anh phải làm gì??????????????????????????????????????????????? Left_bar_bleue8/10Anh phải làm gì??????????????????????????????????????????????? Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Anh phải làm gì??????????????????????????????????????????????? Left_bar_bleue10/10Anh phải làm gì??????????????????????????????????????????????? Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh phải làm gì???????????????????????????????????????????????   Anh phải làm gì??????????????????????????????????????????????? Icon_minitimeThu Mar 22, 2012 5:53 am

Chào bạn. Mình rất hiểu tâm trạng của bạn bây giờ. Và hoàn cảnh của bạn có thể nói là có chút gì đó giống chuyện tình của mình.
Mình cũng suy nghỉ và hành động như bạn vậy. Yêu nhau như vậy rất nhàm chán và dể đổ vở hơn bao giờ hết. Khi đã nhàm chán với chuyện nhắn tin hay gọi điện thì người ta sẽ muốn tìm tòi những cái mới hơn điều này thì hơi tế nhị và nhạy cảm tí, ví dụ như người ta thoả mản được mục đích chuyện trò thì người ta sẽ suy nghỉ tới mục đích khác như là hôn, ôm eo, hay là cũng có thể leo rào. Điều này mình nói ra bạn đừng buồn, có lẽ bạn chưa hiểu rỏ về người yêu mình. Bạn nói cô ấy thức khuya rất giỏi và bạn thì không thể thức nỗi để trò chuyện với cô ấy. Bạn thử đặt vấn đề vào suy nghỉ lại xem có phải cô ta muốn cùng bạn thức khuya là chỉ vì đơn giản là để nói chuyện hay không. Bạn hãy xem xét lại rùi mình sẻ nói tiếp nhé. Chào bạn.
http://www.vuonyeuvn.com
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : sự sống nảy sinh từ trong cái chết,hạnh phúc hiện hình từ những hi sinh gian khổ, trên đời này không có con đường cùng,chỉ có những ranh giới,điều cốt yếu là phải biết vượt qua những ranh giới ấy...
Số lần được cám ơn : 77
Điểm : 54089

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0.0000001/100
Hài hước:
Anh phải làm gì??????????????????????????????????????????????? Left_bar_bleue10/1Anh phải làm gì??????????????????????????????????????????????? Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:
Anh phải làm gì??????????????????????????????????????????????? Left_bar_bleue10000/1Anh phải làm gì??????????????????????????????????????????????? Empty_bar_bleue  (10000/1)

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh phải làm gì???????????????????????????????????????????????   Anh phải làm gì??????????????????????????????????????????????? Icon_minitimeSat Mar 24, 2012 7:06 pm

Chào bạn angellove!
Mình hiểu những suy nghĩ và tìm cảm của bạn. Bạn đã có 1 sai lầm rất lớn trong tình yêu đó là không tự mình biết cách làm mới tình yêu của mình, đôi khi chỉ là vài câu nói vu vơ, hay vài câu chuyện nhỏ cũng đủ làm hâm nóng lên tình yêu của bạn, đừng bao giờ suốt ngày chỉ biết lặp đi lặp lại 1 điều gì, con người ta ưa tìm tòi và khám phá, vì thế nên những điều mới lạ luôn hấp dẫn và khiến cho những người yêu nhau hơn, 1 khía cạnh nhỏ cũng dễ làm chất xúc tác để đưa 2 bạn đến hạnh phúc. Còn việc bạn gái của bạn thức khuya hay không thì điều đó không quan trọng, không nhất thiết là cô ấy thức đến 3h sáng thì bạn cũng phải thức đến 3 giờ sáng, mỗi người chúng ta đều có những quyền riêng tư của mình và đôi khi cô ấy thức vậy cũng là chỉ để dành cho mình 1 chút quyền riêng tư đó thì sao. Đừng có cố chạy theo điều gì cả, chỉ cần bạn là bạn, và biết làm mới chính mình thì bạn sẽ lấy lại được hạnh phúc của mình, hãy chứng tỏ cho cô ấy biết bạn yêu cô ấy đến như thế nào nhé.
Thân ái!
thiên hạ đệ nhất công tử
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh phải làm gì???????????????????????????????????????????????   Anh phải làm gì??????????????????????????????????????????????? Icon_minitime

Anh phải làm gì???????????????????????????????????????????????
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Phải chăng đây chỉ là những lời sáo rỗng phải không anh ?
» Có phải anh quá tin tình yêu của mình phải không em?
» phải trăng "bàn tay mình có phải làm lên tất cả "
» Tôi phải làm sao...???
» Tôi phải làm gì