Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Em nhớ anh và nhiều hơn thế nữa

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
pthanh1212
Thành viên mới
Thành viên mới
pthanh1212

Tâm trạng : sleep
Nữ
Châm ngôn sống : Có vấp ngã mới biết mình đang đi
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 44212

Em nhớ anh và nhiều hơn thế nữa Empty
Bài gửiTiêu đề: Em nhớ anh và nhiều hơn thế nữa   Em nhớ anh và nhiều hơn thế nữa Icon_minitimeThu Mar 22, 2012 3:51 pm

Em thề là em nhớ anh kinh khủng đầu em kô 1 lúc nào dứt anh ra khỏi ý nghĩ. Bất cứ nơi nào em đi đều làm em nhớ anh.
Mỗi ngày em qua góc phố mà mình đã từng đi với nhau làm lòng em càng day dứt hơn. Mọi thứ xung quanh em giờ đây chỉ anh và anh. Em trói ý nghĩ mình trong những bộn bề công việc.. khói bụi ngoài đường cùng nắng gió mỗi ngày cũng không thể làm em vơi đi nỗi nhớ. Chúi đầu vào học hành, công việc và những cuốn sách em mang bên mình cũng chỉ là vô ích... Anh vẫn hiện ra rất rõ trong tâm trí em. Mọi hành động anh làm, những lời anh nói vẫn vẹn nguyên như ngày hôm qua, cứ nhìn thấy cái bộ mặt của anh mỗi khi trêu em thì em lại phì cười.. Anh là kẻ cứng đầu và nói nhiều... Em nhớ anh...

Em không biết phải cất nỗi nhớ của mình ở góc xó xỉnh nào để nó không làm em ngột ngạt đến như thế. Em ghét nhất mỗi khi phải thấy mình bất lực... Và đôi khi... Em ghét cả anh... Em đã nói em sẽ viết mail cho anh nhưng em lại không đủ can đủ can đảm để cho anh đọc được những gì em muốn viết.. em không muốn cả anh và em phải chờ đợi 1 điều khó có thể thành hiện thực.. với em.. thời gian là vũ khí nguy hiểm nhất trong cuộc đời... em không thể nói cũng như không thể hứa rằng em sẽ đợi anh... Ngày đấy với em còn xa lắm.. anh ạ... Dù thực sự bản thân em là kẻ luôn mong muốn nhiều nhất để được thấy cái ngày ấy... Em nhớ anh...

Đến tận lúc này em cũng không thể tin rằng mình xa nhau trong thời gian ngắn như thế... Em đã cố gắng làm mọi điều em muốn.. Dù là không hoàn toàn... Có những lời em vẫn chưa kịp nói... có những cái siết tay em cũng chưa kịp bắt... tất cả những điều ấy em đều muốn làm cùng với anh.. nhưng thời gian của chúng ta không đủ anh nhỉ?.. Anh còn nhớ cái đêm mà em bảo với anh rằng em buồn... Em nhớ... Lúc đấy em chỉ muốn nói với anh rằng kẻ làm em phát điên lên chính là anh... Em gần như bất lực hoàn toàn với nỗi nhớ mà em không nỡ bỏ lại cũng như mang theo... Tất cả đôi khi chỉ là phù phiếm... Điều đó thật kỳ lạ... Anh mang đến cho em mộ sự thân thiết gần như là quen thuộc.. và những cảm xúc xáo trộn đến ngạt thở... Em nhớ anh...

Thời gian còn dài và em còn phải đi rất xa... Em không biết mình có nhớ anh đủ lâu và đủ nhiều như em vẫn muốn hay không... Mọi chuyện ngày mai có thể sẽ khác... Và nếu như có một ngày nào đó em quên anh..! Thì hãy nhắc cho em nhớ... Anh nhé! Em nhớ anh...

Mỗi ngày em vẫn đọc lại những dòng tin của anh, vẫn bấm số gọi đi và rồi thấy lòng hụt hẫng khi bên kia là tiếng tò te tí lạnh lùng và đáng ghét... Em nhớ anh... Em nhớ tiếng nói của anh.. nhớ cái lưng của anh mỗi khi anh chở em đi qua phố phường đầy nắng... Nhớ ... Tất cả những gì thuộc về anh... Em thề là nếu như anh ở đây ngay lúc này em sẽ ôm chặt lấy anh và không bao giờ buông ra... Em tiếc là mình đã không có đủ can đảm để làm điều ấy sớm hơn... Em nhớ anh... và nhiều hơn thế nữa....

Được sửa bởi caihuuthanhvn ngày Fri Mar 23, 2012 7:34 am; sửa lần 1. (Reason for editing : Viết tắt nhhều)
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Sống để yêu thương
Số lần được cám ơn : 141
Điểm : 47702

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Bình Thường nhưng tướng xấu
Hài hước:
Em nhớ anh và nhiều hơn thế nữa Left_bar_bleue8/10Em nhớ anh và nhiều hơn thế nữa Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Em nhớ anh và nhiều hơn thế nữa Left_bar_bleue10/10Em nhớ anh và nhiều hơn thế nữa Empty_bar_bleue  (10/10)

Em nhớ anh và nhiều hơn thế nữa Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Em nhớ anh và nhiều hơn thế nữa   Em nhớ anh và nhiều hơn thế nữa Icon_minitimeFri Mar 23, 2012 7:36 pm

Tình yêu đôi khi có thể nói đó là một vị thuốc độc. Ai cũng thấy đau khổ cho riêng mình. Mình cũng đã trải qua tình yêu nhớ nhung mong chờ, nhưng mọi thứ chỉ làm cho con tim mình nhức nhói làm cho vị thuốc độc mạnh lên. Bạn à những bước đi tiếp theo vẫn còn nhiều thử thách ly kì và qúa khứ của chúng ta vẫn nhiều nhưng không thiếu chổ trống, nên mình khuyên bạn hãy dọn dẹp một khoảng trống trong qúa khứ để cất giử tình yêu này vào đó. Đừng nắm mải nó trong tay vì phiá trước sẽ còn có rất nhiều thứ cho bạn nắm giử lắm. Hãy vui vẽ lên nhé bạn.
http://www.vuonyeuvn.com

Em nhớ anh và nhiều hơn thế nữa
Trang 1 trong tổng số 1 trang