Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Gỡ rối thế giới thứ 3 ...

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
boomgirl_only_love.u_666
Thành viên mới
Thành viên mới
boomgirl_only_love.u_666

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : Đừng cố gắng níu kéo những thứ không thuộc về mình...
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 43908

Gỡ rối thế giới thứ 3 ... Empty
Bài gửiTiêu đề: Gỡ rối thế giới thứ 3 ...   Gỡ rối thế giới thứ 3 ... Icon_minitimeThu Apr 12, 2012 6:49 pm

em là chủ topic " thế giới thứ 3 mất rùi ... " lần trước . Hì , lần trước em có nói là em đơn fương 1 bạn cùng giới tính .Em vẫn để tình yêu đó vu vơ theo gió vì em sợ nói ra thì em sẽ vô tình đánh mất luôn tình bạn giữa em và ng` ấy . Bây giờ thì tự nhiên ng` ấy ko chơi vs em nữa . Ng` ấy bảo " tao ko thíck ckơi vs mày nữa thì ko chơi tkôi ! " nhưng em vô tình nghe ng` ấy nói vs bạn ng` ấy " tao nghi ngờ giới tính kon đó wá nên tkôi ko ckơi , sợ bị less ... " Em có nói chiện lại vs ng` đó cko rõ ràng nhưng ng` đó đều tránh mặt em hoặc " mệt wá , piến zùm đi " . Em cũng tự nhủ ng` ta ko thích mình thì tkôi , trên đời này thiếu zì ng` ... Nhưng em ko thể nào wên đc ng` ấy . Tối ngủ cũng mơ thấy . Em cũng wen vài ng` để nhằm wên đc ng` ta ( wen kon trai nha ) nhưng ... em ko có cảm zác zì vs ng` mới hết . Mỗi lần nhớ đến ng`ấy , nụ kười thân wen ấy là em lại khóc ... Vì bạn ấy cùng lớp vs em nên em gặp hằng ngày . Ko tránh mặt đc . Bây giờ em fãi làm sao ... em ko thể wên đc ng` ta nhưng ng` ta ko ckấp nkận em ... huhuhuhuhuhu . giúp em vs . Gấp gấp
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Nam
Châm ngôn sống : sự sống nảy sinh từ trong cái chết,hạnh phúc hiện hình từ những hi sinh gian khổ, trên đời này không có con đường cùng,chỉ có những ranh giới,điều cốt yếu là phải biết vượt qua những ranh giới ấy...
Số lần được cám ơn : 77
Điểm : 54099

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0.0000001/100
Hài hước:
Gỡ rối thế giới thứ 3 ... Left_bar_bleue10/1Gỡ rối thế giới thứ 3 ... Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:
Gỡ rối thế giới thứ 3 ... Left_bar_bleue10000/1Gỡ rối thế giới thứ 3 ... Empty_bar_bleue  (10000/1)

Bài gửiTiêu đề: Re: Gỡ rối thế giới thứ 3 ...   Gỡ rối thế giới thứ 3 ... Icon_minitimeThu Apr 12, 2012 6:57 pm

Tôi nghĩ em nên nói chuyện trực tiếp với tôi thì tôi mới có thể tư vấn giúp em được hoặc là em có thể đến các trung tâm tư vấn tâm lý ( có thể ở trường em cũng có phòng tư vấn học đường) tại vì hiện tại tôi vẫn chưa hiểu rõ cái căn bản của em, và còn một số thông tin tôi còn thiếu. Nếu có điều kiện thì em pm vào yahoo hoangtuan.yeuyeu để được tư vấn trực tiếp nhé!
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Nam
Châm ngôn sống : Sống để yêu thương
Số lần được cám ơn : 141
Điểm : 47422

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Bình Thường nhưng tướng xấu
Hài hước:
Gỡ rối thế giới thứ 3 ... Left_bar_bleue8/10Gỡ rối thế giới thứ 3 ... Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Gỡ rối thế giới thứ 3 ... Left_bar_bleue10/10Gỡ rối thế giới thứ 3 ... Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Gỡ rối thế giới thứ 3 ...   Gỡ rối thế giới thứ 3 ... Icon_minitimeThu Apr 12, 2012 7:03 pm

Thật là chằng chịt và rắc rối trong chuyện tình cảm của bạn, bạn hãy nói rỏ hơn một chút nữa được không? Mình chưa hiểu rỏ ý bạn lắm. Tình cảm mà bạn không quên được là đồng giới và nếu như vậy thì nử hay nam. Và lưu ý để nhận được sự chia sẽ sớm nhất và tạo ra sự thông suốt hơn bạn nên viết chử có dấu tránh trường hợp viết tắt như trên nhé.
http://www.vuonyeuvn.com
tinhnguyenhuu.90
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
tinhnguyenhuu.90

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : cảm xúc là một trạng thái không bền, hãy nắm lấy cảm xuc1
Số lần được cám ơn : 43
Điểm : 52787

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/10
Hài hước:
Gỡ rối thế giới thứ 3 ... Left_bar_bleue1/10Gỡ rối thế giới thứ 3 ... Empty_bar_bleue  (1/10)
Nội tâm:
Gỡ rối thế giới thứ 3 ... Left_bar_bleue2/10Gỡ rối thế giới thứ 3 ... Empty_bar_bleue  (2/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Gỡ rối thế giới thứ 3 ...   Gỡ rối thế giới thứ 3 ... Icon_minitimeThu Apr 12, 2012 10:59 pm

tôi sẽ nói sao với bạn nhỉ? tôi có va sẽ nói nhưng xin lỗi vì tôi quá mệt, đọc những dòng đó của bạn tôi rất muốn chia sẽ bởi thời gian đã cho tôi chịu đựng sự giầy vò đó ! nhưng tôi kém quá không biết diễn tả với bạn sao nữa. mai tôi sẽ trả lời bạn khi cơn men đã tỉnh !
http://hoalanhuutinh.blogspot.com/
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Gỡ rối thế giới thứ 3 ...   Gỡ rối thế giới thứ 3 ... Icon_minitime

Gỡ rối thế giới thứ 3 ...
Trang 1 trong tổng số 1 trang