Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Gửi Ngốc !

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
nuocmatdanong
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nuocmatdanong

Tâm trạng : cynical
Nam
Châm ngôn sống : hạnh phúc là cho đi thật nhiều
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 45872

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Gửi Ngốc ! Left_bar_bleue10/10Gửi Ngốc ! Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:

Gửi Ngốc ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Gửi Ngốc !   Gửi Ngốc ! Icon_minitimeFri Mar 23, 2012 11:18 pm

Ngốc của anh!
Giờ này em đang làm gì thế? À, anh biết rồi, em đang ngồi bên bàn học một tay cầm bút còn tay kia ve vuốt con Đen phải không? Ái chà, anh lại nhớ em rồi!
Trời Hà Nội lạnh quá! Ở nhà lạnh lắm không em? Em dễ ốm lắm, phải mặc ấm vào nhé em. Anh thừa lời rồi, ở bên em giờ này đang có ai kia, vòng tay ấy vững chắc hơn, ấm áp hơn anh rất nhiều. Thế là anh sẽ chẳng còn được sưởi ấm cho em mỗi khi trời lạnh, vòng tay anh sẽ hờ hững trong khoảng không vô tận, sẽ không còn lần thứ hai gối đầu lên chân em ngắm em đọc truyện, không còn được cười đùa với em, không còn được chở em sau xe và trách yêu em khi em cụng mũ bảo hiểm vào mũ của anh… không còn được… nhiều lắm!!! Bao nhiêu kỉ niệm vẫn như còn trước mắt đây mà sao em xa quá. Tất cả vẫn ven nguyên trong tâm trí anh, hình bóng em, nụ cười em, ánh mắt em… tất cả, tất cả không hề xóa nhòa và có lẽ sẽ mãi mãi không bao giờ phai dấu trong anh. Nụ hôn ấy thật ngọt ngào, nụ hôn đầu tiên của chúng mình mà là ngờ đâu lại là nụ hôn ly biệt. Anh đã mất em đó là sự thật nhưng thật khó để anh có thể chấp nhận sự thật đó. Những ngày qua thật sự là những ngày vô cùng khó khăn với anh, anh đã cố gắng để thay đổi , để tập một cuộc sống không có em nhưng cố gắng bao nhiêu thì anh lại càng nhận ra là anh không thể làm được – cố gắng trong tuyệt vong.
Một bản sacxophon buồn. Từ giai điệu của nó như cứa vào tim anh những nhát đau buốt, tái tê. Anh đang nhớ em, nhớ nhiều lắm! Tại sao anh lại phải nhớ em nhiều thế này nhỉ? Anh còn là gì trong em đâu cơ chứ. Anh biết là mình ngốc, rất ngốc khi cứ tự lừa dối mình thế này em có biết anh đã vui sướng thế nào khi đã nghe thấy giọng em không? Anh biết là em nhớ anh. Anh không hiểu lý do em lại xa anh – việc làm khiến cả 2 phải đau khổ.
Bạn anh đã đánh mất chiếc điện thoại có bức ảnh duy nhất mà anh chụp em, những bài hát mà anh tải vì em, những hình nền chữ lồng ghép tên chúng mình,….. tất cả đều được lưu trong chiếc thẻ nhớ mình đổi cho nhau. Thẻ nhớ cũng mất rồi. chút niềm tin, hi vọng nhỏ nhoi cuối cùng của anh theo đó mà vụt tắt. Đến giờ phút này anh xác định buông tay. Anh sẽ không chạy theo níu kéo nữa, trên con đường anh bước sẽ chẳng còn có em, anh phải bước lẻ loi một mình. Những anh mong sao con đường của em không có nhiều chông gai, sóng gió. Không còn anh bên cạnh em sẽ rất khó khăn, anh biết điều đó, đừng phủ nhận lời anh. Cuối con đường của em có thể là hạnh phúc cũng có thể là khổ đau, tất cả đều do em lựa chọn. em có thể quay lại khi mệt mỏi nhưng sẽ không còn nụ cười anh, ánh mắt anh và vòng tay anh ấm áp cho em. Anh không thể đúng hơn anh không muốn yêu em nữa. Sẽ chẳng còn những đêm thao thức vì em chẳng còn những cuộc điện thoại kéo dài
Anh buồn rất nhiều. Anh đã khóc rất nhiều. Anh nhớ em….. nhưng anh phải quên em thôi. Vĩnh biệt em người con gái anh yêu
http://vnthutinh.com
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Sống để yêu thương
Số lần được cám ơn : 141
Điểm : 47712

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Bình Thường nhưng tướng xấu
Hài hước:
Gửi Ngốc ! Left_bar_bleue8/10Gửi Ngốc ! Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:

Gửi Ngốc ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi Ngốc !   Gửi Ngốc ! Icon_minitimeSun Mar 25, 2012 7:58 pm

Câu chuyện của bạn thật là buồn. Mình hy vọng bạn sẽ mạnh mẽ hơn, đừng đau buồn nữa nhé bạn. Trãi qua những đắng cay này sẽ giúp bạn đứng vững hơn trong đoạn đường phía trước. Cố gắng lên bạn nhé.
http://www.vuonyeuvn.com

Gửi Ngốc !
Trang 1 trong tổng số 1 trang