Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Thư gửi chồng

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
thocon
Thành viên mới
Thành viên mới
thocon

Tâm trạng : bored
Nữ
Châm ngôn sống : Sống là phải biết tha thứ
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 44264

Thư gửi chồng Empty
Bài gửiTiêu đề: Thư gửi chồng   Thư gửi chồng Icon_minitimeThu Mar 08, 2012 5:02 pm

[justify]Anh à, hôm nay là ngày 8/3 đó. Nhưng em tháy buồn và tủi thân nhiều lắm. Với em, em không cần gì cao sang, không cần những món quà đắt tiền, chỉ cần có anh, cần anh ở bên em mà thôi. Nhưng sao vậy anh, cứ đến ngày lễ già đó là anh lại bỏ rơi em, lại để em một mình để di với bạn. Em biết, mỗi người có một suy nghĩ, anh có cs riêng của anh, em không có quyền can thiệp, cũng không có quyền bắt anh thay đổi. Nhưng đáng ra những ngày này phải giành thời gian cho người mình yêu nhiều hơn chứ anh. Em thấy thủi thân lắm, em đã khóc nhiều lắm. 20/10, anh mang hoa qua tặng em rồi anh cũng đi. Đến hôm sinh nhật chúng mình anh cũng định đi với bạn anh nhưng rồi vì em giận nên anh ở nhà ăn sinh nhật với em.. Nhiều lúc em tự hỏi mình, không biết trong anh thì em là gì? Nhưng mà bạn em nó bảo, có thể anh hơn em nhiều tuổi nên cách sống của em cũng khác anh. Sao cũng được, nhưng mà em tủi thân lắm, Ngày này thì người ta được người yêu đưa đi chơi, có người yêu ở bên. Còn mình thì có người yêu mà lại vẫn phải thơ thẩn một mình. Cả ngày nay em chả biết llafm gì, chỉ ngồi buồn thôi.
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Sống để yêu thương
Số lần được cám ơn : 141
Điểm : 47632

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Bình Thường nhưng tướng xấu
Hài hước:
Thư gửi chồng Left_bar_bleue8/10Thư gửi chồng Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Thư gửi chồng Left_bar_bleue10/10Thư gửi chồng Empty_bar_bleue  (10/10)

Thư gửi chồng Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi chồng   Thư gửi chồng Icon_minitimeThu Mar 08, 2012 9:28 pm

Vậy mà cũng xưng là chồng. Hihi. Thương nhau lắm cắn nhau đau. Như vậy là tạm được rồi bạn à, mình chứng kiến nhiều cuộc tình như vậy lắm. Người ta thương nhau nhiều thì cũng dễ dàng xa nhau hơn. Yêu thương ít mà lại bền hơn đó. Bạn cố gắng lên nhé. Ít ra bạn còn hạnh phúc hơn mình vì mình không có ai yêu nè.
http://www.vuonyeuvn.com
thocon
Thành viên mới
Thành viên mới
thocon

Nữ

Thư gửi chồng Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi chồng   Thư gửi chồng Icon_minitimeFri Mar 09, 2012 4:43 pm

hic, bình thường thì anh ý là ng rất tâm lý. Hầu như ngày nào cũng qua nấu cơm cho mình ăn,. Nhưng mà những dịp lễ gì đó thì bạn bè lại quan trọng hơn. Hic, buồn lắm
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Sống để yêu thương
Số lần được cám ơn : 141
Điểm : 47632

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Bình Thường nhưng tướng xấu
Hài hước:
Thư gửi chồng Left_bar_bleue8/10Thư gửi chồng Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Thư gửi chồng Left_bar_bleue10/10Thư gửi chồng Empty_bar_bleue  (10/10)

Thư gửi chồng Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi chồng   Thư gửi chồng Icon_minitimeSat Mar 17, 2012 7:15 am

Ùm cũng buồn đó nhỉ thật là tủi thân đó nhỉ? Vậy thì nguồn động lực nào đã đưa em đến với vnthutinh và điều gì thúc đẩy con tim em viết lên những chia sẽ này?
http://www.vuonyeuvn.com
thocon
Thành viên mới
Thành viên mới
thocon

Nữ

Thư gửi chồng Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi chồng   Thư gửi chồng Icon_minitimeSat Mar 17, 2012 3:12 pm

Vô tình vào đọc thư và lúc đấy là rất tâm trạng thế là viết thôi. Những lúc buồn là chỉ muốn viết lên nhưng suy nghĩ của mình. Có những khi viết xong đọc lại thấy thật ngớ ngẩn, viết linh ta linh tinh nhưng mà vẫn tháy nhẹ lòng hơn rất nhiều
Sponsored content

Thư gửi chồng Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi chồng   Thư gửi chồng Icon_minitime

Thư gửi chồng
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Thơ gửi chồng
» 84 tim chong
» chồng yêu dấu!
» Gui chong yeu
» CHỒNG YÊU QUÍ CUẢ EM