Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé

Go down 
Khóc.full
hoàng tử thành rome
nero
kirara96
littlecat
dautien_vaduynhat
hellangel
kimthuy070189
VoTinh_it'sme
honghanh_kt3
dolley Nguyen
tinhnguyenhuu.90
thienthannhosh
thiên hạ đệ nhất công tử
Trần Thị Bảo Ngọc
19 posters
Chuyển đến trang : 1, 2, 3  Next
Tác giảThông điệp
Trần Thị Bảo Ngọc
Quản trị viên
Quản trị viên
Trần Thị Bảo Ngọc

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : Thương trường như chiến trường
Số lần được cám ơn : 357
Điểm : 53870

hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé Empty
Bài gửiTiêu đề: hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé   hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé Icon_minitimeWed Aug 10, 2011 8:50 pm

Sau 10 ngày để các bạn thành viên Vnthutinh bình chọn 1 smod nổi tiếng nhất ( không biết nổi về cái gì nữa ) tongue để đưa lên chém
Hôm nay với số phiếu cao ngất ngưởng 11 phiếu bỏ xa các smod đồng nghiệp Wink
Smod Hoangtuan_yeuyeu nghiễm nhiên được lên đoạn đầu đài rồi tongue
Nào chúng ta cùng chém, băm , vằm, chặt ...Miễn sao Hoangtuan_yeuyeu ra đi thanh thản mà không làm chúng ta sợ nữa
1 phút mặc niệm bắt đầu pale
http://http//:vietgiaitri.com.vn
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : sự sống nảy sinh từ trong cái chết,hạnh phúc hiện hình từ những hi sinh gian khổ, trên đời này không có con đường cùng,chỉ có những ranh giới,điều cốt yếu là phải biết vượt qua những ranh giới ấy...
Số lần được cám ơn : 77
Điểm : 54089

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0.0000001/100
Hài hước:
hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé Left_bar_bleue10/1hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:
hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé Left_bar_bleue10000/1hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé Empty_bar_bleue  (10000/1)

Bài gửiTiêu đề: Re: hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé   hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé Icon_minitimeWed Aug 10, 2011 10:19 pm

Nào...mại zo mai zo kiếm sẹo nào pà kon Twisted Evil
thienthannhosh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
thienthannhosh

Nữ
Châm ngôn sống : Don't save your smile ever when you sad. because you never know some body may be love you because of this smile...
Số lần được cám ơn : 48
Điểm : 52443

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: hEo Ú lÀ me.......
Hài hước:
hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé Left_bar_bleue7/10hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé Empty_bar_bleue  (7/10)
Nội tâm:
hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé Left_bar_bleue10/10hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé   hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé Icon_minitimeThu Aug 11, 2011 9:10 am

Anh hoangtuan.yeuyeu cho em hỏi, anh có zk hay có ngừ yêu j chưa zã?
Trần Thị Bảo Ngọc
Quản trị viên
Quản trị viên
Trần Thị Bảo Ngọc

Nữ
Châm ngôn sống : Thương trường như chiến trường
Số lần được cám ơn : 357
Điểm : 53870

Bài gửiTiêu đề: Re: hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé   hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé Icon_minitimeThu Aug 11, 2011 9:31 am

Mình khai đao cho cậu trước nhé

1-Điều tâm đắc nhất trog c/s từ khi sinh ra đến giờ mà cậu đã làm đc

2. Cậu có anh chị em không ? kể ra ?

3. Thói quen xấu của Cậu ?

4. Cậu có lần sinh nhật đáng nhớ nào không ?

5. Cậu yêu thích ngón tay nào nhất ?

6. Lần cuối Cậu khóc là khi nào ?

7. Lần đầu tiên để ý đến 1 bạn khác giới là khi nào?

8. Có first kiss chưa? khi nào? ở đâu?

9. Đã bao giờ nghĩ mình là Gay chưa?

10. Quí ai nhất trong 4r? Ghét ai nhất?

11. Đã từng làm con gái khóc chưa?

12. Đã chạm vào người cô nào chưa? [đụng chạm đa nghĩa]

13. Cậu tìm kiếm điều gì ở một người khác phái ?

14. Bao giờ thì định lấy vợ? Lấy vợ xong thì định có bao nhiêu con? thick con trai hay con gái đầu?

15. Đã từng bị ai nói xấu và cảm thấy căm thù 1 ai đấy chưa?

16. Nói một điều mà cậu đang nghĩ xấu về người iu
http://http//:vietgiaitri.com.vn
tinhnguyenhuu.90
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
tinhnguyenhuu.90

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : cảm xúc là một trạng thái không bền, hãy nắm lấy cảm xuc1
Số lần được cám ơn : 43
Điểm : 52777

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/10
Hài hước:
hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé Left_bar_bleue1/10hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé Empty_bar_bleue  (1/10)
Nội tâm:
hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé Left_bar_bleue2/10hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé Empty_bar_bleue  (2/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé   hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé Icon_minitimeThu Aug 11, 2011 9:49 am

em muốn hỏi anh :
con gì có đầu, có mặt , có lòng, có ria có mép mà không có mồn. đố anh biết con gì ?
hỏi hơi trẻ con xíu xíu hihi
http://hoalanhuutinh.blogspot.com/
dolley Nguyen
Thành viên rất chi là chăm ngoan
dolley Nguyen

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : “Đừng tiếc nuối quá khứ, đừng lo lắng về tương lai, hãy sống trọn vẹn mỗi ngày là đủ!”
Số lần được cám ơn : 34
Điểm : 52879

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: hem đẹp nhưng dễ xương^^
Hài hước:
hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé Left_bar_bleue100/10hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé Empty_bar_bleue  (100/10)
Nội tâm:
hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé Left_bar_bleue1000/10hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé Empty_bar_bleue  (1000/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé   hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé Icon_minitimeThu Aug 11, 2011 11:16 am

Trước giờ iu tất cả bi nhiu em òy ku :-w ?
honghanh_kt3
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
honghanh_kt3

Nữ
Châm ngôn sống : dù có chuyện gì cũng phải mỉn cười vượt qua
Số lần được cám ơn : 18
Điểm : 47146

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé Left_bar_bleue10/10hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé   hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé Icon_minitimeThu Aug 11, 2011 11:24 am

Đã làm em nào khóc hết mấy bịch giấy đa năng chưa hả anh? lll
VoTinh_it'sme
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
VoTinh_it'sme

Tâm trạng : inlove
Nam
Châm ngôn sống : Sống đơn giản cho đời thanh thản... cứ hồn nhiên rồi sẽ bình yên!!!
Số lần được cám ơn : 24
Điểm : 51141

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: bx number 1 ^^
Hài hước:
Nội tâm:
hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé Left_bar_bleue99/100hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé Empty_bar_bleue  (99/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé   hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé Icon_minitimeThu Aug 11, 2011 11:30 am

Giả sử nếu mày bít ngày mai mài sẽ đie, tối nay mài sẽ làm gì? Trả lời đê... Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil
http://topvip.oni.cc
kimthuy070189
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
kimthuy070189

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : khong co con duong cung
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 52088

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 8/10
Hài hước:
hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé Left_bar_bleue8/0hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé Empty_bar_bleue  (8/0)
Nội tâm:
hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé Left_bar_bleue10/0hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé Empty_bar_bleue  (10/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé   hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé Icon_minitimeThu Aug 11, 2011 11:45 am

:D Cho mình chém với ...
Tuân đâu??? đưa mình ra nhận nhát chém nè

Nếu vào một buổi chiều tối mát mẻ và đẹp trời Tuân chở người yêu đi chơi,gặp cướp ,kề dao vào cổ ...bảo rằng 1 là để lại chiếc xe 30 chục triệu mới mua 2 là để lại người yêu xinh như hoa . Tuân chọn 1 trong 2 đi nha....!
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Nam
Châm ngôn sống : sự sống nảy sinh từ trong cái chết,hạnh phúc hiện hình từ những hi sinh gian khổ, trên đời này không có con đường cùng,chỉ có những ranh giới,điều cốt yếu là phải biết vượt qua những ranh giới ấy...

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé Left_bar_bleue10/1hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:
hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé Left_bar_bleue10000/1hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé Empty_bar_bleue  (10000/1)

Bài gửiTiêu đề: Re: hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé   hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé Icon_minitimeThu Aug 11, 2011 3:40 pm

ngay ngày đầu lên thớt mà nhìu câu hỏi vậy,....tự dưng đau bụng ghê á...chít chắc rùi
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Nữ
Châm ngôn sống : hay cam on ai da bo mat ta, vi nho ho ta biet lam the nao de dung day mot minh
Số lần được cám ơn : 50
Điểm : 53333

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé   hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé Icon_minitimeThu Aug 11, 2011 3:54 pm

em nữa, em mong ngày này lâu lém ròi đó hé hé

1. anh iu lần đầu năm nhiu tủi?

2. lúc ngủ có tật mút tay hem?

3. thích nuôi chó hay mèo hơn?

4. sợ gì nhất?

5. nếu giờ trong tay có 1 tỷ anh sẽ làm gì đầu tiên?

6. lỡ trong chuyện tình cảm có người thứ 3 thì anh sẽ xử lí thế nào?

7. nếu lỡ một cậu con trai nói yêu anh thì sao nhỉ?

8. là chuyên gia tư vấn, có bao giờ anh mắc sai lầm chưa?

9.anh sẽ làm gì nếu một đứa con gái khóc trước mặt anh?

10. có bao giờ chọc nhầm hoa đã có chủ chưa?

11. lần té giếng gần đây nhất là khi nào?
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé   hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé Icon_minitimeThu Aug 11, 2011 5:09 pm

thienthannhosh đã viết:
Anh hoangtuan.yeuyeu cho em hỏi, anh có zk hay có ngừ yêu j chưa zã?
hí hí...hì hì....
em là người khai đao sớm nhất phải hem...tặng em điểm 10 cho chất lượng nhé. Cái câu hỏi này em hỏi giúp ích được cho rất nhiều người đó...kaka...câu hỏi chuyên về....ặc ặc...hơi chua...nhưng hem sao...anh vẫn trả lời được...khà khà
hiện tại anh đang là lính phòng không thuộc binh đoàn xã hội và nhân văn,....hichic....trường toàn con gái mà ế mới sợ...hichic...vừa ế vợ, vừa ế người yêu, đang có nhu cầu tuyển phái đẹp đây....hichic...nhân tiện này anh phải lập topic tuyển vợ mới được, dạo này ế ẩm quá...hem cóa ma nào nó thèm dòm ngó nè...hichic........cảm ơn vì câu hỏi lí thú của em nghe....chụt chụt
p/s: ka ka...xong câu 1
hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé 50075
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé   hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé Icon_minitimeThu Aug 11, 2011 5:26 pm

Trần Thị Bảo Ngọc đã viết:
Mình khai đao cho cậu trước nhé

1-Điều tâm đắc nhất trog c/s từ khi sinh ra đến giờ mà cậu đã làm đc

2. Cậu có anh chị em không ? kể ra ?

3. Thói quen xấu của Cậu ?

Admin gì mà chém giữ thế....để đường người ta thở chứ....ốm yếu cũng không tha à...hichic
do nhiều câu hỏi quá...nên tạm thời t trả lời 3 câu hỏi đã nha!
Câu 1: điều tâm đắc nhất trong cuộc sống từ khi sinh ra đến giờ mà tớ đã làm được đó là tớ đã có thể dùng sức của mình, dùng suy nghĩ của mình giúp những người cần tớ tư vấn được trở về với cuộc sống bình thường và sẵn sàng đón nhận hạnh phúc mới. Đối với tớ điều đó làm tớ tâm đắc nhất. cho dù sau khi ngta cần tớ tư vấn thì có người ở lại và trở thành bạn hoặc em gái của tớ, còn có những người sau khi họ hiểu ra vấn đề thì họ ra đi và không để lại dù là 1 lời cảm ơn. Nhưng tớ thực sự mãn nguyện về điều đó...quy luật mà....có đi thì mới có ở lại mà...hìhif....hi vọng càng về sau tuân có thể giúp được nhiều người hơn nữa.
hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé Chat%20Yahoo
Câu 2:Mình có 1 anh trai hiện đang làm kỹ sư cầu đường, đã có vợ và 1 baby rất dễ thương. gia đình tớ thấp cổ bé họng lắm...tớ là con út của gia đình út đại gia đình út, chi út và dòng họ út..hichic...nói chung tớ là bé nhất trong họ. Có lẽ vì thế mà tớ chẳng có cái gánh nặng nào cả...hìhif...cứ thoải mái mà ăn chơi...hí hí...không tin nhìn thì bít... lol!
Câu 3: thói quen xấu á: trên đời này chẳng ai là người hoàn hảo cả...mỗi người một thói quen xấu...mình thì nhiều lắm...hút thuốc nè.....( được cái không rượu chè). đó là thói quen xấu duy nhất của mình....còn tính cách hay là 1 thứ j khác thì nhìu nhìu nữa...híhis....câu này chua ghêhoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé Images365398_Devon_smoking__by_hatemypoisionedkiss
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé   hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé Icon_minitimeThu Aug 11, 2011 5:48 pm

tinhnguyenhuu.90 đã viết:
em muốn hỏi anh :
con gì có đầu, có mặt , có lòng, có ria có mép mà không có mồn. đố anh biết con gì ?
hỏi hơi trẻ con xíu xíu hihi
sư phuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu
hic hic...chỉ số IQ của anh thấp lắm...em hỏi anh cách tán gái thì anh có thể chỉ cho em,...chứ em hỏi câu này....anh pó tay...anh đưa tay cho em trói này lol!
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé   hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé Icon_minitimeThu Aug 11, 2011 5:53 pm

dolley Nguyen đã viết:
Trước giờ iu tất cả bi nhiu em òy ku :-w ?
hứ hứ...tao lại tát cho cái bây giờ....anh trai đàng hoàng mà dám nói là ku hả???hic hic
gét cái mẹt
từ trước giờ " iu" thì rất nhiều. Còn " yêu" thực sự thì chỉ có 3 người thôi...hìhi....hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé 1253751892img
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé   hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé Icon_minitimeThu Aug 11, 2011 6:03 pm

honghanh_kt3 đã viết:
Đã làm em nào khóc hết mấy bịch giấy đa năng chưa hả anh? lll
Anh đã từng yêu 3 người...thì 3 người đều đã khóc....chắc phải hết mấy chục bịch giấy chứ bộ...hic hic...tại vì anh toàn chia tay trước mà....gieo cho người ta hạnh phúc...rồi đẩy người ta đến vực thẳm của bi thương....có lẽ anh thật tệ
hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé Images?q=tbn:ANd9GcQlJmXn-9MY8gRUmqUh2g7cld9B0pTVMjvJV5B2poMde_d-uNuh
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé   hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé Icon_minitimeThu Aug 11, 2011 7:10 pm

VoTinh_it'sme đã viết:
Giả sử nếu mày bít ngày mai mài sẽ đie, tối nay mài sẽ làm gì? Trả lời đê... Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil
tao sẽ bóp cổ mày trước...cho mày đi trước tao..kaka...tại mày nhiều tuổi hơn...mày phải die trước chứ :d
hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé Images?q=tbn:ANd9GcSIOwzJ8LPtXeVS9e3MQeAKFhyTGEWIqL2d5z92bo47repNLRckEw
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé   hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé Icon_minitimeThu Aug 11, 2011 7:12 pm

hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé Images509789_images1558046_2
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Nữ
Châm ngôn sống : hay cam on ai da bo mat ta, vi nho ho ta biet lam the nao de dung day mot minh

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé   hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé Icon_minitimeThu Aug 11, 2011 9:16 pm

còn của em đâu tục tưng?
hem chịu trả lời em chém tiếp, thiếu 1 câu cũng ko đc đấy nhá

12. khái niệm của anh về người tình lí tưởng

13. có bao giờ bị người ta quánh thẳng vào mặt chưa?

14. lúc nhỏ biết đi trước hay biết nói trước

15. nếu bị bắt phải die thì chọn cách ra đi như thế nào?

16. có người bật mí anh 4 tháng yêu 5 người, có ko vậy?

17. thích coi thể loại phim gì?

18. lần gần đây nhất bị gạt là khi nào?
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé   hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé Icon_minitimeThu Aug 11, 2011 9:24 pm

Báo cáo các anh chị...hiện đang làm đồ án...11h em sẽ trả lời đầy đủ...ráng chờ em xíu nhá....đừng giận em nhé...chém nhè nhẹ kẻo em hem còn sức học đâu đó...hic hichoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé 250311-175529
dautien_vaduynhat
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
dautien_vaduynhat

Nữ
Châm ngôn sống : ước gì con hóa đám mây. con che cho mẹ suốt ngày bóng râm!
Số lần được cám ơn : 21
Điểm : 56100

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé Left_bar_bleue0/0hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé Left_bar_bleue0/0hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé   hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé Icon_minitimeFri Aug 12, 2011 9:00 am

ui cha. phải trả lời hết các câu hỏi chứ, chị chờ mãi.
bây giờ ta chém nhé.
phát 1/ tuổi thơ tè dầm đến mấy tuổi? (không nhớ thì về hỏi các cụ)
phát 2/ngày đầu tiên đi học có khóc nhè không?
phát 3/ có thích nghe chuyện cổ tích trước khi đi ngủ không?
phát 4/ lỡ xui xẻo phải lấy ơợ thì lấy tóc dài hay tóc ngắn đây?
phát 5/ yêu ai nhất trong diễn đàn(nếu không trả lời là Mirs Kiều thì ta sẽ giết)

nhiêu đó thôi, giờ chị phải đi bệnh viện, về mà không thấy trả lời là giết không tha
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé   hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé Icon_minitimeFri Aug 12, 2011 10:15 am

kimthuy070189 đã viết:
:D Cho mình chém với ...
Tuân đâu??? đưa mình ra nhận nhát chém nè

Nếu vào một buổi chiều tối mát mẻ và đẹp trời Tuân chở người yêu đi chơi,gặp cướp ,kề dao vào cổ ...bảo rằng 1 là để lại chiếc xe 30 chục triệu mới mua 2 là để lại người yêu xinh như hoa . Tuân chọn 1 trong 2 đi nha....!
hì hì...câu này chuối thiệt...
tuân giả dụ như thế này thôi nhé....bạn có thật nhiều tiền nhưng đổi lại bạn lại bị bệnh tật mà không thể tiêu cái số tiền bạn đang có...vậy thì có tiền để làm gì...sức khỏe mới là quan trọng, có sức khỏe thì có thể làm ra tiền, còn không có sức khỏe thì có tiền cũng vô nghĩa thôi..
từ đó suy ra mình sẽ giữ lại người yêu và đưa cho nó cái xe 30 triêu. và báo ngay cho cảnh sát biết để họ truy lùng đối tượng đang ăn cướp xe của mình, như thế mình vừa giữ được người đẹp, lại vừa giữ đc chiếc xe...ka ka....vẹn cả đôi đườnghoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé 20772538_images1515314_batcuop
dolley Nguyen
dolley Nguyen

Nữ
Châm ngôn sống : “Đừng tiếc nuối quá khứ, đừng lo lắng về tương lai, hãy sống trọn vẹn mỗi ngày là đủ!”
Số lần được cám ơn : 34
Điểm : 52879

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: hem đẹp nhưng dễ xương^^
Hài hước:
hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé Left_bar_bleue100/10hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé Empty_bar_bleue  (100/10)
Nội tâm:
hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé Left_bar_bleue1000/10hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé Empty_bar_bleue  (1000/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé   hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé Icon_minitimeFri Aug 12, 2011 10:25 am

- Nếu mai là ngày anh phải chầu trời, anh mún trăn trối điều gì với mọi người :-w ?

- Nếu anh nhìn thấy người yêu mình đang hun một thằng khác trước mặt mình, anh phản ứng thế nào lll ?
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé   hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé Icon_minitimeFri Aug 12, 2011 10:33 am

hellangel đã viết:
em nữa, em mong ngày này lâu lém ròi đó hé hé

1. anh iu lần đầu năm nhiu tủi?

2. lúc ngủ có tật mút tay hem?

3. thích nuôi chó hay mèo hơn?

4. sợ gì nhất?

hic hic....em với ún...chơi thế đấy...hệ thống câu hỏi mà nhìn mún xỉu lun rồi....hci hic...nhớ cái mẹt nhá....quân tử trả thù 10 năm chưa muộn (hem biết có sống đc đến 10 năm hay không)..híhis...
câu 1: anh iu lần đầu năm nhiêu tuổi?
trả lời:anh yêu lần đầu tiên là năm cuối lớp 9 chuẩn bị thi vào lớp 10. Tình yêu hồi đó đẹp lắm, không hề pha một chút thực dụng nào, ngây thơ trong trắng của lứa tuổi mới, không bon chen, không xô bồ...hichic...cảm giác nó lạ lắm...ấm áp về trong tim chăng...một nụ hôn bỡ ngỡ, thuần khiết đến kì lạ.
hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé Images536461_a
Câu 2: Lúc ngủ không có tật mút tay, chỉ có cái tội hay gác thôi á...ka ka....hồi nhỏ thì chuyên có cái kiểu nằm 1 mình 1 giường...tối thì nằm trên giường, sáng thì thấy mình ở dưới nền nhà...hichic
Câu 3: Thích nuôi chó hay mèo hơn....không không thích nuôi con nào cả....anh chỉ thích nuôi pé heo và pé mèo thôi...ka ka
4. sợ gì nhất? cái đáng sợ nhất đó chính là con người em à, một con người đa đoan, đầy âm mưu thủ đoạn ác độ, nó giết mình lúc nào không hay, đó là thứ đáng sợ nhất
hellangel
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
hellangel

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé   hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé Icon_minitimeFri Aug 12, 2011 10:40 am

oh la la tiếp tiếp...

19. thích đọc truyện ko? thể loại nào?

20. bị người yêu cho trồng cây chuối lần đầu là ở đâu?

21. lần thảm nhất là khi nào?

22. nếu bây giờ cho 1 điều ước thì anh ước gì?

23. định năm nhiu tuổi có vợ nhì, vợ ba?

24. câu đầu tiên khi mới biết nói là gì?

25. thích làm gì lúc rãnh?
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé   hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé Icon_minitime

hoangtuan_yeuyeu lên máy chém nhé
Trang 1 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : 1, 2, 3  Next
 Similar topics
-
» Nhân vật bị chém tuần thứ 3 là trần thị bảo ngọc....mọi người chém nhiệt tình nha
» Nhân vật chém gió tuần đầu tiên của năm mới 2011...mod Vit_Con_Online...mọi người vào chém nhé
» Thông báo nhân vật bị chém lần này : hoàng tử thành roma - mọi người vào chém nhé
» Nhân vật bị chém tuần 1 tháng 5: nguyenhoa1206........chém nào...
» nguyentuyen lên máy chém ! cả nhà cùng chém nhiệt tình nha !