Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

thư gửi người thân:x

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
marucohamhoc
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
marucohamhoc

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : ko có gì là ko thể
Số lần được cám ơn : 8
Điểm : 44406

thư gửi người thân:x Empty
Bài gửiTiêu đề: thư gửi người thân:x   thư gửi người thân:x Icon_minitimeFri Mar 16, 2012 12:37 am

ngày buồn tháng nhớ, năm mong
hôm nay ở chỗ con trời nắng trở lại rồi
nhưng vẫn có cái gì đó se se lạnh
giờ chắc ở ngoài đó vẫn còn lạnh, buổi tối về mà nằm ôm bà nội ngủ thì sướng biết mấy, ấm ơi là ấm
bà nội đừng đắp chăn trùm kín đầu nha:x
cháu nhớ bà lắm
ông nội ơi, ông nội còn hay sổ mũi, đau dạ dày nữa ko?
cháu cầu mong cho ông lành hết khỏi mấy cái bệnh hô hấp lằng nhằng đó đi, cứ lần nào thấy ông ốm dậy là ng ông gầy rộc hẳn đi
ông nội và bà nội luôn mạnh khỏe nha, cháu sắp về roài, hì
bố mẹ của con
lần nào bố mẹ gọi cho con, nhắc chuyện học, con cũng dạ dạ rồi để đó, và con cứ nhăn mặt cáu gắt hoài
con thật là vô tâm
tại sao bố mẹ lo cho con, còn con thì lại cư xử tệ như thế
có lần mẹ gọi, mẹ trách con lạnh nhạt với mẹ, con thấy rất buồn
nhiều lúc con nhớ nhà lắm, con muốn về nhà ngay lập tức, như những đứa bạn con, có thể về lúc nào mà nó được nghỉ và có đủ tiền
còn con, bố mẹ lại ko cho con về, lý do là vì sợ con mệt...nhưng bố mẹ của con, về đến nhà của mình, thì con sẽ ko mệt nữa đâu, con sẽ khỏe mạnh liền mà...
con xin lỗi, con muốn nói rằng,: Con yêu bố mẹ rất nhiều:x
em bé ngoan của chị
chị thương em lắm
những lúc ở bên em, chỉ muốn ôm lấy em, cấu véo cái má ú của em, đùa giỡn chạy quanh với em trong căn nhà nhỏ, để được nghe tiếng em cười, đáng yêu biết bao
ước sao cho em chị biết nói, đã lâu rồi...ko có gì là quá muộn phải ko, hì
bức thư này chắc ko đến được tay người nhận đâu, thư gửi nhiều người quá, tối muộn rồi
mọi người ngủ ngon nha
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Sống để yêu thương
Số lần được cám ơn : 141
Điểm : 47412

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Bình Thường nhưng tướng xấu
Hài hước:
thư gửi người thân:x Left_bar_bleue8/10thư gửi người thân:x Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
thư gửi người thân:x Left_bar_bleue10/10thư gửi người thân:x Empty_bar_bleue  (10/10)

thư gửi người thân:x Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: thư gửi người thân:x   thư gửi người thân:x Icon_minitimeFri Mar 16, 2012 4:56 am

Thật chúc mừng bạn có được một mái nhà hạnh phúc. Hãy yêu thương những gì cao quý đó nghe bạn. Vì tính ra trên thế giới này trường hợp của bạn là không nhiều đâu.
http://www.vuonyeuvn.com

thư gửi người thân:x
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Đây là bức thư của người iu tớ gửi cho tớ đấy. Tớ mún chia sẻ với tất cả mọi người tâm trạng của tớ thôi. Tớ cũng mún nói với người ý rằng tớ rất hạnh phúc khi được yêu anh.
» Người lạ, Người thương rồi thành Người dưng…
» A AK` ...HÔM NAY EM ĐÃ VIẾT THƯ CHO ANH.....NHƯNG EM LẠI KHÔNG THỂ GỬI
» xin lỗi, mình đã nghĩ thông hơn rùi nên không muốn để đây để mọi người bận tâm nữa. Thanks mọi người nhìu lắm!
» Quà tặng sinh nhật người già, người lớn tuổi