Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Nhật kí tình yêu

Go down 
Tác giảThông điệp
nguyentuyen
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
nguyentuyen

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : vượt qua thử thách!
Số lần được cám ơn : 73
Điểm : 46193

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Nhật kí tình yêu Left_bar_bleue0/0Nhật kí tình yêu Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:

Nhật kí tình yêu Empty
Bài gửiTiêu đề: Nhật kí tình yêu   Nhật kí tình yêu Icon_minitimeTue Jul 07, 2015 3:30 pm

Tình yêu quả thật rất nhiệm màu đúng không anh?
Không ngờ ngay lần đầu tiên gặp anh em lại có cảm tình với anh đến như vậy.
Thời gian đối với em là quan trọng nhưng bây giờ là không cần thiết nữa. Lần gặp anh đầu tiên em lại thấy rất mến anh. Giống như mình đã quen nhau từ rất lâu rồi. Ánh mắt ấy, nụ cười ấy đã làm con tim em thổn thức. Em cũng đã từng yêu, em cứ nghĩ mình khó mà yêu được một người. Em chới với trên những ngã rẽ của cuộc tình mình. Đối với em hôn nhân lúc đó thật sự không có cảm xúc. Cô gái nào đến tuổi như em cũng ở hàng sắp ế ấy chứ. Có người nói em quá kén chọn. Em cũng đã cho mình cơ hội tìm hiểu. Nhưng em cảm thấy không hợp. Em đối với họ thật lạnh lùng mặc dù em là một cô gái thích được yêu thương và thích trao lời yêu thương ngọt ngào từ sâu thẳm trái tim đến người mình yêu. Quả thật có lẽ người già nhưng tình yêu của em vẫn ngây ngô và không già chút nào hết. Anh có biết không? Có người nói em rất vội vàng khi nhận lời cầu hôn của anh. Tại sao những người quen em 2,3 năm mà em không chọn. Em cũng không biết phải lý giải sao nữa. Chỉ biết ngày em mặc áo cưới thì chỉ đứng bên cạnh anh, em mới thật sự hạnh phúc. Những người ấy họ không hiểu em.Có người nói em mê giàu sang mà không yêu họ. Người khác nói em ham công việc thà hy sinh tình yêu chọn công việc. Em không giải thích bởi vì họ nghĩ em thế nào cũng được như thế họ sẽ mau tìm thấy hạnh phúc khác.  Con gái mà khi yêu một ai thì sẽ hy sinh tất cả cho tình yêu. Còn không yêu thì sống cảnh giàu sang, sống ở Sài thành  cũng thật sự không có hạnh phúc. Anh à quả thật anh rất đa tình nhưng so với những người làm cơ quan anh thì anh chững chạc hơn rất nhiều. Anh có cách tán gái rất giản dị nhiều lúc em đọc được trên face hay zalo mà bực mình. Những lời anh hứa anh nhớ phải thực hiện suốt đời đó. Em không muốn chỉ một thời gian ngắn thôi. Ai cũng có tình yêu, em cũng vậy. Quá khứ sẽ là một hồi ức đẹp. Hiện tại và tương lai là một cuộc sống khác. Là một bước ngoặt làm thay đổi một đời người. Hiện tại em chỉ có anh. Và em thật sự hạnh phúc khi cùng xây dựng gia đình cùng anh. Có thể cuộc sống sau này vì tính chất công việc của anh. Anh sẽ ít đỡ đần em trong mọi việc. Nhưng anh à, chỉ cẩn có được tình yêu, sự thủy chung của anh. Em sẽ cố gắng là một người vợ tốt. Anh biết không? Em không thích sự so sánh. Sau này anh tuyệt đối không được so sánh em với những cô gái trước anh nhé. Em rất thích sự chia sẻ. Em mong anh sẽ sẻ chia những buồn vui mà anh gặp phải. Nghĩa vợ chồng là sâu nặng, chỉ một vợ một chồng mà thôi anh nhé
nguyentuyen
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
nguyentuyen

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Nhật kí tình yêu Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí tình yêu   Nhật kí tình yêu Icon_minitimeTue Jul 14, 2015 3:02 pm

Cảm giác khi sống trong tình yêu thật hạnh phúc. Lần đầu tiên thử chiếc áo ấy, em cảm giác rất vui. Em cảm thấy mình là người hạnh phúc nhất. Anh có biết không? Nếu không có được tình yêu của anh chắc em rơi vào tình yêu đơn phương mất. Chưa bao giờ em gặp một người mà em yêu họ trước khi họ nói lời yêu em. Con gái mà dù yêu em cũng phải đợi anh nói trước chứ.
Anh có biết không? Mỗi ngày trò chuyện với anh em thấy rất vui, em thấy cuộc sống mình thật ý nghĩa. Em mất một thời gian dài để theo đuổi những thứ hư vô. Đó cũng có thể là một tình cảm thật nhưng nó không thuộc về em. Em đã không thể nào xác định được tương lai của mình sẽ như thế nào? Giống như người mơ màng lang thang trên đường, em không biết mình đi về đâu nữa. Chỉ khi em gặp anh, một người nói chuyện rất có duyên, thật sự em không khéo ăn nói, anh thì giao thiệp rất rộng. Mỗi lần đến nhà em, em chỉ nghe được giọng nói của anh. Vì anh muốn gặp em, em đều chạy trốn hết.hì. Không ngờ anh đã xuống nhà bếp để gặp em. Lầu đầu nhìn thấy anh, em thấy anh rất gan . Ừ mà là công an mà gan là đúng rồi. Hi. Lần đó em cũng không giám nhìn anh nữa. Chỉ khi gặp lại lần thứ 2. Em mới nhìn anh. Anh mắt và nụ cười ấy lại rơi vào đúng trái tim em. Cảm giác lúc ấy rất khó tả. Thật giống như cảm giác mới yêu lần đầu vậy đó. Có lẽ qua thời gian, em không còn ngây ngô như lúc xưa. Có những việc xảy ra đó thật sự là một kỉ niệm đẹp. Dù sao quá khứ không thể thay đổi, chỉ có hiện tại và tương lai thôi. Cảm giác khi anh nắm lấy tại em thật ấm áp. Không hiểu sao chỉ có nắm tay thôi em cảm nhận được tình yêu của anh giành cho em. Đó là một tình cảm thật ngọt ngào và đến rất kịp lúc. Em cảm thấy như mình mới bắt đầu yêu. Anh đã khơi dậy con người thật của em. Một cuộc sống thật có ích và một tương lai thật tươi sáng. Anh thân yêu em biết anh cũng có  quá khứ.Nhiều lúc em tìm hiểu để hiểu anh thôi. Em sẽ không giận anh đâu. Quan trọng là từ khi quen em anh đã thay đổi. Em cảm nhận được sự thay đổi đó mà.
14/07/2015
nguyentuyen
Điều hành cao cấp
Điều hành cao cấp
nguyentuyen

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Nhật kí tình yêu Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí tình yêu   Nhật kí tình yêu Icon_minitimeTue Oct 06, 2015 1:59 pm

Anh thân yêu!
Chỉ còn 18 ngày nữa là ngày quan trọng nhất của 2 đứa mình rồi đó. Cảm giác của em rất hạnh phúc anh à. Thời gian không dài nhưng cũng không quá ngắn. Nói thật chỉ bấy nhiêu thôi cũng đủ để mình có một tình yêu đẹp và sâu nặng. Một cuộc sống mới và một gia đình nhỏ sắp được xây dựng và vun đắp. Cảm giác thích lắm ôg xã à. Chắc tâm trạng của ông xã giống như em vậy đó.Tự nhiên nhớ và yêu ông xã nhiều lắm!!!!
Sponsored content

Nhật kí tình yêu Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật kí tình yêu   Nhật kí tình yêu Icon_minitime

Nhật kí tình yêu
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Nhat ky tinh yeu
» Nhật kí tình yêu
» NHẬT KÝ TÌNH YÊU
» THU TINH HAY NHAT THE KI
» với anh em mãi là tình yêu duy nhất