Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Khoảng lặng

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
duong.yumi
Thành viên mới
Thành viên mới
duong.yumi

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : Mình không sai, người ta bảo mình sai, mình cãi lại, mình sai rồi đấy!
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 44288

Khoảng lặng Empty
Bài gửiTiêu đề: Khoảng lặng   Khoảng lặng Icon_minitimeWed Mar 14, 2012 2:21 pm

Em gọi những ngày bên anh là những ngày em hạnh phúc nhất, không suy nghĩ, không lo lắng, không bận tâm về bất cứ điều gì. Nhưng giờ nó đã xa em lắm rồi. Xa lắm cái nhìn trìu mến đầu tiên anh dành cho em, xa lắm cái cử chỉ ân cần, xa lắm điều mà người ta gọi là hạnh phúc. Anh đã cho em tất cả để rồi lấy lại chúng không một lời nói, không một dấu hiệu nào để em có thể chuẩn bị. Hụt hẫng, thất vọng. Em cần một khoảng lặng và cả anh cũng vậy. Có lẽ đây là thời gian nghỉ ngơi cho tình yêu đã mệt. Trang nk của chúng ta em không nên viết ở đó nữa, một trang nk dành riêng cho tâm sự của em, chỉ để giải tỏa nỗi niềm và tâm sự. Im lặng và suy nghĩ, có lẽ ta sẽ hiểu nhau hơn phải không @:-]
Thời gian dành cho khoảng lặng cũng đến rồi, chúc cho chúng ta sẽ thật lòng hơn với bản thân mình nha anh!
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Nam
Châm ngôn sống : Sống để yêu thương
Số lần được cám ơn : 141
Điểm : 47712

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Bình Thường nhưng tướng xấu
Hài hước:
Khoảng lặng Left_bar_bleue8/10Khoảng lặng Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Khoảng lặng Left_bar_bleue10/10Khoảng lặng Empty_bar_bleue  (10/10)

Khoảng lặng Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Khoảng lặng   Khoảng lặng Icon_minitimeWed Mar 14, 2012 3:50 pm

Sao mà buồn vậy. Mình xin chia buồn cùng bạn nhé.
http://www.vuonyeuvn.com
duong.yumi
Thành viên mới
Thành viên mới
duong.yumi

Nữ
Châm ngôn sống : Mình không sai, người ta bảo mình sai, mình cãi lại, mình sai rồi đấy!
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 44288

Khoảng lặng Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Khoảng lặng   Khoảng lặng Icon_minitimeFri Mar 16, 2012 12:24 am

tks bạn nha!
............................................
Nhật ký ngày 16 tháng 3 năm 2012 - ngày thứ hai cho tâm sự riêng em.

Mỗi ngày đối với em lúc này đều là chuỗi ngày tuyệt vọng. Cuộc sống, gia đình và cả anh. Em hụt hẫng và gần như là mất tất cả. Có lẽ em không nên đặt niềm tin quá nhiều và một ai đó, một điều gì đó để em không phải như thế này.
Cho nhau niềm tin để rồi mất đi niềm hy vọng nhỏ nhoi nhất. Cho nhau thời gian để lấy đi sự tự do và khoảng riêng tư của nhau. Và rồi em và anh lạc mất nhau trong một khoảng tâm hồn. Chúng ta hòa rồi đúng không anh! Ừ thì hòa rồi, nhưng nó trên danh nghĩa là vậy, thực tế nó cần như vậy, nhưng hai nhịp đập đã đi quá xa rồi. Em cần anh, và anh cũng vậy. Chúng ta cần nhau, bên nhau, có lẽ trên danh nghĩa là một người bạn thì đúng hơn là người yêu. Tất cả không giống như em và anh nghĩ phải không anh. "tình yêu không đẹp không phải là do lỗi của ai cả, mà chỉ là hai nhịp tim đã lệch đi theo hướng khác mà thôi", đừng trách nhau, đừng giận hờn, cũng đừng gò bó nhau, em sẽ chấp nhận và tập điều đó. Đơn giản chỉ vì em yêu anh, anh là người yêu, người bạn và cũng là người đã cho em hy vọng về một gia đình hạnh phúc và êm ấm. Giúp em thoát khỏi cái thực tế giả tạo, bề ngoài thì êm ấm, hạnh phúc, là một gia đình ai cũng ao ước có được, nhưng bên trong thì nó duờng như không còn gì ngoài hai chữ vỡ vụn.
Anh lại khóa tường, ừ thì anh cứ khóa, em chờ, sẽ chờ. anh muốn cuộc sống tự do hơn, ừ thì cứ như vậy đi. Trả lại sự bình yên cho nhau. Vẫn yêu, nhưng sẽ không phải là cuồng nhiệt, và quan tâm nhưng không phải là gò bó, vẫn chờ nhưng sẽ không mòn mỏi. Đơn giản chị vậy thôi. Giải tỏa tất cả, và mọi chuyện sẽ ổn. thêm một ngày nữa.... một mình em tập sống mà không còn anh ngày trước. Hy vọng, em vẫn cứ hy vọng. Mọi chuyện rồi sẽ ổn.
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Nam
Châm ngôn sống : Sống để yêu thương
Số lần được cám ơn : 141
Điểm : 47712

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Bình Thường nhưng tướng xấu
Hài hước:
Khoảng lặng Left_bar_bleue8/10Khoảng lặng Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Khoảng lặng Left_bar_bleue10/10Khoảng lặng Empty_bar_bleue  (10/10)

Khoảng lặng Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Khoảng lặng   Khoảng lặng Icon_minitimeFri Mar 16, 2012 5:05 am

Có những khúc sông quằn quèo uốn luộn nhưng cũng có những khúc sông thằng tắp như một đường thẳng. Mình tin rằng mọi điều tốt đẹp sẻ đến với bạn.
http://www.vuonyeuvn.com
Sponsored content

Khoảng lặng Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Khoảng lặng   Khoảng lặng Icon_minitime

Khoảng lặng
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Khoảng lặng tâm hồn
» Mỗi tuần một khoảng lặng
» Khoảng lặng!
» Khoảng lặng