Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Vĩnh biệt em, người cho anh niềm đau........

Go down 
Tác giảThông điệp
qtuan2902
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
qtuan2902

Tâm trạng : shock
Nam
Châm ngôn sống : Sống để biết thêm ngày mai...
Số lần được cám ơn : 15
Điểm : 44942

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 7/10
Hài hước:
Vĩnh biệt em, người cho anh niềm đau........ Left_bar_bleue7/10Vĩnh biệt em, người cho anh niềm đau........ Empty_bar_bleue  (7/10)
Nội tâm:
Vĩnh biệt em, người cho anh niềm đau........ Left_bar_bleue10/10Vĩnh biệt em, người cho anh niềm đau........ Empty_bar_bleue  (10/10)

Vĩnh biệt em, người cho anh niềm đau........ Empty
Bài gửiTiêu đề: Vĩnh biệt em, người cho anh niềm đau........   Vĩnh biệt em, người cho anh niềm đau........ Icon_minitimeTue Mar 06, 2012 9:29 pm

Gửi về em : Phan Thị Hải Yến

Anh ko có gì hơn chỉ mong em được vui vẻ,có được hạnh phúc như em từng mơ và mong muốn. Giờ chỉ còn lại mình anh cô đơn và hiu quạnh,đi trên con đường và góc phố ngày nào đã in sâu và khắc ghi bao kĩ niệm của đôi ta,nhớ lại ngày đó cũng ở chính nơi này anh và em đã bên nhau và đã có những ngày tháng vui êm đềm,một mối tình tuy ngắn ngủi nhưng đọng lại trong anh rất nhiều kỉ niệm.

Những ngày tháng yêu thương khi xưa, những lời thề ngọt ngào và những dòng chữ làm vấn vương, vậy mà giờ đây người xưa đã đi đâu rồi, chỉ còn lại đây mình anh cô đơn vì nhớ thương và đợi chờ,bởi tin vào một lời thề gian dối của ai đó đã nhẫn tâm đốt cháy linh hồn của anh, kẻ khờ dại trong tình yêu này.

Một lúc nào đó, khi em thông suốt nhận ra lúc ấy em sẽ hối hận và lương tâm của em sẽ bị cắn rứt, vì đã đánh mất trái tim và tình yêu của mình, để đổi lấy cái danh lợi cao sang mà em ngỡ nó sẽ mang lại cho em dc vui vẻ và hạnh phúc như em từng có với anh hay sao?

Thật ra em có biết từ khi em ra đi đã để lại trong lòng anh một vết thương rất lớn hay ko? anh cầu mong thời gian và năm tháng sẽ xóa dần đi hình bóng em và vết thương trong tim anh sẽ lành vì những dối gian mà em đã dành tặng anh.

Thật sự anh mất đi lòng tin vào cái gọi là tình yêu, giờ đây anh vẫn biết mình còn yêu em rất nhiều,hận em càng nhiều ,tim anh đau càng sâu thẳm.

Cuối cùng anh ko mong gì hơn, chúc em có một cuộc sống vui vẻ và thanh thản,sau này con cái khoẻ mạnh thông minh và xinh đẹp, nhưng đừng bao giờ giống như mẹ nó như bây giờ,hãy cố gắng dạy bảo con nó sống có tình có nghĩa, đừng bao giờ gian dối và hãy yêu bằng chính con tim mình.

Vĩnh biệt em, người cho anh niềm đau.........

Vĩnh biệt em, người cho anh niềm đau........
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Vĩnh biệt Linh, vĩnh biệt một người bạn chân thành
» Vĩnh biệt quá khứ!
» vĩnh biệt em ..... mối tình đầu thứ 8 của anh
» Vĩnh biệt tình yêu của tôi
» Lời chào vĩnh biệt