Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Chúng ta sẽ mất nhau từ đây..22/03/2012

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
qtuan2902
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
qtuan2902

Tâm trạng : shock
Nam
Châm ngôn sống : Sống để biết thêm ngày mai...
Số lần được cám ơn : 15
Điểm : 45022

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 7/10
Hài hước:
Chúng ta sẽ mất nhau từ đây..22/03/2012 Left_bar_bleue7/10Chúng ta sẽ mất nhau từ đây..22/03/2012 Empty_bar_bleue  (7/10)
Nội tâm:
Chúng ta sẽ mất nhau từ đây..22/03/2012 Left_bar_bleue10/10Chúng ta sẽ mất nhau từ đây..22/03/2012 Empty_bar_bleue  (10/10)

Chúng ta sẽ mất nhau từ đây..22/03/2012 Empty
Bài gửiTiêu đề: Chúng ta sẽ mất nhau từ đây..22/03/2012   Chúng ta sẽ mất nhau từ đây..22/03/2012 Icon_minitimeThu Mar 22, 2012 3:08 pm

Gửi về em : Phan Thị Hải Yến.
Mình đã không là của nhau , và anh biết chắc là chẳng bao giờ anh có được em. Bây giờ anh phải đi xa đù anh vẫn muốn nói 3 từ : "Anh yêu em". Anh vẫn muốn nắm lấy đôi bàn tay nhỏ bé của em, giọng nói và tiếng cười của em, anh vẫn muốn được ôm lấy em cho dù 1 lần cuối. Em xa quá...
Mỗi tối anh vẫn luôn thấy hình bóng em bên anh, vẫn vang bên tai anh 1 giọng cười nói dịu êm và anh cảm nhận thấy em vẫn luôn ôm chặt lấy anh. Nhưng rồi anh đã thấy anh không thể nắm chặt tay em và rồi thấy anh và em có 1 khoảng cách của 2 thế giới khác. Anh biết, đối với em, anh chỉ là 1 trò đùa. Thế em có biết, đối với anh, em là nửa cuộc đời của anh. Đến giờ, anh mới biết anh chẳng còn nhỏ để chạy theo ước mơ , không đủ can đảm để đứng dậy sau khi đã bị vấp ngã. Anh đang nghĩ có phải anh là 1 trò chơi suốt ngày chỉ làm em vui và trong lòng em không có tình cảm nào dành cho anh. Đến khi anh biết điều đó là sự thật thì đã quá muộn để giữ lấy em, anh không muốn quá ích kỷ để khát khao có được em.
Người đã đến với anh để bây giờ lòng người đổi thay, bây giờ anh đã không còn tin gì ở em. Anh phải rời xa em thật rồi vì giờ đây anh cảm thấy anh đã không còn là của em nữa, nổi lòng của anh đã tan nát vì em rồi. Giọt nước mắt cứ rơi không thể lau khô, dù thế anh mong em xoá đi những kí ức của 2 chúng ta , dù sao thì anh cũng mong em sẽ tìm được 1 hạnh phúc khác.
Hôm nay sẽ là ngày chúng ta chia 2 lối 2 con đường, người quen sẽ trở thành 2 con người xa lạ và chúng ta sẽ mất nhau từ đây.
pthanh1212
Thành viên mới
Thành viên mới
pthanh1212

Tâm trạng : sleep
Nữ
Châm ngôn sống : Có vấp ngã mới biết mình đang đi
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 44222

Chúng ta sẽ mất nhau từ đây..22/03/2012 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Chúng ta sẽ mất nhau từ đây..22/03/2012   Chúng ta sẽ mất nhau từ đây..22/03/2012 Icon_minitimeThu Mar 22, 2012 3:56 pm

qtuan2902 đã viết:
Hôm nay sẽ là ngày chúng ta chia 2 lối 2 con đường, người quen sẽ trở thành 2 con người xa lạ và chúng ta sẽ mất nhau từ đây.
Hy vọng anh nói được làm được, lol! cho anh 1 chút động lực nè...
Hãy trở lại như xưa, 1 người vui vẻ nha người xưa Wink Wink

Chúng ta sẽ mất nhau từ đây..22/03/2012
Trang 1 trong tổng số 1 trang