Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Tạm biệt yêu thương

Go down 
Tác giảThông điệp
caihuuthanhvn
Điều hành viên
Điều hành viên
caihuuthanhvn

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Sống để yêu thương
Số lần được cám ơn : 141
Điểm : 47412

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Bình Thường nhưng tướng xấu
Hài hước:
Tạm biệt yêu thương Left_bar_bleue8/10Tạm biệt yêu thương Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Tạm biệt yêu thương Left_bar_bleue10/10Tạm biệt yêu thương Empty_bar_bleue  (10/10)

Tạm biệt yêu thương Empty
Bài gửiTiêu đề: Tạm biệt yêu thương   Tạm biệt yêu thương Icon_minitimeMon Mar 05, 2012 6:38 am

Tạm biệt yêu thương…
Chủ nhật, ngày 04/03/2012,
Thôi đành! Ra đi nhé để cho ai đó được hạnh phúc…
Dù biết bây giờ người ta cũng đau như mình, rất đau nhưng rồi nỗi đau sẽ nguôi ngoai. Mình phải ra đi thôi… Cuộc đời có gặp gỡ, có chia ly, ra đi là cách tốt nhất cho cả hai. Đừng buồn, đừng khóc yêu thương nhé bởi mình bên nhau chẳng thể hạnh phúc được đâu. Em chẳng thể mang hạnh phúc đến cho anh… một cô bé bướng bỉnh, ích kỷ như em sao có thể làm anh vui, anh hạnh phúc được chứ?
Hãy biết quên lãng và biết kiếm tìm. Hãy quên em đi và tìm hạnh phúc mới. Sẽ có một người con gái khác tốt hơn em đến bên anh và mang lại cho anh hạnh phúc thật sự.
Yêu thương ơi! Đừng ngỡ ngàng, đừng đau khổ khi em ra đi anh nhé! Bởi biết đâu chúng mình xa nhau là tốt nhất cho cả hai. Em ra đi nhưng con tim em vẫn mãi mang bóng hình anh, vẫn mãi yêu anh. Bởi từ lúc yêu anh em đã biết rằng tình đầu là tình cuối. Em sẽ chôn chặt, chôn chặt tất cả quá khứ, tất cả những kỷ niệm vào trái tim mình, để mình em bước tiếp trên con đường chỉ có riêng mình, nơi mà không có anh đứng chờ em, sẽ không có anh nắm tay em… Tất cả những điều hạnh phúc ấy giờchỉ còn là dĩ vãng…
Rồi anh sẽ sánh bước bên người con gái khác, người con gái anh sẽ yêu, anh sẽ nắm tay cô ấy dìu trên con đường của hai người như đã từng nắm tay em. Nhưng xin đừng, xin anh đừng đưa cô ấy đến những nơi mà mình đã từng đến, đi trên những con đường mà mình đã từng đi. Bởi lúc đó, ở một nơi nào đó có một người sẽ chết lặng vì đau…
Cảm ơn anh thời gian qua đã luôn bên em...
Hãy mạnh mẽ lên yêu thương nhé! Đừng buồn, đừng khóc khi nghĩ rằng đã mãi mất em… bởi anh sẽ không bao giờ mất em cả, bởi trái tim em vẫn mãi thuộc về anh. Có chăng là em mất anh, vì em biết rồi sau một thời gian, nỗi đau sẽ nguôi ngoai, bóng hình em chỉ còn là kỷ niệm và anh sẽ tìm được tình yêu mới cho mình. Nhưng em không trách anh bởi đây là điều em lựa chọn…
Đừng hỏi vì sao em lại làm vậy anh nhé! Đừng hỏi vì sao em lại ra đi khi mình vẫn còn rất yêu nhau, đừng hỏi vì sao em bỏ lại tất cả khi mình vẫn đang hạnh phúc. Rồi đến một ngày anh sẽ hiểu ra tất cả và em biết lúc đó anh sẽ không trách em, bởi tất cả những gì em làm cũng chỉ vì để anh được hạnh phúc mà thôi…
Cảm ơn anh thời gian qua đã luôn bên em, quan tâm em và yêu em nhiều đến vậy, những ngày bên anh là những ngày thực sự hạnh phúc đối với em.
Cảm ơn anh đã cho em biết thế nào là hạnh phúc khi yêu và được yêu… Nhưng em không phải là một người may mắn, thần tình yêu đã không cho em có được tình yêu của anh đến hết cuộc đời này. Vậy nên em phải ra đi thôi…
Hãy sống thật vui và thật hạnh phúc yêu thương nhé! Dù rằng những ngày tiếp theo con đường anh đi sẽ không có em… Nhưng anh đừng buồn bởi anh không hề cô đơn, vì ở phương xa em luôn dõi theo từng bước đi của anh và luôn cầu chúc cho anh được hạnh phúc… Em mãi yêu anh…
Tạm biệt yêu thương..!
Diệm My

Được sửa bởi caihuuthanhvn ngày Wed Mar 21, 2012 10:54 am; sửa lần 1. (Reason for editing : .)
http://www.vuonyeuvn.com

Tạm biệt yêu thương
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Tạm biệt em
» Tạm biệt người tôi yêu!
» Thôi đành biệt ly.
» Gửi anh lời yêu thương
» Heo Yêu Thương!